• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
mình chọn xong rồi đó!
bạn thông cảm vì hiện nay mình khá bận + 1 vài site mình có account rồi nên chỉ đc 3 site thôi! hè chắc mình sẽ làm thêm vài site nữa :D

VENGANCEBUX, COOLGRANDBUX, BUXBUILDER
mình ấn vào link mà bạn post ở #1 rồi đk, ấn ads đó nha :D

VENGANCEBUX, COOLGRANDBUX, BUXBUILDER
mình ấn vào link mà bạn post ở #1 rồi đk, ấn ads đó nha :D
ok đã check đã bonus 0.05 (bonus 3 site) + 0.02x3 =0.11$ bạn kiểm tra nhé
kick đều rồi mình bonus tiếp bạn nhé

ok! đã nhận đc!
vậy cứ 3 ngày mình click đều thì đc bonus???

tất nhiên rôi kaka
chúc bạn kiếm được nhiều $

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

upppppppppppppppp

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

ua có ai biết sao topic của mình lại bị chuyển sang bên MMO'job market ko vây.có fai là bị ban ko
mọi người ơi

Mình đã đăng kí RÈ và click hết ads với site: buxbuilder.com. Còn các trang coolgrand.com, lotbux.com, logitraffic.com thì làm sao mà click vào ad vậy bạn.
Tài khoản chung của mình:
Id: quocanhviet
PP: [email protected]
theo như trang đầu bạn ghi, mình được trả 0,02 từ buxbuilder.com có đúng không bạn?
Cảm ơn bạn

Mình đã đăng kí RÈ và click hết ads với site: buxbuilder.com. Còn các trang coolgrand.com, lotbux.com, logitraffic.com thì làm sao mà click vào ad vậy bạn.
Id: quocanhviet
theo như trang đầu bạn ghi, mình được trả 0,02 từ buxbuilder.com có đúng không bạn?
Cảm ơn bạn

ủa bạn mới chơi PTC à.
coolgrand.com, lotbux.com bạn nháy vào View Advertisements ở góc trên bên phải ấy nhé.
còn logitraffic.com thì quảng cáo ra bất kì luc nào nên bạn fai cài logiPTC toolbar mình có hướng dẫn ở trên đó
kick xong vào topic reply lại nhé mình bonus luôn cho bạn

mình làm PTU lâu rồi. Hôm nay là ngày đầu tiên chơi PTC. Có gì bạn chỉ giùm mình với!

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

theo mình nghĩ thì mục đích topic này của bạn là giao dịch với khác bạn khac. có lẽ vì vậy mà topic của bạn bị chuyển sang đây. Các topic khác cũng cùng mục đích thôi, chẳng phải lo bạn bị ban đâu!

bạn muốn chơi PTC ko pm mình qua yahoo svtcnh mình nói chuyên nhé !

Mình ấn vào "View Advertisements" rồi nhưng các bản quảng cáo không cho ấn. Nó bảo phải đợi ngày mai!

tức là hôm nay bạn đã ấn rồi @@
PTC thì 1 ngày bạn chỉ ấn đc 1 số lượng nhất định các quảng cáo thôi (thế nên nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền từ PTC thì bạn nên chơi nhiều trang PTC khác nhau)
P/s: nếu svtcnh cập nhật thêm trang PTC thì pm cho mình nha! mình ít khi để đến truyện thêm trang PTC đâu :D

tức là hôm nay bạn đã ấn rồi @@
PTC thì 1 ngày bạn chỉ ấn đc 1 số lượng nhất định các quảng cáo thôi (thế nên nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền từ PTC thì bạn nên chơi nhiều trang PTC khác nhau)
P/s: nếu svtcnh cập nhật thêm trang PTC thì pm cho mình nha! mình ít khi để đến truyện thêm trang PTC đâu :D

haibeo338 cho xin yahoo đi

svtcnh edit lại bài viết nhé, đọc quy định chung của admin để biết thêm: ở đây có 2 điểm là không use màu nổi như màu đỏ, màu vàng ..., không sử dụng cỡ chữ quá size 4. Nội dung thì theo đúng quy định hợp tác làm ăn nhé ( công khai info bản thân )
đọc quy định: http://mmo4vn.com/announcement.php?f=24

ủa bạn ơi cho hỏi đay là quy định chung cho cả forum hay là chỉ trong mục MMO'job market thôi vậy

ID: quocanhviet
Đã đăng kí các trang sau: lotbux.com, buxbuilder.com, coolgrand.com, vengeancebux.com, synbux.com. Mình click hết ad rồi. Các trang kia mai làm cho Dũng nhé! Mình đi học đã!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom