Waiting for Answer sub ko paid cho mem cần admin làm việc với sub lên tiếng!

Status
Not open for further replies.
Thật sự mình cũng đang khó khăn nên mới hẹn nhiều lần vậy. Mình cũng có nỗi khổ chứ ko sung sướng gì. Nợ thì phải trả thôi. Mong anh em thông cảm. Mấy bạn không liên quan đừng có comment lung tung. Nếu rơi vào hoàn cảnh như mình sẽ hiểu. Mình đang phải giúp một người bạn đang khó khăn. Ai ngoài cuộc cũng nghĩ mình thế này thế nọ mình chấp nhận chứ ko trách móc gì. Thà hy sinh cho bạn mình hạnh phúc. Sẽ cố gắng kiếm tiền trả cho những ai nợ mình. Mình không phải là một đi không trở lại cũng ko phải lừa đảo. chỉ là mình có nổi khỗ ko thể nói được. Thật sự có được sự thông cảm từ anh em. Ai muốn kết bạn mình sẵn sàng. còn ai ko liên quan đừng đổ dầu vào lửa. thành thật xin lỗi
Lý do thiệt là vãi loàn à nha :3 Nó là admin đây mà phải đi xin việc - kiếm net cho memb nó làm xong scamer thì có:D
master_jounouchi_2012: còn slot nào cho mem ko
master_jounouchi_2012: tớ làm với
master_jounouchi_2012: máy core i3
master_jounouchi_2012: ram 8gb
master_jounouchi_2012: cáp quang 12mb
dacuoidhv:
dacuoidhv: trước thấy tuyển memb
dacuoidhv: giờ xin việc à
master_jounouchi_2012: tuyển thì tuyển
master_jounouchi_2012: xin việc có liên quan gì
master_jounouchi_2012:
master_jounouchi_2012: vậy có nhận ko
dacuoidhv: lượn

Thằng nào scam chả kể nghèo kể khổ để giảm bớt tai tiếng, mình bị thằng hoangnd120 cũng vậy đó, nào là mồ côi cha mẹ từ nhỏ, một mình nuôi em gái ăn học này nọ
nghĩ mà thương mấy thằng scam lắm cơ, bố mẹ lù lù ra mà bảo chết :D

Thằng nào scam chả kể nghèo kể khổ để giảm bớt tai tiếng, mình bị thằng hoangnd120 cũng vậy đó, nào là mồ côi cha mẹ từ nhỏ, một mình nuôi em gái ăn học này nọ
uk đúng rồi đó bạn.mem còm khổ 10 chung nó khi bị ăn cam:(

Học phí ra nhập cái MMO này đa dạng thật.

Người 14m, người 8m, người 60$ người 45$... làm mình chùn bước chả giám vào.

P/s: Cuối năm cam được mùa. Các bác ăn có thấy ngọt không :oops::oops::oops:

Thánh trở lại và lợi hại hơn xưa

Thật sự mình cũng đang khó khăn nên mới hẹn nhiều lần vậy. Mình cũng có nỗi khổ chứ ko sung sướng gì. Nợ thì phải trả thôi. Mong anh em thông cảm. Mấy bạn không liên quan đừng có comment lung tung. Nếu rơi vào hoàn cảnh như mình sẽ hiểu. Mình đang phải giúp một người bạn đang khó khăn. Ai ngoài cuộc cũng nghĩ mình thế này thế nọ mình chấp nhận chứ ko trách móc gì. Thà hy sinh cho bạn mình hạnh phúc. Sẽ cố gắng kiếm tiền trả cho những ai nợ mình. Mình không phải là một đi không trở lại cũng ko phải lừa đảo. chỉ là mình có nổi khỗ ko thể nói được. Thật sự có được sự thông cảm từ anh em. Ai muốn kết bạn mình sẵn sàng. còn ai ko liên quan đừng đổ dầu vào lửa. thành thật xin lỗi

Log chat thật vl, chat bảo là thua nợ paidvert, còn comment trong đây thì bảo giúp 1 ng` bạn. Hết biết, tội cho các mem quá. Chú này tuy mình k quen biết nhưng xem bài nào của chú này cũng bị ăn gạch đá, là đủ biết rồi. Mà chắc sẽ trả chậm chứ k scam, chú ấy hẹn 1 ngày trả 1000đ, 1 tháng trả 30k, thì ai làm gì đc nè :D

mình không scam như các bạn nghĩ đâu. mình đã nói trả là trả. nhưng không phải bây giờ. mình thật sự rất khó khăn. mình bị die 3 net nên khả năng chi trả cũng ko còn. Vì làm HMA nên khả năng die net rất cao. Mình toàn net xịn nên die là chuyện bình thường. đáng ra phải thông cảm cho mình chứ chờ đợi 1 tí thì lại vào report. mình có nói là sẽ scam đâu. mình giúp cũng nhiều người mà toàn gặp thế này thì sau này làm sao mà giúp được nữa. thôi đành lỗi hẹn 1 lần nữa vậy.
ai mún nói gì thì cứ nói thoải mái đi. mình ko hận hay oán trách ai cả. mình mệt mỏi lắm rồi

mình không scam như các bạn nghĩ đâu. mình đã nói trả là trả. nhưng không phải bây giờ. mình thật sự rất khó khăn. mình bị die 3 net nên khả năng chi trả cũng ko còn. Vì làm HMA nên khả năng die net rất cao. Mình toàn net xịn nên die là chuyện bình thường. đáng ra phải thông cảm cho mình chứ chờ đợi 1 tí thì lại vào report. mình có nói là sẽ scam đâu. mình giúp cũng nhiều người mà toàn gặp thế này thì sau này làm sao mà giúp được nữa. thôi đành lỗi hẹn 1 lần nữa vậy.
ai mún nói gì thì cứ nói thoải mái đi. mình ko hận hay oán trách ai cả. mình mệt mỏi lắm rồi
cắt, diễn tốt lắm
cảnh tiếp theo

ông MasterJounouchi này hỗm dạy cái tra phíp thực gì ấy 1 triệu 1 người mình trả giá 20k không dạy giận luôn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,469
172,558
Latest member
w88235

Most viewed of week

Most discussed of week