[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
hì mod mục này ko ưa màu đỏ đâu.
viết ra cái là bị nhắc nhở ngay ko khéo lại del mất topic thì khổ anh em hihi
lotbux scam rồi bạn à

Chủ thớt ơi, mình không có ý gì đâu nha. Mình đã kiểm tra ở sổ hình như mình có 8 sites đạt yêu cầu mà. Với lại trang đầu cũng thông báo là "Bonus 0.04/1 tuần kick cho những ai click từ 5 ngày trở nên".
Tuần này mình cũng click khá đều đấy.
Còn buxify, mình đã chơi được hơn $10 rồi, bỏ thì phí lắm. Mà hình như thằng này muốn đổi upline chỉ cần gửi ticket thôi mà, phải không bạn?

hi cái vân đề đổi upline mình ko rõ lắm.còn bạn có bao nhiêu site đạt tiêu chuẩn tuần này lát mình sẽ tổng hợp và bonus cho tât cả nhớ ngày mai vào báo danh nhận bonus nhé

kiểu này mấy site cứ rụng dần. Mệt ghê!

Hướng dẫn chơi BUX-matrix,buxify và buxjunction đay là các site đầu tư chia lợi nhuận tầm cỡ mà ai chơi PTC lâu năm ko thể bỏ qua.
ban đầu các bạn cứ click ads trong site khoảng 7=10 site và vào mail check hộp thư đến và click vào cái links quảng cáo như sau

--------------------------------------------------------------
Click the link to receive credits
http://BuxifY.com/viewsolo.php?ad=89...f0f14e44ea295f
--------------------------------------------------------------
và đợi 1 lát nó chay xong rồi tắt đi thế là đuoc 0.01 khi nào bạn click được 10$ ban đau buxify bonus 5$ rát nhanh đẻ có được 10$ khi đó nếu bạn chưa biết thì pm mình hương dẫn để lấy tiền của nó nhé (^_^)

Cái vụ này là sao? Dũng giải thích rõ hơn được không?

Cái vụ này là sao? Dũng giải thích rõ hơn được không?

đó là cái site investion chia lợi nhuận cho bạn theo tài khoản chính.
tài khoản chính càng nhiều + site có lợi nhuận cao thì sẽ chia cho bạn cao nhé
bạn tăng mainbalance của mình băng cánh click ads cả trong site và trong mail thôi có gì bạn pm cho mình vào yahoo nhé mình sẽ nói cụ thể hơn nhé

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

Hai ngày này mình có việc bận quá nên chưa kip tổng hợp kĩ càng được các bạn có thể tự check xem mình được bao nhiêu site đạt tiêu chuẩn bonus ở trang đầu topic.
Dưới đây là danh sách bonus tuần 3 :
1-quocanhviet 13x0.04=0.52
2-hantieuoanh 11+zj=12x0.04=0.48+4site mới trừ zj +0.07 tất cả =0.55
3-bestlienminh 6x0.04=0.24
4-hotromemmoi 5x0.04=0.2
5-nhanhui 2x0.04=0.08
6-Maximusdm91 syn=1x0.04=0.04
7-phongtran2704 synbux=0.04
8-vippo synbux=0.04
9-foreverhn synbux=0.04
10-qc18 apbux=0.04
12-phóng958 2x0.04=0.08
13-phongtran2704 synbux=0.04
14-ng46 đwng ký nhiều site nhưng tuần này duy nhât 1 site đạt =0.04
các bạn đối chiếu nếu ai có tên trong danh sách đầu đat tcbonus thì reply lại topic xem xet nhận bonus nhé

Last edited by a moderator:
hình như có mấy site mì ăn liền mới ra nè. Không thấy Dũng chơi mấy site này!

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

Dũng cập nhật luôn danh sách các trang có vấn đề là vcbux luôn đi. lotbux và vcbux không vào được y như nhau.

---------- Post added 03-28-2011 at 12:04 AM ---------- Previous post was 03-27-2011 at 11:59 PM ----------

Với lại tuần này có mấy trang click đều 7 ngày mà lúc lên thì có 1ad thôi (điển hình là onbux)

VCBux và lotbux vẫn vào được bạn à chỉ là thăng lotbux nó ko trả tiền thôi
vừa nãy chắc full sever giờ vào được rồi đó.bạn tiếp tục click VCbux nhé.
Với lại tuần này có mấy trang click đều 7 ngày mà lúc lên thì có 1ad thôi (điển hình là onbux)

còn cái này là sao mình ko hiểu

---------- Post added at 12:40 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

bạn đối chiếu với danh sach bonus ở trang đầu của topic xem đã đúng 13 site đạt tcbonus chưa nhé nếu đúng thì pm mình bonus nhé

hôm nay vào onbux, nó cho có 1 ad thôi. Click hằng ngày được 4 ad

---------- Post added at 01:14 AM ---------- Previous post was at 01:12 AM ----------

đúng rồi đó. dũng rb đi!

---------- Post added at 01:15 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

đó là cái site investion chia lợi nhuận cho bạn theo tài khoản chính.
tài khoản chính càng nhiều + site có lợi nhuận cao thì sẽ chia cho bạn cao nhé
bạn tăng mainbalance của mình băng cánh click ads cả trong site và trong mail thôi có gì bạn pm cho mình vào yahoo nhé mình sẽ nói cụ thể hơn nhé
nói chung là nó không giống PTc bình thường à? đi ngủ thôi. Có gì khi khác nói vậy!

Theo quy tắc mà làm ấy mà =))

Sao thằng GITBUX mình reg acc hoài mà nó ko accept password? Pó tay lun.....

Bạn kiểm tra cẩn thận nhé. Một số trang yêu cầu PW vừa chữ và số (VD là seedbux). Vui vẻ với MMO hen!

hi viet anh gio chuyen nghiệp ghê.bạn eraltiker vào được chưa.hi đến với topic này bạn có thể ko cần báo danh sách các site đã ref vì mình cập nhật danh sách ref của các site hàng tuần chỉ cần click và bạn vào báo danh đẻ nhận bonus thôi nhé!
thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week