SCAM Sự Thật Về OTEupload , nhờ mod close topic của OTEupload để anh em đề phòng.

filestay1993

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Hôm nay OTEupload đã bị close topic trên wj http://www.wjunction.com/95-file-ho...ad-com-all-new-earn-up-70percent-sales-55.htm . lý do là bán account premium ghi là $ nhưng khi khách thanh toán lại là erou và điều đáng nói là trong Balance của uploader là $ , riêng mình thì hôm qua đc 4 sale. hôm nay thật bất ngờ, chỉ có 2 ref, 1 acc là free user 1 acc là premium member nhưng không có tiền, pm admin thì nói là mua của reseller nên không có tiền, ok xui thì chịu.

nhưng sau đó lại còn thêm 1 quả mù là đc sale site trong khi site chỉ có mỗi mình ên mình post. và sale thứ 2 cách sale đầu tiên nửa hơn 4 tiếng, đến giờ vẫn chưa còn thêm ref nào, pm skype của admin chỉ có im lặng thôi, lần này chắc không biết TL thế nào :D

mình nghĩ site này chính là của golemsobi chứ không phải của thằng tây nào cả.

Attachments

93.1 KB · Views: 134
Last edited by a moderator:
Có vẻ nan giải rồi đây !!! chờ lão golemsobi

may mà mình không chiến em này vì từ đầu nó đã cho cu em mình ăn Cam khi add cho no Paygate rồi ;))

Hôm nay OTEupload đã bị close topic trên wj http://www.wjunction.com/95-file-ho...ad-com-all-new-earn-up-70percent-sales-55.htm . lý do là bán account premium ghi là $ nhưng khi khách thanh toán lại là erou và điều đáng nói là trong Balance của uploader là $ , riêng mình thì hôm qua đc 4 sale. hôm nay thật bất ngờ, chỉ có 2 ref, 1 acc là free user 1 acc là premium member nhưng không có tiền, pm admin thì nói là mua của reseller nên không có tiền, ok xui thì chịu.

nhưng sau đó lại còn thêm 1 quả mù là đc sale site trong khi site chỉ có mỗi mình ên mình post. và sale thứ 2 cách sale đầu tiên nửa hơn 4 tiếng, đến giờ vẫn chưa còn thêm ref nào, pm skype của admin chỉ có im lặng thôi, lần này chắc không biết TL thế nào :D

1. Bán = $ và thanh toán = euro : đây là lỗi của Webmoney, và chỉ xảy ra thi thanh toán = webmoney, hiện đã bỏ hình thức thanh toán này cho đỡ mệt.
2. Site này ko p của tôi :))
3. Vấn đề site sale của cậu thì đang check lại. Còn cậu nên bỏ suy nghĩ là cứ có ref thì có sale đi=)) buồn cười lắm=))
Thread trên WJ đã open lại từ lâu rồi:) Nói chung đừng nói linh tinh khi chưa biết chắc cái gì:) Report chủ thớt tội "report lung tung".Close thớt.

Last edited by a moderator:

mấy cái kia thì không chắc chứ cái này 100% là ko phải, ote này nó tiềm lực khủng ko thua lumfile đâu, nhiều khi còn hơn :)), không thể nào là của golem được, nhưng còn cheat này nọ hay có bẩn tính hay không thì chưa biết :|

- - - Updated - - -

Lưu Gia Linh không che =))

mấy cái kia thì không chắc chứ cái này 100% là ko phải, ote này nó tiềm lực khủng ko thua lumfile đâu, nhiều khi còn hơn :)), không thể nào là của golem được, nhưng còn cheat này nọ hay có bẩn tính hay không thì chưa biết :|

- - - Updated - - -

Lưu Gia Linh không che =))
nói thật, có cheat thì cũng chả thằng ngu nào đi cheat sớm vậy :))

Site sale của cậu sẽ được check và add vào balance, hiện giờ ote vẫn còn khá nhiều bug và vẫn đang hoàn thiện, sale cậu ko được count là vì user đó mua pre qua banner trên site, do đó được tính site sale nhưng vì có bug phần này nên sale ko được count cho cậu.
Cậu muốn chơi tử tế thì cứ tiếp tục còn không có thể tìm host khác, đừng có hơi tí mà làm rùm beng hạ uy tín ote như vậy.
Thân.
P/S:Nhờ mode delete cái topic này dùm.
Thanks

Ko biết cậu này để link banner là link ref hay link pre mà ko đc tính vậy ta ??? Nếu ko đc tính là sale thì chắc chẳng ai treo banner làm chi :))
Bug này ko fix sớm thì mất sale của chủ site hết. Đang tính chơi thử mà kiểu này thôi gáng đợi cho tình hình OK rùi mới tính thôi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back