Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
vote cho các thanh niên ấy mở dis =))

Under Review đôi khi cũng chỉ là chiến thuật, nhưng vấn đề lớn nhất của TNC bây giờ là Nợ. Số tiền rút ra hàng ngày quá lớn so vào số tiền add funds vào. Các leaders trên FB thì cứ hô hào, cổ vũ này nọ, nhưng thực chất họ đang rút max hàng ngày.
Theo như những gì diễn ra ở CAPs năm 2014 thì Jean đen đã ra các loại plan nhỏ nhất $1 để triệt tiêu những gì còn sót lại của members, trong khi các Adpacks cũ được chia lãi theo Pool profits riêng với lãi cực hạn.

2/2 rồi mà vẫn chưa thấy chỗ mua mấy cái adpack nhỏ nhỉ? Chờ mãi chưa đủ lúa mua 1 adpack mới nên ngóng mấy cái nhỏ ra :).
Mình còn mỗi ít nên yên lặng chả nói gì, anh Jean qua khỏi thì mình mua mấy cái plan mới tái 100% ủng hộ anh ấy, còn ko thì thôi phần còn lại mình xin... biếu anh ấy vậy, coi như làm quà để động viên tinh thần anh ấy mở site sau :D

2/2 rồi mà vẫn chưa thấy chỗ mua mấy cái adpack nhỏ nhỉ? Chờ mãi chưa đủ lúa mua 1 adpack mới nên ngóng mấy cái nhỏ ra :).
Mình còn mỗi ít nên yên lặng chả nói gì, anh Jean qua khỏi thì mình mua mấy cái plan mới tái 100% ủng hộ anh ấy, còn ko thì thôi phần còn lại mình xin... biếu anh ấy vậy, coi như làm quà để động viên tinh thần anh ấy mở site sau :D

Theo anh Jean nói là tối 2/2 giờ Mỹ nên cứ yên tâm mà ngủ đi. sáng mai dậy mua nếu có :rolleyes:. Còn có thể vì vụ PP anh ấy bỏ kế hoạch thì thôi :D

Under Review đôi khi cũng chỉ là chiến thuật, nhưng vấn đề lớn nhất của TNC bây giờ là Nợ. Số tiền rút ra hàng ngày quá lớn so vào số tiền add funds vào. Các leaders trên FB thì cứ hô hào, cổ vũ này nọ, nhưng thực chất họ đang rút max hàng ngày.
Theo như những gì diễn ra ở CAPs năm 2014 thì Jean đen đã ra các loại plan nhỏ nhất $1 để triệt tiêu những gì còn sót lại của members, trong khi các Adpacks cũ được chia lãi theo Pool profits riêng với lãi cực hạn.

thì phải hô hào cho member đổ $$$ vào để hạ cánh chứ anh =))

Hi Everyone,

This is a quick update regarding the the review.

Over $28,000 has been identified as
unauthorized transactions.

So unfortunately I've been told to disable
add funds using PayPal until further notice.

At this time I will not be able to process
any fund with Paypal.

They told me it will take another 24 to 48 hours.

This is a sad situation, because of some
members who chose to use unauthorized or stolen
credit card to funded their TNC account.

so please bear with me while I am working to
get my account back to normal.

Thanks
Admin: TrafficNcash

28k ,
unauthorized or stolen
credit card to funded their TNC account
Liệt bà account vào highrisk bà nó rồi, hy vọng thôi

Không liên quan nhưng tự nhiên nhớ cách đây hơn 1 tháng có bác nào đó kêu sẽ tái full đến cuối tháng 2 mới rút :D. và kêu mọi người nhát tay khi rút sớm quá :rolleyes:.
Không biết giờ bác ấy còn vào topic này ko :rolleyes:

thâu xong rờ íp ríp :oops:

cơ mà chỉ có 28k jean refund là xong chuyện :oops:

Last edited:
UG nhiều tiền hơn :) Đơn giản mà :)

em biết nhưng chơi sạch và ăn lãi có cảm giác thích hơn :D vì nó mà đến giờ em cũng chưa bh bỏ được mmo tuy có khi lỗ cũng sặc tiết.

Chỉ có điều bác @HoangTraVinh đi site nào cũng chơi cái trò UG này từ TT3 đến TNC. nên em mới thắc mắc ko biết đã có site đầu tư nào mà bác ấy biết chơi sạch chưa thôi :D

em biết nhưng chơi sạch và ăn lãi có cảm giác thích hơn :D vì nó mà đến giờ em cũng chưa bh bỏ được mmo tuy có khi lỗ cũng sặc tiết.

Chỉ có điều bác @HoangTraVinh đi site nào cũng chơi cái trò UG này từ TT3 đến TNC. nên em mới thắc mắc ko biết đã có site đầu tư nào mà bác ấy biết chơi sạch chưa thôi :D

O.c HoangTRaVinh fund bằng ... huh?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week