[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Nhờ giúp đỡ về BuxifY mà chẳng thấy gì, trên trang thì bảo pm y/h, pm thì có thấy gì đâu, nói tóm lại chủ thớt này quá kém, không hợp tác lâu dài, có kinh nghiệm không muốn giúp đỡ thì không sao, đằng này nói ra nhưng có giúp đâu... Anh em chú ý !!!

Hộc máu rồi có thấy bạn pm đâu.
yahoo svtcnh bạn ơi.
hôm trước có ai đã hỏi mình đã tư vấn đọc được bài viết này reply hộ cái
cho dù ai đó ko ref cho mình mình biết gì cũng nói hết thế mà có người lại chơi mình thế này

Last edited by a moderator:
Đây hồi bữa mình có 1 đêm ngồi được chủ thớt chỉ mà làm gì có chuyện như ông huanbd nói.Yêu cầu đừng có làm mất uy tín người ta chứ.
Chủ thớt cứ đưa lên nhiêu site là có mình hết đó cứ check thoải mái nha trừ cái buxtooth, vcbux là mình không có tham gia
id: kedien201
PP: [email protected]

Đây hồi bữa mình có 1 đêm ngồi được chủ thớt chỉ mà làm gì có chuyện như ông huanbd nói.Yêu cầu đừng có làm mất uy tín người ta chứ.
Chủ thớt cứ đưa lên nhiêu site là có mình hết đó cứ check thoải mái nha trừ cái buxtooth, vcbux là mình không có tham gia
id: kedien201
PP: [email protected]

thanks bạn
à mà sao lai ko choi VCbux va buxtooth vậy

Chài có gì đâu mà cám ơn có thì mình nói không thì mình cũng đâu có nói giùm bạn được. 2site đó mình đăng kí lúc chưa gặp bạn nên giờ đâu có đăng ký được nữa chứ không là tham gia cho hết luôn chừa chi có 2 cái.hixhix

đã click xong. 2 trag đó vào ổn định rồi, còn trang afribux thì chưa rs click. Không biết có phải là lỗi sv hay là Cam quýt đây!

tối nay sẽ tổng hợp lại các site bonus cho tất cả các bạn vì chưa đủ 1 tuần nên bonus 0.03/1site các bạn nhé

0.03/1site là các bạn đã được bonus từ tuần đầu tiên rồi.còm bạn ngoài 0.03/site vẫn còn được bonus lần đầu tiên nữa mà

vậy mình được nhiêu bạn tính và bouns mình xem có đúng không.Tuần này mình đăng kí bạn 36 hay 37 site gi đó tại mấy cái scam bạn bỏ giữa chừng,hixhix.Mình đăng kí hôm thứ 2 mai là được 1 tuần rồi bạn tính mình 0.04/site lun đi rồi mốt cứ thứ 2 đầu tuần là bạn bouns cho mình.Mong nhận được bouns của bạn.

vậy mình được nhiêu bạn tính và bouns mình xem có đúng không.Tuần này mình đăng kí bạn 36 hay 37 site gi đó tại mấy cái scam bạn bỏ giữa chừng,hixhix.Mình đăng kí hôm thứ 2 mai là được 1 tuần rồi bạn tính mình 0.04/site lun đi rồi mốt cứ thứ 2 đầu tuần là bạn bouns cho mình.Mong nhận được bouns của bạn.

ok ban dk tu t2 tuan truoc toi nay ban click som roi minh bonus cho ban du 1 tuan.
nhưng mà đính chính 1 chút ,cứ khi nào bonus là mình sẽ sửa đổi và bổ sung danh sách site loại site scam luôn nếu site nào trong tuần scam thì mình vẫn để đấy và cuối tuần vẫn bonus cho các bạn mà.
danh sach site trên mình bổ sung từ hôm t4 vì tối t3 tuần trước mình có việc bận.có mấy site scam mình loại ra danh sách luôn để cho các bạn khỏi click phí công luôn.
vì mình công bố danh sách ngay từ đầu tuần nên mình chỉ bonus nhưng site mình công bố từ lúc đó thôi bạn à.có gì thắc măc các bạn cứ pm vào yahoo mình sẽ giải đáp cho các bạn.
vì để tiện cho việc bonus lâu dài và khá mất thời gian nên mình chuyển vào chiều chủ nhật hàng tuần cho tiện.các bạn thông cảm nhé.

uhm sao cũng được.bạn nhớ báo là trang nào scam để anh em biết nha.Còn bạn mok Rb cho mình thì cứ dựa vào số site bạn đăng là mình đăng kí hết đó trừ site vcbux.Bạn check thoải mái.Bạn gởi cho mình chưa mà mình chưa nhận được vậy ta.

các bạn đợi 1 chút mình sẽ lưu danh sách ref của từng trang qua đó các bạn có thể biết chính sác rõ ràng các site của mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week