[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
10hNgayf 21-3
thông kê số lượng đạt tc bonus Nếu thấy chưa chính xác các bạn có thể Vào đâyđếm lại( đây là cái bảng mình copy nên tuyệt đối chính xác).+và mình cộng cả nhưng site scam nếu bnaj có tên trong danh sach bonus nhưng site đó được thống kê trên topic sẽ ra đuoc con số của bạn:như mình đã nói tuần này bonus thiếu ngày nên mức giá 0.03/site
kedien201:26 sitex0.04+26x0.02=1.56 (bạn này tuần trước chưa bonus click từ tối hôm cn nên đuơc bonus 0.04+bonus lần đầu 0.02/site (dk truoc ngạy/15/3)
quocanhviet :15x0.03=0.45 (đã cập nhật rất nhiều site mới bạn ủng hộ nhé)
refererer :12x0.03=0.36
hantieuoanh: 3x0.03=0.09 (đk rất nhiều nhưng bỏ rất nhiều chi còn thấy click 3 site)
hotromemo:6x0.03=0.18
bestlienminh02 7x0.03=0,21
anna 2x0.03=0.06
qc18 3x0.03=0.09
phọng1598 3x0.03=0.09
còn bạn nào chiều về mih công bố not hoẵc bnaj nào thấy tên mình trong danh sách ref thì cứ pm mình bonus
còn bnaj nào có tên trong danh sach trên thì pm qua yahoo hoặc reply lại topic id và pp cho mình để biết các bạn còn hợp tác với mình rồi mình bonus ngay nhé
thanks!

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

mình đăng ký page paidum.com
và .synbux.com nhé
use name phongtran2704
paypal: [email protected]
nhớ bouns mình nhé

ok tuần sau bạn sẽ thấy tên mình trong danh sách ref và sẽ nhận bonus nhé

^^ Mình có 26site ah.Cứ thế mà bouns cho mình nha.tuần sau cũng sẽ là 26 site cũ mà phát huy.^^.

Last edited by a moderator:
ban co the post cac site bạn đăng ký cho mình được ko
thanks!

Mình đã post trước rồi mà
Afribux của mình bị làm sao nó ko refresh ads, đã gửi support nhưng nó chưa trả lời

ID: phong1598
PP: [email protected]
Mình đã reg 4 site:
coolgrandbux,
seedbux,
arenabux,
aebux

Mình vẫn hợp tác 3 site đấy nhé

Uả 26 site cũ minh tính cả các site scam,va ngừng bonus tuân vưa rồi minh thống kê ơ đâu topic,và danh sach site bổ sung cac bạn câp nhât nhé.

10hNgayf 21-3
thông kê số lượng đạt tc bonus Nếu thấy chưa chính xác các bạn có thể Vào đâyđếm lại( đây là cái bảng mình copy nên tuyệt đối chính xác).+và mình cộng cả nhưng site scam nếu bnaj có tên trong danh sach bonus nhưng site đó được thống kê trên topic sẽ ra đuoc con số của bạn:như mình đã nói tuần này bonus thiếu ngày nên mức giá 0.03/site
kedien201:26 sitex0.04+26x0.02=1.56 (bạn này tuần trước chưa bonus click từ tối hôm cn nên đuơc bonus 0.04+bonus lần đầu 0.02/site (dk truoc ngạy/15/3)
quocanhviet :15x0.03=0.45 (đã cập nhật rất nhiều site mới bạn ủng hộ nhé)
refererer :12x0.03=0.36
hantieuoanh: 3x0.03=0.09 (đk rất nhiều nhưng bỏ rất nhiều chi còn thấy click 3 site)
hotromemo:6x0.03=0.18
bestlienminh02 7x0.03=0,21
anna 2x0.03=0.06
qc18 3x0.03=0.09
phọng1598 3x0.03=0.09
còn bạn nào chiều về mih công bố not hoẵc bnaj nào thấy tên mình trong danh sách ref thì cứ pm mình bonus
còn bnaj nào có tên trong danh sach trên thì pm qua yahoo hoặc reply lại topic id và pp cho mình để biết các bạn còn hợp tác với mình rồi mình bonus ngay nhé
thanks!

Mình chưa nhận được bonus đăng ký nhé, bạn gộp vào chuyển luôn cho mình. thanks.

Uả 26 site cũ minh tính cả các site scam,va ngừng bonus tuân vưa rồi minh thống kê ơ đâu topic,và danh sach site bổ sung cac bạn câp nhât nhé.

hi giờ mới đi học về này bây giờ bonus cho bạn phong98 và kẻ điên các bạn khác zo báo danh để nhận bonus nhé
kedien nhớ loại những site scam ra nhé

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

đã bonus kedien,phong98,hantieuoanh các bạn nhận được thì reply lại topic xác nhận hộ mình cái nhé
thanks all

Dũng ơi, sao không thấy trong danh sách các trang này vậy:
coolgrand.com
prebux.com
blazingbux.com
infinitybux.com
afribux.com
amybux.com
nxtbux.com

Mình vẫn click đều mấy trang này mà.

nhưng site đó mình loại ra từ tuần trước ròi mà bạn trữ nxtbux vân còn mà hình như minh ghi nhầm là nytbux hay sao ay.mình giờ ko chơi buxhost nữa nên loại ra hết còn coolgland thì scam rồi mà hì tại bạn ko cập nhật thông ti từ topic rồi.bạn đã báo danh mình bonus luôn cho bạn nhé.
các bạn khác zo topic báo danh nào

Vậy là coi như phí công click hả Dũng? Click hết 24 trang (bao gồm cả mấy trang kia rồi). Hôm trước dũng liệt kê danh sách thì chỉ có dính buxbuilder.com, vengeancebux.com, bux1.com với buxproplus.com thôi mà. Đâu có coolgrand đâu!

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

ko chơi buxhost nữa
tức là loại toàn bộ các trang có chữ bux à?

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

afribux chưa chịu rết click Dũng nghe. Còn lotbux.com thì đang chuyển sang serve mới, không click được!

KO FAI buxhost la nhưnhx site như buxbuilder,buxproplus ấy nhưng site có mã nguồn buxhost có giao diện giông nhau.
mỗi tuần bạn nên xem bài topic ở trang đầu ít nhất 1 lần để xem mình cập nhất thông tin nhé
coolglandbux minh co trong đó gần 4$ k0 rút đưoc sót hết cả ruột.bonus cho hơn 20 ref rồi hơn 1 tuần nay ko rút đc scam chắc rồi

KO FAI buxhost la nhưnhx site như buxbuilder,buxproplus ấy nhưng site có mã nguồn buxhost có giao diện giông nhau.
mỗi tuần bạn nên xem bài topic ở trang đầu ít nhất 1 lần để xem mình cập nhất thông tin nhé
coolglandbux minh co trong đó gần 4$ k0 rút đưoc sót hết cả ruột.bonus cho hơn 20 ref rồi hơn 1 tuần nay ko rút đc scam chắc rồi

Chúc bác làm ăn phát đạt nhé, lên nào !

Loại lotbux.com luôn à Dũng?

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

còn mấy trang này cũng bị loại à?
prebux.com
blazingbux.com
infinitybux.com
afribux.com
amybux.com

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads