Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Hôm nào vào trang chủ của nó cũng thấy quanh đi quẩn lại có mấy cái off. Ít cái mới quá. Cái nào đăng ký rồi tháng sau không đăng ký lại được phải không các pro? Thế làm hết off thì ngồi nghỉ cho khỏe à?:binhsua45:

Bạn fake IP US, UK hoặc nước nào mà có điểm của offer cao mà làm:D

Tháng này làm 3 cái mà chưa thấy gì! ngồi hóng vậy!!
Tháng này làm thì phải chờ tháng sau mới biết dc bạn ơi..

Sắo có poof nha các pác :) khì khì hi vọng núc rut nó ko band ::) :D :D
3b34600030b0cfad83a1f9f2ecb068c2_45127227.untitled.bmp

Cashfiesta

Tháng tư nè mới chơi giữa tháng 3 may mắn sao 5 off 43$ mừng quá trời:binhsua37:

tháng vừa rồi offer cũng khác nhưng xui là lỡ chạy nhiều points quá nên bị nó trừ hết rồi hic, nhưng cũng may tiền offer cũng tạm dc, chi đều cho 3 acc.

Tháng 4 mình được thế này:
Last MonthApril, 2012
Points from FiestaBar™:20858
Points from Referrals:0
FiestaBar Start Bonus:2,000
Surfing Time Bonus:6,000
Points from Special Offers:22460
Gold Club:not a member
Number of Special Offers Registrations:
12
Monthly Earnings:$51.32

Chưa biết đã vui được chưa? Mà chẳng thấy nút yêu cầu thanh toán ở chỗ nào cả? Mình chẳng có tài khoản PP, không biết có nhận séc được không? Cũng hồi hộp lắm!

Kết quả tháng 4 của mình được 51$. Nhưng không biết sẽ được thanh toán như thế nào? Mình khi đăng kí yêu cầu thanh toán bằng Check, chẳng biết lúc nào được thanh toán. Mà xin hỏi mọi người như thế này liệu đã vui được chưa? Liệu có còn trục trặc nữa không nhỉ?

Của mình đây: lười chạy điểm nên ko có gì:D

Kết quả tháng 4 của mình được 51$. Nhưng không biết sẽ được thanh toán như thế nào? Mình khi đăng kí yêu cầu thanh toán bằng Check, chẳng biết lúc nào được thanh toán. Mà xin hỏi mọi người như thế này liệu đã vui được chưa? Liệu có còn trục trặc nữa không nhỉ?

Bạn có thể dùng mượn Paypal của ai đó rồi add thêm email vào là có thể rút được thôi, chờ séc chắc còn dài dài đấy:D, Nếu tin tưởng ai đó thì mượn Paypal của người đó, rồi bán luôn cho họ là ok. Chúc may măn!!!

CÁi nút thanh toán đầu tháng 6 nó mới hiện lên
Tầm ngày 3 4 là có ngay cái nút thanh toán đó ^^
Tại vì giò bên đó chậm hơn bên mềnh ^^

Tháng này Cashfiesta mát tính nhỉ?? có người được duyệt 12 offer:D..hy vọng nó pay cũng mát tay như vậy:D,,chúc mừng bà con nhé...:D

2 tháng mỗi tháng chạy được 26k + làm được 4 cái off
KO bjk nó pay mát tay ko nhỉ :))

ai làm offer UK rồi thì post lên cái info cho anh em xài với như phone, address, zip code...

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

nhận séc thì ra ngân hàng nói nó là làm nhờ thu séc, nếu làm đầu tháng thì cuối tháng sau là có tiền về TK VN. Nếu nhận séc thì chịu mất gần 10$ -> 2$ phí chuyển của cashfiesta, 2$ phí chuyển thu của ngân hàng VCB, sau khi có tiền thì ngân hàng lấy thêm 5$ phí dịch vụ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week