• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

em ko cắn người khác bác ơi... Em chỉ muốn có sự minh bạch bác nhé....Bác dùng ngôn từ sai rồi nhé bác
Bác xem lại giùm e mấy trang kia. Thử nghĩ xem có quá đáng ko :|

Bác ơi em ko chém bác nhé... em ko đụng gì tới bác nhé.. bác đừng có to mồm..
tao nhìn mấy thằng như mày tao ghét.có sao không?:).chém gió thì nó vừa vừa thôi.còn đi làm sub an từng cắc của mem mà đòi dọa người khác.=)).
mà sự việc nó đã rõ ràng rồi mà.tamte có lỡ ăn bớt thì vào xin lỗi 1 câu...

Bác xem lại giùm e mấy trang kia. Thử nghĩ xem có quá đáng ko :|
theo em thì không quá đáng lắm bác ạ..bác đừng có bênh vực nữa
Vì em rất gét những sub nào ăn chặn mem...
admin trả cho sub bao nhiêu thì sub cứ thể trả cho mem sao cho ok nói chung là tùy ở từng sub... nhưng tại sao lại đi ăn chặn trên mồ hôi xương máu của người khác cho dù số tiền đó không thấm vào đâu...
Em không thích như vậy nên bác có gì thông cảm nhé

nói chung bác sykiura cũng nhát đi, đừng nói nhà mày không dùng điện nước nhé. có ngon thì đọc cái địa chỉ trong hóa đơn ra cho bác cupic20xx đến.còn không dám thì nói ngay từ đầu. vòng vo tam quốc mãi. nếu nói ra mà bác cupic20xx ko lên thì hẵng vào đây rep tiếp nhé.

Đâu có đâu, em ở gần trung tâm thành phố, bữa nào có dịp thì rủ mấy bác làm bữa off Đak Lak, bữa trước mắc thi học kì nên không đi đc nè. Mà bác ở chuyên mục nào thế? HIYP, PTU hay gì vậy?
hì hồi em có mon men PTC với PTU và buôn bán linh tinh giờ sắp thi đại học rùi! tạm nghỉ cho đến khi thi xong đã :D
Chỗ em lên phố cũng gần cũng hay đi!
nhưng dạo này cũng khó được đi chơi :-s

theo em thì không quá đáng lắm bác ạ..bác đừng có bênh vực nữa
Vì em rất gét những sub nào ăn chặn mem...
admin trả cho sub bao nhiêu thì sub cứ thể trả cho mem sao cho ok nói chung là tùy ở từng sub... nhưng tại sao lại đi ăn chặn trên mồ hôi xương máu của người khác cho dù số tiền đó không thấm vào đâu...
Em không thích như vậy nên bác có gì thông cảm nhé
Bác vào offer đc bao lâu rồi?

tao nhìn mấy thằng như mày tao ghét.có sao không?:).chém gió thì nó vừa vừa thôi.còn đi làm sub an từng cắc của mem mà đòi dọa người khác.=)).
mà sự việc nó đã rõ ràng rồi mà.tamte có lỡ ăn bớt thì vào xin lỗi 1 câu...
Bác gét thì làm cc gì em vậy bác
Bác cũng éo biết l gì về G em thì im nhé bác....
Tamte thấy đâu bác

nói chung bác sykiura cũng nhát đi, đừng nói nhà mày không dùng điện nước nhé. có ngon thì đọc cái địa chỉ trong hóa đơn ra cho bác cupic20xx đến.còn không dám thì nói ngay từ đầu. vòng vo tam quốc mãi. nếu nói ra mà bác cupic20xx ko lên thì hẵng vào đây rep tiếp nhé.

Cũng k nói là nhát được bác! ai mà chả thích bình yên! tự nhiên rước họa vào thân ai mà muốn!
Thân

Cũng k nói là nhát được bác! ai mà chả thích bình yên! tự nhiên rước họa vào thân ai mà muốn!
Thân
đúng là như thế, nhưng nếu không muốn vậy thì nói luôn từ đầu cho nhanh. đằng này đã nói lại không dám nói cụ thể.

hì hồi em có mon men PTC với PTU và buôn bán linh tinh giờ sắp thi đại học rùi! tạm nghỉ cho đến khi thi xong đã :D
Chỗ em lên phố cũng gần cũng hay đi!
nhưng dạo này cũng khó được đi chơi :-s
Bác học ở DHTN luôn hay là ở đây nhưng học ở chỗ khác nhỉ? :D, lâu lắm mới thêm được đồng hương nữa....

Bác gét thì làm cc gì em vậy bác
Bác cũng éo biết l gì về G em thì im nhé bác....
Tamte thấy đâu bác
tao nhìn mày là đủ hiểu về cái g của mày rồi:)).loại như mày chắc ở ngoài bị bắt nạt nhiều quá nên vào đây mới tỏ vẻ=)).khổ thân thật.

em vào bao lâu kệ em bác.. ạ...cảm ơn bác đã quan tâm
Em nghĩ bác có kinh nghiệm lâu năm nên mới nói thế.
.
.
.
.
.
Còn về vụ tiền nong. tamte đã trả cho chủ theard chưa vậy? Nếu trả rồi thì report làm gì. Như vậy thì có ác ý lắm không?

tao nhìn mày là đủ hiểu về cái g của mày rồi:)).loại như mày chắc ở ngoài bị bắt nạt nhiều quá nên vào đây mới tỏ vẻ=)).khổ thân thật.
Trời bác đừng suy ziễn lung tung nữa nhé... em ko chém bác thì bác đừng chém em ok
Còn nếu muốn ý thì cứ tiếp tục đi nhé bác
Em éo cần chấp bác làm gì

Topic đơn giản nhưng mà nó phức tạp.Chuyện nhỏ xé ra to.Chuyện người khác mình xen vào rồi dẫn đến chửi nhau hâm dọa đòi chém nhau.Tóm lại là chủ topic câu chuyện này vẫn chưa rep tỉ lệ scam là 70%.Kéo dài tới page 14 rồi không lẽ bận quá ko lên yahoo được không lên 4rum được ?

.
.
.
.
.
Còn về vụ tiền nong. tamte đã trả cho chủ theard chưa vậy? Nếu trả rồi thì report làm gì. Như vậy thì có ác ý lắm không?
Dù đây không phải chuyện của tớ nhưng tớ muộn chuyện này phải rõ ràng để còn giữ uy tín cho sub và không nên để mem có suy nghĩ về sub như tiêu đề đã nói

.
.
.
.
.
trả tiền là việc đương nhiên rồi.còn report thì vẫn report chứ.đây không phải scam mà là ăn chặn của mem,chủ topic muốn cảnh báo những người khác nữa.sup này thấy cũng uy tín nhưng h thì không biết:)

Topic đơn giản nhưng mà nó phức tạp.Chuyện nhỏ xé ra to.Chuyện người khác mình xen vào rồi dẫn đến chửi nhau hâm dọa đòi chém nhau.Tóm lại là chủ topic câu chuyện này vẫn chưa rep tỉ lệ scam là 70%.Kéo dài tới page 14 rồi không lẽ bận quá ko lên yahoo được không lên 4rum được ?
Scam gì chứ cậu, bác tamte sẽ giải quyết êm đềm mà. Chẳng lẽ chỉ vì 10$ mà uy tín cả năm nay bị phá, như vậy có đáng ko. UP. Ngóng tin!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,184
171,262
Latest member
789clubuk1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week