Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
giờ mới bắt đầu có nên đầu tư không nhỉ :D

Là chủ thread và theo tình hình hiện tại lượng member + lượng dep vẫn đang tăng, lãi ở mức ổn định ~ 4% / 1 ngày + không bắt tái đầu tư + được bonus 5$ cho đăng ký mới + phí thành viên hàng tháng chỉ còn 10$ là những thứ mà đang diễn ra ở TNC. Có thể nói TNC vẫn là 1 revshare tốt.

Tuy nhiên bạn nên tham khảo thêm ý kiến của các bạn khác để có cái nhìn khách quan và quyết định đúng đắn nhất !

thời gian tới có Eden cảm giác sẽ cạnh tranh với TNC, rồi em TT3 vẫn đang thu hút lg đầu tư nữa
chỉ là mình vẫn đặt niềm tin vào pro da đen này thâu, mong em nó sống khỏe ít nhất hết tháng này rồi tính :D

thời gian tới có Eden cảm giác sẽ cạnh tranh với TNC, rồi em TT3 vẫn đang thu hút lg đầu tư nữa
chỉ là mình vẫn đặt niềm tin vào pro da đen này thâu, mong em nó sống khỏe ít nhất hết tháng này rồi tính :D

Em thì rút 1 ít còn để lại 700$ trong đấy lại tái tiếp như bác đấy :D. Cũng hi vọng nó sống lâu dài còn ăn tiếp lãi chồng lãi.

T3T thì tùy tình hình có thể đập thêm. Em Eden cứ đợi qua ải PP đã rồi tính tiếp =)).

Em thì rút 1 ít còn để lại 700$ trong đấy lại tái tiếp như bác đấy :D. Cũng hi vọng nó sống lâu dài còn ăn tiếp lãi chồng lãi.

T3T thì tùy tình hình có thể đập thêm. Em Eden cứ đợi qua ải PP đã rồi tính tiếp =)).
em TT3 giờ đang re-pur 100% gói 3$ rồi tính sau :D, dù gì cũng đã lãi > 20% rồi lên giờ là tái tái tái thâu

Em vừa gỡ dns của google và chạy lệnh clear dns thì vào lại được bình thường.
Các bác gõ cmd mở hộp thoại cmd ra
gõ tiếp: ipconfig /flushdns
enter rồi truy cập lại sẽ bình thường nhé.

Em vừa gỡ dns của google và chạy lệnh clear dns thì vào lại được bình thường.
Các bác gõ cmd mở hộp thoại cmd ra
gõ tiếp: ipconfig /flushdns
enter rồi truy cập lại sẽ bình thường nhé.

đã vào đc theo cách của bác :oops::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week