Waiting for Answer sub ko paid cho mem cần admin làm việc với sub lên tiếng!

Status
Not open for further replies.
[12/5/2014 7:56:51 PM] Master_Jounouchi: alo
[12/5/2014 8:00:07 PM] TRƯỜNG Sìke: sao anh
[12/5/2014 8:00:49 PM] Master_Jounouchi: làm đệ youtube anh di
[12/5/2014 8:01:01 PM] Master_Jounouchi: có muốn ko
[12/5/2014 8:01:47 PM] TRƯỜNG Sìke: là sao?
[12/5/2014 8:02:05 PM] Master_Jounouchi: phụ anh làm 1 kênh
[12/5/2014 8:02:20 PM] Master_Jounouchi: tuần sau pay em 1 ít
[12/5/2014 8:02:28 PM] Master_Jounouchi: offer khủng hoảng rồi
[12/5/2014 8:02:29 PM] Master_Jounouchi: cleanfile
[12/5/2014 8:02:31 PM] Master_Jounouchi: đã scam
[12/5/2014 8:06:48 PM] TRƯỜNG Sìke: cụ thể đi.
[12/5/2014 8:07:30 PM] Master_Jounouchi: làm kênh phim
[12/5/2014 8:07:35 PM] Master_Jounouchi: hàn quốc
tý ăn cả yến CAM luôn:D

mình không scam như các bạn nghĩ đâu. mình đã nói trả là trả. nhưng không phải bây giờ. mình thật sự rất khó khăn. mình bị die 3 net nên khả năng chi trả cũng ko còn. Vì làm HMA nên khả năng die net rất cao. Mình toàn net xịn nên die là chuyện bình thường. đáng ra phải thông cảm cho mình chứ chờ đợi 1 tí thì lại vào report. mình có nói là sẽ scam đâu. mình giúp cũng nhiều người mà toàn gặp thế này thì sau này làm sao mà giúp được nữa. thôi đành lỗi hẹn 1 lần nữa vậy.
ai mún nói gì thì cứ nói thoải mái đi. mình ko hận hay oán trách ai cả. mình mệt mỏi lắm rồi
Có chơi có chịu, sao phải đổi thừa này nọ:eek:

Thấy thánh này làm cái dự án gì bên box offer hoành tráng lắm mà. nào là rule rồi coming soon các kiểu.
Giờ túm cái váy lại cũng là vô trách nhiệm và đổ thừa hoàn cảnh. dù chả ai biết có thật vậy không.

Trước cậu ấy share một đống tài liệu rồi tut. Không để ý đọc comment mọi người phía dưới lao vào tải vả chục GB, tải xong ko có pass. Nhọ @@

Đù mới waiting for answer mà bị đẩy ra khỏi group :eek: quả này có trả tiền ko đây :rolleyes:
tưởng chừng uot em ra khỏi gr là song chuyện ý mà:rolleyes:

uh nêu em đã report đồng nghĩa là chả còn gì để nói với nhau nữa
[12:40:30 PM] *** Master_Jounouchi bỏ TRƯỜNG Sìke ra khỏi cuộc hội thoại này. ***

thằng nào nó XL từ lâu rồi tưởng phải ban rồi chứ=)).khổ thân mấy newbie

mình sẽ trả trong vòng 3 tháng tới...giờ close topic dc rồi...

Quyền close hay không là tùy ở chủ topic nhé!

Chủ topic có đồng ý điều kiện này không hay là BAN thẳng tay! Cho 1 câu trả lời nào. Đang rảnh :cool::cool::cool::cool:. Phim hay cũng nên có kết thúc :cool::cool:

@qvt1990

Quyền close hay không là tùy ở chủ topic nhé!

Chủ topic có đồng ý điều kiện này không hay là BAN thẳng tay! Cho 1 câu trả lời nào. Đang rảnh :cool::cool::cool::cool:. Phim hay cũng nên có kết thúc :cool::cool:

@qvt1990
Mình nghĩ baned chứ làm éo gì ! 3 tháng thì c ứ t trâu hóa bùn cmnr ! kéo dài thời gian để scamer tiếp à:p:p

ặc, cái này là Sub đang cầu xin sự thông cảm của mem và nói cứ như ra lệnh

còn 10$ chưa đc pay nhưng thôi chả rảnh mà ngồi rp nhau, đi kiếm admin khác làm đã :(
bác Trường vào giải quyết nốt đi kìa @qvt1990 :confused::confused:

Giờ trả người ta 1/3 làm tin đi
dù 1/3 cũng khó lắm bạn bạn thread nói r có 45$ thôi mà 3 tháng mới trả admin off gì thảm vậy dù có dân captcha thì cũng ko đến nổi 3 tháng nữa, hay tính kéo dài TG để câu new

Cho ra đảo ở với khỉ đê khi nào trả nợ xong thì tính tiếp, chứ để đây nhiều người chết tiếp :p:p:p

Bác này trước lập cái topic "Niềm đam mê còn sót lại " gì đấy dạy offer miễn phí . Mấy bữa đầu chuẩn bị ghê lắm . Tải đống tool với cả bảng kế hoạch học tập nữa . Cuối khoá sẽ có thi sát hạch để đào tạo nâng cao . Bữa đầu tiên giới thiệu offer là gì xong đến bữa thứ 2 phán câu "đã tìm được hướng đi mới cho anh em, chuyển qua PTC" rồi đưa 1 đống link ref lên . Ai đầu tư vào nhiều sẽ được miễn phí khoá PTU , Youtube ............ Câu ref được vài ngày thì bác ấy ra khỏi group luôn để cho mấy người trong đó ngồi nói nhảm . :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom