Sự tương tác của 1 số loại thẻ dùng để VERIFY PAYPAL như VCC, Prepaid Card, Internet Card.

@MUABANK bạn cho mình hỏi:
tài khoản của mình đã verify nhưng bị limit (cơn bão limit vừa qua) bị 180 ngày luôn vậy sau 180 ngày mình vẫn dùng bình thường hay xài tài khoản khác...?
nếu xài tài khoản khác mình có thể dùng visa của acc cũ để verify acc mới này được không...?

ngoài ra có cách nào verify bằng cách online không vì làm visa mới mình thấy bất tiện lắm

Mình mới update và sửa 1 số lỗi chính tả . AE góp ý và bổ sung ý kiến để mình soạn ra cho dễ hiểu và đầy đủ hơn.

Update : Hiện nay 1 số nước không thể sử dụng được VCC VN như : Romania, UAE...

Vietinbank verify được Paypal bạn nhé. Nhưng thẻ trả trước của Vietinbank thời hạn rất ngắn có 1 tháng thôi

Cho mình hỏi là có cái j để Verify pp của Brazil với còn khoảng 1$ trong tài khoản không? Mình chỉ cần mua 1 món đồ, và pp verified của Bra thôi.

Cho mình hỏi là có cái j để Verify pp của Brazil với còn khoảng 1$ trong tài khoản không? Mình chỉ cần mua 1 món đồ, và pp verified của Bra thôi.
Bạn contact trực tiếp Yahoo mình nhé. Sẽ có giải pháp cho bạn.

SmartCard phí quá cao chắc sớm muộn cũng lụi tàn giống REV thôi.
anh cho em hỏi
em có thẻ visa add vàp paypal
đang add mất mạng , dồi qua 10 phút không xác nhận qua mail thế là thẻ visa bị cấm add pp luôn
có cách nào thoát không anh
Thân.

Cho mình hỏi có add được atm viettinbank vào PP ko? Mình muốn rút về 1 ít quá

anh cho em hỏi
đang add mất mạng , dồi qua 10 phút không xác nhận qua mail thế là thẻ visa bị cấm add pp luôn
Thân.
send tờ giấy hoặc cái gì đó chứng minh thẻ vísa đó của mình cho paypal

Cho mình hỏi có add được atm viettinbank vào PP ko? Mình muốn rút về 1 ít quá
Bạn add TK Vietinbank của bạn vào sau đó Withdraw là tiền về TK bình thường
anh cho em hỏi
Thân.
Bạn kiểm tra xem trong profile của bạn có thẻ đó chưa, Nếu có thì thử confirm credit card. Nếu chưa thì bạn email PP là họ sẽ unblock add card cho bạn,

Bạn add TK Vietinbank của bạn vào sau đó Withdraw là tiền về TK bình thường

Bạn kiểm tra xem trong profile của bạn có thẻ đó chưa, Nếu có thì thử confirm credit card. Nếu chưa thì bạn email PP là họ sẽ unblock add card cho bạn,
bác có rảnh bác online yahoo nha :D

Cho mình hỏi vài thắc mắc sau:
1. Mình đăng ký 1pp country thuộc EU, sau đó dùng Visa VN để verify dc ko? Và nếu dc thì sau khi verify pp đó sẽ có nguồn gốc là VN hay quốc gia EU đó?
2. Nhận tiền từ pp US thường sẽ bị limit, nhưng trường hợp ngược lại, nếu mình chuyển tiền vào pp US cho ng` nhà mình bên mỹ, sau đó họ withdraw về bank thì có dc ko?

Cho mình hỏi vài thắc mắc sau:
1. Mình đăng ký 1pp country thuộc EU, sau đó dùng Visa VN để verify dc ko? Và nếu dc thì sau khi verify pp đó sẽ có nguồn gốc là VN hay quốc gia EU đó?
2. Nhận tiền từ pp US thường sẽ bị limit, nhưng trường hợp ngược lại, nếu mình chuyển tiền vào pp US cho ng` nhà mình bên mỹ, sau đó họ withdraw về bank thì có dc ko?
1. Bạn có thể sử dụng VISA VN để Verify PP thuộc EU, Sau khi verify TK của bạn vẫn là country EU đó. VCC chỉ có tác dụng Verified.
2. Vể việc chuyển và nhận tiền cái đó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố, Với những TK uy tín bạn có thể chuyển và nhận dễ dàng mà không phải lo lắng gì cả.
Tốt nhất các bạn hãy sử dụng 1 TK cố định uy tín để lấy sự tin tưởng từ PP.

Chúc thành công.

Vietinbank verify được Paypal bạn nhé. Nhưng thẻ trả trước của Vietinbank thời hạn rất ngắn có 1 tháng thôi
r
chỗ em chỉ có agribank, BIDV, Vietinbank. bác có giải pháp nào giúp em vevìy và dùng với Paypal không.

Bác cho mình hỏi tí là mình có cái thẻ visa debit acb cho mình hỏi cái. Mình muốn rút tiền từ paypal về visa debit acb thì phần bank number mình điền dãy 16 số trên thẻ hay dãy 9 số ghi trong cái card nó đưa cho mình vậy ?

Bác cho mình hỏi tí là mình có cái thẻ visa debit acb cho mình hỏi cái. Mình muốn rút tiền từ paypal về visa debit acb thì phần bank number mình điền dãy 16 số trên thẻ hay dãy 9 số ghi trong cái card nó đưa cho mình vậy ?
Bạn ghi số TK bạn nhé, Thẻ Prepaid mới ghi số thẻ bạn ạ.
r
chỗ em chỉ có agribank, BIDV, Vietinbank. bác có giải pháp nào giúp em vevìy và dùng với Paypal không.
Bạn có thể mở thẻ VISA, Master của các ngân hàng đó để Verify bạn nhé. Nếu khó khăn thì bạn có thể sử dụng VCC để Verify sau đó add các bank đó để rút tiền.

Good Luck !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back