Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Hello, Seal6

Recently, You Had Requested for the Withdrawal.

That Withdrawal Request Has Been Successfully Completed.

Please Check Your Account For The Balance.

Thanks!!!

Admin
TrafficNcash.

nhìn cái tin acx rs lần 4 mà nản, may mà còn có TNC vẫn đang ổn nên huyết áp lại giảm lại
em nó mà sao nốt chắc truỵ tim mất

có mấy admin gr bảo là TNC sắp scam mà anh, em nó mà sao thì xin giã từ rev từ đây :))

chỉ có thằng admin mới biết đc khi nào nó scam :oops:

chỉ có thằng admin mới biết đc khi nào nó scam :oops:
thì bạn ad kia kểu là giống site cũ của anh dâu đen này trước kia, sẽ scam sớm :oops:
mà site thấy vẫn đang ổn, thấy mấy anh tây vẫn hô hào re-pur lên vẫn an tâm, chắc cũng xong quá đc 1 tháng của lần bỏ re-pur :D

Uhm :oops:

thế còn TT3 em lãi rồi chứ ?
TT3 em lãi rồi, giờ cứ tái 100% đợi ngày đóng thuế mbship rồi rút 10$, xong rồi xem tình hình tái hoặc rút nốt
PS: cái auto mbship em cũng cancel rồi giờ không biết có update bthg ko @@

TT3 em lãi rồi, giờ cứ tái 100% đợi ngày đóng thuế mbship rồi rút 10$, xong rồi xem tình hình tái hoặc rút nốt
PS: cái auto mbship em cũng cancel rồi giờ không biết có update bthg ko @@

Chờ vài ngày nữa rồi nếu không được thì gửi ticket cho admin xem thế nào thôi em ah!

TNC rút đều đặn, chạy ko một lỗi lầm. Khoai tây vẫn đang tái đều. Mà sao cứ dọa cam với quít. Mất hết tinh thần T________T

TNC rút đều đặn, chạy ko một lỗi lầm. Khoai tây vẫn đang tái đều. Mà sao cứ dọa cam với quít. Mất hết tinh thần T________T
tiêu cực : dọa :confused:
tích cực : trường hợp xấu nhất :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week