• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Swagbucks khóa tài khoản hàng loạt!

nguyenvup

Junior
Reactions
17
MR
0.130
Có ai biết cách giải quyết không, 27 cái egift amazon của mình bị nó cuốn đi luôn khi tài khoản bị khóa. Cụ thể mình dùng mỗi account là 1 ip khác nhau, cùng state, tầm vài ngày nữa nhận được egift mà nó lock thẳng tay đi cả dây, còn vài account sống qua được cơn bão!

inbox, có ông chú làm bên sb

không hiểu cơ chế nó check sao, có ai hiểu biết về nó không, 30 account mà sống có được 3 account

ip mình dùng của godaddy, mỗi ip là 1 accout - nhìn cũng ok đó chứ, cuối cùng lock luôn acc + lock luôn mọi ip từ godaddy! cứ ip godady là y như rằng reg acc là báo lỗi và đi luôn mail đó.

Nghĩ sao làm swagbuck mà dùng ip godady, không khoá mới lạ, khuyên ko nên chơi swagbuck nửa, nó check kinh khủng lắm, ko ip là môtj phần thôi, do offer mình làm láo, nên có khoá luôn, mình làm bằng ip xịn còn chết lên chết xuống nửa là ip của cậu

Mình bán người quen hết rồi. tỉ lệ sống quá khó khăn cứ 10 acc thì ăn cao 2 acc còn lock hết

có point cũng không dám đổi

Attachments

9.5 KB · Views: 329
Last edited:
sao mà point ghê vậy

hơn 2 tháng rồi, cũng làm mấy chục account, nó đâu khoá ngay, khoá ngay đã tốt, cái lúc redeem là lúc nó khoá

giờ mình cũng còn mấy account có point thôi nhưng chưa dám làm gì, xót cho mấy chục acc bị lock

cheat mắt nha Bác ^^, cheat sao nó không lock hết đi @@
Mình cũng ăn được 60 usd egift từ nó rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week