Sự tương tác của 1 số loại thẻ dùng để VERIFY PAYPAL như VCC, Prepaid Card, Internet Card.

hôm mùng 10-10 vừa rồi mình có mua vcc của bạn để veri, hôm nay pp của mình báo limit,mình liên lạc bạn suốt từ chiều mà không được, mobile, yahoo, skype.... Mong bạn gửi cho mình screenshot của Credit Card statement đuôi xxx0468 để cho mình gỡ limit... thanks bạn.

làm thẻ ngân hàng làm gì cho lâu hả bạn. Lại mất phí và số dư nữa, bạn đi mua mấy cái thẻ visa ảo các kiểu trên mạng ấy
chào bạn, hiện giờ mình muốn làm thẻ ngân hàng số lượng lớn để reg paypal, bạn có thể giúp mình tìm hiểu được ko?

hôm mùng 10-10 vừa rồi mình có mua vcc của bạn để veri, hôm nay pp của mình báo limit,mình liên lạc bạn suốt từ chiều mà không được, mobile, yahoo, skype.... Mong bạn gửi cho mình screenshot của Credit Card statement đuôi xxx0468 để cho mình gỡ limit... thanks bạn.
Đừng cố gỡ nhé.sẽ bị limit 180 ngày đó :).
Tốt nhất là dùng thẻ ngân hàng:ACB,VCB ... thật thì tốt hơn

Bạn thử lại một lần nữa nhé, Visa vừa cập nhật hệ thống, trong thời gian đó có thể bị lỗi.
Thông tin sử dụng SmartCash Visa verify Paypal ngày 19/10 để bạn tham khảo

21301 VND là giao dịch PP check card $1
41537 VND là số tiền $1.95 verify lấy CODE
cái $1.95 sẽ trả vào số dư tài khoản PP
còn cái $1 trả lại vào số dư thẻ sau vài ngày

Last edited:
Hiện tại có thêm 1 loại thẻ của Spanish nhưng không tốt các bạn lưu ý nhé.

VCC là của sacombank hả ta, hồi đợt có làm visa sacombank về nạp 50k vô mà pp báo lỗi ngân hàng ko hỗ trợ. hay do số tiền ko đủ ko biết

VCC thì xuất phát là thẻ Prepaid hoặc Virtual của nhiều ngân hàng , Gọi chung là VCC cho dễ. Tùy mỗi thời điểm từng loại thẻ sẽ làm việc tốt với Paypal hay không
@rinkimi : Bạn nên để số dư thẻ là 65-70 K để Verify bạn ạ.

@all : Hiện nay Paypal rất hay gặp lỗi không chấp nhận thẻ , Khi gặp lỗi đó bạn nên kiểm tra số dư thẻ xem đủ không hoặc đợi 15-20 phút rồi thử lại nhé.

VCC thì xuất phát là thẻ Prepaid hoặc Virtual của nhiều ngân hàng , Gọi chung là VCC cho dễ. Tùy mỗi thời điểm từng loại thẻ sẽ làm việc tốt với Paypal hay không
@rinkimi : Bạn nên để số dư thẻ là 65-70 K để Verify bạn ạ.

@all : Hiện nay Paypal rất hay gặp lỗi không chấp nhận thẻ , Khi gặp lỗi đó bạn nên kiểm tra số dư thẻ xem đủ không hoặc đợi 15-20 phút rồi thử lại nhé.
Vậy chính xác là visa SCB ver được phải ko a. Thanks a nhiều nhé :p

vừa đăng ký thẻ Smartcash, định verify cái Paypal,
đọc trên 4rum thấy AE nói ko verify được & thẻ này chỉ nạp tiền vào được 1 lần, mỗi lần giao dịch hết >10k

Vậy nên xài thẻ ảo nào để verify PP đây? verify được PP US ko??

Để Verify PP US thì cần Bank nhé bạn. Verify PP VN thì chỉ cần dùng VCC nhé
Bạn có thể sử dụng thẻ trả trước thẻ Credit , hay Debit của bất kỳ ngân hàng nào để Verify nhé.

Hoặc bạn cũng có thể mua VCC từ các Seller như mình hay 1 vài seller khác.

Mình lập thẻ Credit của Ngân hàng nào từ pp về thì tốt nhỉ?

Nếu bạn muốn With từ PP về bạn nên mở của Đông Á, ACB tiền with về sẽ nhanh hơn

Các bạn đã sử dụng thẻ Virtual Card Efast On bao giờ chưa?. Có gặp vấn đề gì không?.

Với những bạn chưa sử dụng bao giờ mình xin giới thiệu một chút nhé.

123-jpg.26310

• Thẻ Efast On là dãy số bao gồm ( Số thẻ, Số CVV và hạn sử dụng)
Bạn có nhu cầu thanh toán quốc tế nhưng chưa có thẻ tín dụng?
Bạn lo lắng bị lộ thông tin khi thanh toán?
Bạn muốn thanh toán ẩn danh?
Bạn muốn có giải pháp thanh toán chỉ với vài cú click.
Efast on là giải pháp dành cho bạn.

• Với thẻ E fast on, Khách hàng có thể thanh toán trực tuyến quốc tế mà không cần phải sử dụng thẻ tín dụng hay thẻ ghi nợ quốc tế.
Thẻ thanh toán ngay sau khi mua.
Khách hàng hoàn toàn yên tâm về thông tin khi thanh toán.
Thanh toán thoải mái mà không lo lộ danh tính.
Mua thẻ nhanh chóng chỉ với 3 bước.

• Bạn có thể dùng thẻ làm gì:
Mua sắm trực tuyến ở bất cứ website nào chấp nhận thanh toán thẻ Visa nội địa toàn cầu như Amazon, Ebay, Paypal,…
Mua game, thanh toán tiền quảng cáo,…
Mua ứng dụng, ca nhạc trên I Tune, Google play,…
Thanh toán tiền Host, domain, hóa đơn, …
Thanh toán trên Monney Booker,

• Mua thẻ như thế nào?
Mua thẻ dễ dàng chỉ với 03 bước:
Tại đây: www.vietinbank.vn/cardportal.
Thông tin chi tiết về thẻ Efast On tại đây:
http://card.vietinbank.vn/sites/home/vn/san-pham/other/the_e-fast-chi-tiet.html
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.​

thấy cái thẻ visa của Sacombank dc bán ở trustcard.vn verify paypal cũng khá ổn

Hiện tại thẻ Prepaid của các ngân hàng đều verify Paypal tốt . Nhưng hầu như không work với Facebook ads hoặc Bing ....Mọi người lưu ý trước khi chọn thẻ.

đang đợi hướng dẫn add phone để verify PP US :(
help với

VCC là tên gọi chung của các loại thẻ Prepaid, Virtual
AVS VCC là 1 loại đặc biệt của VCC
Nó khác nhau : AVS VCC là tên gọi thường chỉ dùng cho VCC có nguồn gốc từ Bank USA + Chỉ làm việc với 1 địa chỉ của USA ( Address Verify System )
VCC thường có từ nhiều quốc gia , nhiều bank, làm việc với địa chỉ bất kỳ.

AVS VCC dùng cho Paypal US vì ngoài tính năng của 1 VCC thông thường nó còn có tác dụng confirm address, confirm location của Paypal USA.
Good Luck !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom