Sửa chữa điện thoại cho ae mmo miễn phí mại vô :)

Bạn thử soft khác có ok ko? down trên appstore.vn ah...? cần phần mềm rỳ search trên tinhte ấy. có hết appstore down về máy tính thỉnh thoảng cũng bị vầy. Hoặc soft bác down mới chỉ là một phần,, còn thiếu. chả hạn trò con mèo nói tiếng ấy,, phải có dữ liệu để trong thẻ nhớ nó mới nói dc
còn ko cài đc vào cơ bác ạ :binhsua10: mới ấn vào cái file .apk nó đã hiện ra thể r :|

còn ko cài đc vào cơ bác ạ :binhsua10: mới ấn vào cái file .apk nó đã hiện ra thể r :|
Máy bạn cấu hình trâu bò vậy chắc chắn là do bản thân cái soft bạn down về rồi,, tìm app đấy ở nơi khác xêm..... do tải lỗi hoặc người up lỗi.
Thử down từ CH play xêm máy có ăn không? down file apk từ trang khác xêm ăn hông? Trường hợp xấu thì hardresset

- - - Updated - - -

Bạn nó cái app bạn định cài là gì?

lg p999 optimus 2x sao thỉng thaongr lại bị mất cái apn không vào được 3g nhỉ.có cách gì khắc phục không.

con nokia e7 của mình bị hư cái sạc, cắm sạc ko vô. E đem ra nokia care thì nó bảo phải cam kết nếu trong quá trình sửa có bị gì thì nó ko chịu trách nhiệm, nghe nó bảo là bị hư chân sạc trên main. E quăng xó cả tháng nay! bác có cao kiến gì ko giúp e phát... :binhsua09:

lg p999 optimus 2x sao thỉng thaongr lại bị mất cái apn không vào được 3g nhỉ.có cách gì khắc phục không.
Bạn sài rom nào?
Up lên CM7 cho mượt :) apn tự nhận luôn.

- - - Updated - - -

con nokia e7 của mình bị hư cái sạc, cắm sạc ko vô. E đem ra nokia care thì nó bảo phải cam kết nếu trong quá trình sửa có bị gì thì nó ko chịu trách nhiệm, nghe nó bảo là bị hư chân sạc trên main. E quăng xó cả tháng nay! bác có cao kiến gì ko giúp e phát... :binhsua09:
Bệnh nhẹ mà bạn, bạn ra chỗ đó trừ ở trung tâm lớn, không họ cũng ra thợ ngoài sửa thôi... để không phí đi,,, mang đi sửa vài chục là ok

thớt ơi, e xài con galaxy y S5360, đã up rom, root máy luôn, đang xài ngon lành, k hư, k sửa gì hết nha, tự dưng 1 tháng nay nó bị điên, hễ cắm sạc vô là nó đơ máy,tự mở màn hình, tự mở nhạc luôn mặc dù k hề chạm vào nó và đã khóa màn hình trước khi sạc, có bữa nó bị khùng người ta gọi tới nó còn tự bắt máy nữa chứ,cái này là do sạc hay do máy vậy bác
(bổ sung luôn, cái điện thoại cắm sạc vô thì đơ, còn cái lap HP thì hãy rút sạc ra là im re, nhức đầu với 2 đứa nó)

Bác cho iêm xin review về pin của máy lumia 520 được không, lắm ý kiến trái chiều quá

thớt ơi, e xài con galaxy y S5360, đã up rom, root máy luôn, đang xài ngon lành, k hư, k sửa gì hết nha, tự dưng 1 tháng nay nó bị điên, hễ cắm sạc vô là nó đơ máy,tự mở màn hình, tự mở nhạc luôn mặc dù k hề chạm vào nó và đã khóa màn hình trước khi sạc, có bữa nó bị khùng người ta gọi tới nó còn tự bắt máy nữa chứ,cái này là do sạc hay do máy vậy bác
(bổ sung luôn, cái điện thoại cắm sạc vô thì đơ, còn cái lap HP thì hãy rút sạc ra là im re, nhức đầu với 2 đứa nó)
quên nữa thớt ơi, em xài rom cook nha, trước đó k gì hết vẫn ổn hơn nửa năm nay,1 tháng nay mới bị

1208 tự nhiên đang xài, tắt nguồn, bảo nhập mã bảo mật !
Mà em có nhớ đâu !
giờ sao đại ca

- - - Updated - - -

:) đơ phần mềm rồi,, bạn hardreset lại nhá,,,, android hay lỗi vặt vậy...ấn Volume UP + HOME + Nguồn vào recovery ... có format đó

Last edited by a moderator:
Bác cho iêm xin review về pin của máy lumia 520 được không, lắm ý kiến trái chiều quá
Uhm mình thấy giá tốt ngon, cấu hình khá,,, nếu bạn chán android, iphone thì nhích thôi,, tùy từng người... còn về WP8 m thấy nó chưa dc chuộng lắm về phần mềm còn ít. còn pin 1430 với cái màn 4inch thì ít thiệt

- - - Updated - - -

nokia500 nha bạn, trước là symbian anna nó có flash, cài video là coi được lun, sau này cập nhật lên symbian belle là ko còn flash nữa :(
uhm có máy có vài bản rom cook nhưng vẫn còn lỗi.. b tham khảo phần mềm này
http://www.tinhte.vn/threads/huong-d...m-100.1350071/
Không ok thì, mp4 mà chiến thôi http://keepvid.com trang này bạn dán link youtube vào sẽ có định dạng mp4 cho bạn down về không cần mất công đổi đuôi.

- - - Updated - - -

1208 tự nhiên đang xài, tắt nguồn, bảo nhập mã bảo mật !
Mà em có nhớ đâu !
giờ sao đại ca
ra hàng bảo người ta mở mật khẩu cho,, 20 cành

uhm có máy có vài bản rom cook nhưng vẫn còn lỗi.. b tham khảo phần mềm này
http://www.tinhte.vn/threads/huong-...-x7-symbian-belle-da-kiem-nghiem-100.1350071/
Không ok thì, mp4 mà chiến thôi http://keepvid.com trang này bạn dán link youtube vào sẽ có định dạng mp4 cho bạn down về không cần mất công đổi đuôi.

- - - Updated - - -

:) đơ phần mềm rồi,, bạn hardreset lại nhá,,,, android hay lỗi vặt vậy...ấn Volume UP + HOME + Nguồn vào recovery ... có format đó

ok, để mình xem tải lại rồi cài luôn, thank nha, mà lazalaza có phải bên lazada k nhỉ

Bạn sài rom nào?
Up lên CM7 cho mượt :) apn tự nhận luôn.

- - - Updated - - -

Bệnh nhẹ mà bạn, bạn ra chỗ đó trừ ở trung tâm lớn, không họ cũng ra thợ ngoài sửa thôi... để không phí đi,,, mang đi sửa vài chục là ok
cm7 nhưng nó cứ thỉng htoangr lại bị mất.rết các kiểu mới được:(.mà cài mms cho mấy con lg chạy android thế nào nhỉ@@

bạn ơi, có cái rom cock nào được cho mình xin link với, vì 1 lần cài lại 1 lần khó
Vào đây mà lựa nè bạn http://www.tinhte.vn/threads/tong-hop-cac-stock-rom-custom-rom-moi-nhat-cho-galaxy-y.1395781/
Android thì samsung là dễ uprom nhất,, cứ dùng odin mà phang

- - - Updated - - -

cm7 nhưng nó cứ thỉng htoangr lại bị mất.rết các kiểu mới được:(.mà cài mms cho mấy con lg chạy android thế nào nhỉ@@
ụ mấy rom cook thường là nó tự nhận mình chả cần cài luôn,,, còn mms thì bạn cũng làm giống apn thôi,, vào tạo new rồi cài thông số , bạn dùng mạng gì thì search thông số mạng đó nhé
Còn bạn dùng muốn ổn định về apn thì hardreset xêm hoặc up bản rom khác ổn hơn

Làm theo thím 1 lúc thấy nút home ngon lành :binhsua03:
1 tiếng sau sờ lại bấm mãi ko được luôn :binhsua04:
SAu đó lại nhỏ cồn vào,ngon lành:binhsua03:
Giờ thì lại đơ cmnl :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,498
Latest member