Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Nhưng Jean chỉ accept pp verified , làm sao fund được?

Em nghĩ là add cái CC đó vào Pp rồi dùng PP đó fund vào. Sau đó PP sẽ trừ tiền từ thẻ CC. Giờ với VCC thì việc verified cái Pp với cái tên như cái stolen credit card dễ mà

kinh

Anh cheat mà là chear ref đây :(

Cheat ref thì em ko ý kiến đâu :D. Có gan thì làm giàu mà :D. vì nếu bị phát hiện thì chỉ mình anh bị ban còn ko bị phát hiện thì ko sao.

Em chỉ ghét bọn UG thôi. vì bọn nó nên em chẳng bh dám tái quá lâu ở site nào dù nó ngon đến đâu vì chỉ cần các chủ thẻ report PP là site sập lúc nào ko hay :D. Nên cứ phải chốt lời, ăn ít nhưng đảm bảo :)

Cheat ref thì em ko ý kiến đâu :D. Có gan thì làm giàu mà :D. vì nếu bị phát hiện thì chỉ mình anh bị ban còn ko bị phát hiện thì ko sao.

Em chỉ ghét bọn UG thôi. vì bọn nó nên em chẳng bh dám tái quá lâu ở site nào dù nó ngon đến đâu vì chỉ cần các chủ thẻ report PP là site sập lúc nào ko hay :D. Nên cứ phải chốt lời, ăn ít nhưng đảm bảo :)

Nói vui thôi, bản chất REV cho cheat ref mà, thèn admin nào nói không cho là xạo, vì bản thân cheat ref hay ref cho người khác đều như nhau, cũng nhiêu đó %, nhưng mà acc đầu tiên thì a ref cho Six :)
A tést đủ kiểu không thấy admin ban (a kg khuyến khích nhé) từ 2 acc login 1 IP, login IP US, hiện tại 1 số acc a vẫn login IP US, trước vẫn with đều đều, admin chẳng ý kiến gì. Ai cũng hiểu bản chất nó, nên cái rule không cho tự ref chỉ làm màu

Nói vui thôi, bản chất REV cho cheat ref mà, thèn admin nào nói không cho là xạo, vì bản thân cheat ref hay ref cho người khác đều như nhau, cũng nhiêu đó %, nhưng mà acc đầu tiên thì a ref cho Six :)
A tést đủ kiểu không thấy admin ban (a kg khuyến khích nhé) từ 2 acc login 1 IP, login IP US, hiện tại 1 số acc a vẫn login IP US, trước vẫn with đều đều, admin chẳng ý kiến gì. Ai cũng hiểu bản chất nó, nên cái rule không cho tự ref chỉ làm màu

Một thằng ref random của em nó cũng cheat thế, vào thấy 2 nick khác nhau tên khác tí mà vẫn sống nhăn là em hiểu admin ko ban rồi.:D

Tại ban đầu thấy nó fund có 75$ vào thấy thật vl khi mà fund có tí tẹo như thế lãi bằng niềm tin. Nhưng sau thấy nó repurchase đều đều:eek:. Hoá ra nó tự ref 2 nick và fund nhiều hơn ở 2 nick đó :rolleyes:

Nick đầu cho Six a fund 800, các ref a dep 1k

Last edited:
Ơ, thế là ra đê rồi à mấy thím. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member