• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

năm mới chúc tất cả mọi người trong topic này làm ăn phát đạt, kiếm thật nhiều xiền,hehe.

Bạn làm gì biết mình pm lúc nào mà nói vậy. Cậu là gì với admin mà lại nói vậy? Cậu hỏi Admin thử mình có pm Không nếu admin nói không có pm mình sẽ post hình ảnh mà mình và admin nói chuyện. Mình chưa bao giờ nói khống ai nhé.

Ủng hộ bác lamthaos hết mình
Up cho thằng con dơi tamte hút $ mọi người zô đây
Ae chuẩn bị gạch mã tấu chém nó đi anh em

Cảm ơn cậu.

vãi. xài nick lamthaos pm bảo ủng hộ lamthaos hết mình, tính làm gì thế ?

vui lòng các bạn sử dụng ngôn từ lịch sự, người văn mình nên ăn nói nhẹ nhàng sử dụng lời nói chân thật mộc mạc để trao đổi ko sử dụng nó như những cây kim cây búa hay một vật nào đó để phang vào người ta
cảnh cáo nếu ai còn vi phạm sẽ ban nick ít nhất 7 ngày
Topic chỉ để thảo luận về đúng tiêu đề của nó các bạn ko nên đi quá xa và lạc đề!
Thân

vui lòng các bạn sử dụng ngôn từ lịch sự, người văn mình nên ăn nói nhẹ nhàng sử dụng lời nói chân thật mộc mạc để trao đổi ko sử dụng nó như những cây kim cây búa hay một vật nào đó để phang vào người ta
cảnh cáo nếu ai còn vi phạm sẽ ban nick ít nhất 7 ngày
Topic chỉ để thảo luận về đúng tiêu đề của nó các bạn ko nên đi quá xa và lạc đề!
Thân
Thanks mod nhé........

Thân

mod nhà mềnh văn vẽ wá :">

tamte hình như ăn tết bận công chuyện chưa lên kịp nên có gì tamte vào nc sao. còn chuyện mình nói lỗi code là sai cho mình xl tưởng site bên tụi mình. còn sỉte ....sndv....svn ra sao thì mình chưa rõ lắm về việc khách quan hay chủ quan. còn về việc tamte thì uy tín sub hơn 1 năm nay rồi ae quá hiểu rõ với lại tiền làm sup của cậu ấy ko thèm quan tâm tại nguồn thu nhập chính ko phải = offers mà việc viết tool néu ai sài tool của tamte sẽ bít. mong rằng ae nói chuyện thẳng với nhau ko tranh cải nữa năm mới òi còn đâu. ae có rãnh làm việc típ quăng gạch riết lấy tiền đâu mà sống hihi

MÌnh nói thật sup nào giờ cũng hút máu thôi, biết nhưng ko thèm nói đấy có thằng thấy mem làm ít nó rút bớt lại cho ít hơn nữa để mem không giám đòi tiền dưới 10$ có đòi thì nó bảo là phải trên 10$ mới trả, nói chung là mem phải chịu thiệt thôi, bây giờ 1 là làm sub 2 là làm admin đừng có phàn nàn là mem bỏ đi làm sup hết ko ai làm cho

tamte hình như ăn tết bận công chuyện chưa lên kịp nên có gì tamte vào nc sao. còn chuyện mình nói lỗi code là sai cho mình xl tưởng site bên tụi mình. còn sỉte ....sndv....svn ra sao thì mình chưa rõ lắm về việc khách quan hay chủ quan. còn về việc tamte thì uy tín sub hơn 1 năm nay rồi ae quá hiểu rõ với lại tiền làm sup của cậu ấy ko thèm quan tâm tại nguồn thu nhập chính ko phải = offers mà việc viết tool néu ai sài tool của tamte sẽ bít. mong rằng ae nói chuyện thẳng với nhau ko tranh cải nữa năm mới òi còn đâu. ae có rãnh làm việc típ quăng gạch riết lấy tiền đâu mà sống hihi
ai bảo tamte viết tool.bạn không biết thì đừng nói liều nhé.uy tín lâu nhưng ăn bớt không thì kết quả mới nói được rõ ràng.g tamte là 1 g lớn.1 người 8$ 50 người thì sao?

hum qua di cả ngày ko onl đc,xin lỗi anh em vì chuyện của tớ mà các bạn quăng gạch , chém nhau nhiều quá, vụ này tớ trả biết giải thích sao, ai nghĩ sao cũng dc, còn ai cần kiện cáo tớ thì cứ vào kiện 1 thể luôn, để tớ giải quyết luôn, còn ai ko phận sự thì đừng vào chém lung tung nhé :D

hum qua di cả ngày ko onl đc,xin lỗi anh em vì chuyện của tớ mà các bạn quăng gạch , chém nhau nhiều quá, vụ này tớ trả biết giải thích sao, ai nghĩ sao cũng dc, còn ai cần kiện cáo tớ thì cứ vào kiện 1 thể luôn, để tớ giải quyết luôn, còn ai ko phận sự thì đừng vào chém lung tung nhé :D
Cuối cùng thì bác cũng onl. =.=, UP cho mọi người biết vào kiện tụng 1 thể để bác ấy giải quyết luôn!!!

Đây không phải là phận sự của người này người kia, mà là bác nên xem lại cách làm của mình và đừng để cho mem thêm phàn nàn về bác nữa..Nghe nói bác uy tín lắm nhưng thực chất bác chẳng ra gì trong giới offer này.... Bác viết tool hả... solo không bác

topic đã trở nên rất nòng rùi đây :))

Ném đá cho nó chít đi nào :binhsua04: Thằng khốn!

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Thằng cu này mà viết tool cái ********* gì, tool của ShiNguyen thôi :binhsua01:

Cái này là tao đăng để mọi người biết về con người của mày. Người ta làm khổ cực chứ đâu sướng ích đâu mà mày ăn trên mồ hôi nước mắt của người ta. Đừng có mà làm bộ lương thiện ở đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom