[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
bạn thông cảm xem lại mình có đăng kí cho bạn ko nhé, vì mình đăng kí nguyên một danh sách của bạn nhưng mà không thấy có tên trong ref ( chứ ko phải ko được bonus mình mới hỏi)
Các site sau:
Bellumbux (ko co, ko biet dk cho ai nua)
vcbux(ko co, ko biet dk cho ai nua)
rastabux (ko co, ko biet dk cho ai nua)
increase (ko co, ko biet dk cho ai nua)

Trang youearnbux hiện giờ mình vẫn ko vào được bạn

daimond (KHONG DU TIEU CHUAN)
clicksmy(KHONG DU TIEU CHUAN)

Hai trang này mình hứa sẽ cố gắng trong tuần này, khi nào site nào scam bạn thông báo giùm mình nhé! Thank you! pay pal : [email protected]

sao bạn zo báo danh muộn vậy
cứ tương bạn ko còn hợp tác với mình nữa hi
đã bonus cho ban tuần 2 rồi nhé lotbux đã có ads bạn click tiếp co minh nhé.click my cung ko thấy ban click choi cái này bạn click bên unique ads truóc nhé 0.008/ads
sanh sách ref trên là do mình copy chứ ko fai mình nhập vào nên có thế nào mình cop vao như vậy bạn à

Nge lotbux đang có vấn đề đấy bác.

Có ai bị như tui không !!!

Hic hic bác ơi, tự nhiên log vao seedbux nó báo acc của em bi suspend, chả biết mình bị lỗi gì nữa, phải tạo lại ha pác, buồn ghê ??? có ai bị như tui không ?

Hi Leader,

Em đang post ticket xem gium acc tren seedbux, dang cho no tra loi, chac em dang ky account khac, pac cong gium so click vo duoc khong?

ok thui bạn à.nhưng giờ lập lại acc thì phí nhưng ngày click truóc à

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

upppppppppppppppppp cho ngày mới

sao lại bỏ bux-matrix thế này, trang này thường xuyên 3-4 ads, bình thường mờ, chưa kể nó là site elite duy nhất còn thấy ở ptc-investion đó ^^

sao lại bỏ bux-matrix thế này, trang này thường xuyên 3-4 ads, bình thường mờ, chưa kể nó là site elite duy nhất còn thấy ở ptc-investion đó ^^

hí hí em giờ ,uốn tập trung vào 1 chú BUXIFY thui nên loại 2 chú đó đi

chủ thớt kiểm tra lại xem các site mình đã đăng ký có trong danh sách ref không? Mình đăng ký hơn tuần nay mà chẳngg thấy bobus gì gì gì cả. Mà buxbuilder và buxarena vẫn còn chơi phải không chủ thớt.

id: bestlienminh02

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

Chủ thớt, mình đã đăng ký chơi buxiffy rồi, bây giờ đăng ký chuyển qua làm ref của bạn được ko? Nhưng cái site này có bonus gì không vậy? Site này có ngày click hơn 20 ads lận

Last edited by a moderator:
nghe con à hì giờ mới thấy bạn điểm danh để hết tuần này thì mất quyền lợi hì tuần vừa rồi bạn được 7site đạt tiêu chuẩn bonus bạn có thể xem danh sach bonus trên trang đầu của topic để đối chiếu. 7sitex0.03+0.07=0.28 như đã công bố nhé
tuần này bạn có click đều ko đó, nếu ko thì chủ nhật tuần này ko được bonus nữa đâu nhé^^ nếu click đầy đủ thì chu nhật zo báo danh nhé!
đã bonus cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

bạn chú ý nhé mình ko chơi buxhost từ tuần truoc rồi bạn à
bạn chiu khó zo topic mình câp nhật nhé
buxify thì ban đang ký tuần đầu mình bonus 0.05 và reback 0.04/tuần như các site khác
nếu bạn muốn đang ký thì bạn rreset lai modern là ok

Bạn ơi mình chơi buxify hơn 10 $ rồi mà không biết upgrade chỗ nào, nhấp vô nó đòi pp là sao? Bỏ tiền mặt ra hả?

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

Lotbux van vao binh thuong ma, site nao scam ban choi mau đỏ len cho de phan biet hoac xoa luon di, thank

Bạn ơi mình chơi buxify hơn 10 $ rồi mà không biết upgrade chỗ nào, nhấp vô nó đòi pp là sao? Bỏ tiền mặt ra hả?

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

Lotbux van vao binh thuong ma, site nao scam ban choi mau đỏ len cho de phan biet hoac xoa luon di, thank

buxify thì bạn ráng chơi đến 25$ rồi gửi ticket đến admin là sẽ dc upgrade free 1 lần. Những lần sau đó sẽ phải bỏ tiền ra để upgrade.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week