Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
bác Trung cho em hỏi hôm nay nó gửi mail bảo là cho monthly bonus gì đó vào thì toàn offer bị gạch chéo nghĩa là ko dc gì hở bác

bác Trung cho em hỏi hôm nay nó gửi mail bảo là cho monthly bonus gì đó vào thì toàn offer bị gạch chéo nghĩa là ko dc gì hở bác
Nó là số offer bonus, nghĩa là nếu đăng kí thành công thì điểm thưởng cao hơn bình thường(Điểm gạch chéo bao giờ cũng nhỏ hơn):D,,nhưng toàn offer cũ, hoặc khó đăng kí thôi, bạn cứ thử xem, chúc may mắn:D

nha mjnh co 3 kai may tinh.....minh mo 3 acc khac nhau ( khac ten + khac mail ) dc ko ban................vay la sau hon 3 thang neu lam miet mai thj dc `150$ ha............:binhsua95:

Up offer VN cho ai chưa làm

offer VN: uSell

Up cho bạn nào chưa làm bữa bạn vunewbie cung đã nói hay sao đó
trang này cugnx kiếm được tiền đó qua việc gới thiệu :binhsua94:nhưng nghĩ chắc khó

Last edited by a moderator:
nha mjnh co 3 kai may tinh.....minh mo 3 acc khac nhau ( khac ten + khac mail ) dc ko ban................vay la sau hon 3 thang neu lam miet mai thj dc `150$ ha............:binhsua95:

hoàn toàn ok, nhà tui 1 máy 3 acc còn dc nữa là. cứ 10 ngày 1 acc he he.

log bắng hostshield à

@ vuview :hoàn toàn ok, nhà tui 1 máy 3 acc còn dc nữa là. cứ 10 ngày 1 acc he he.

vậy bạn chỉ mình với cùng nhau kiếm tiền

hoàn toàn ok, nhà tui 1 máy 3 acc còn dc nữa là. cứ 10 ngày 1 acc he he.

ua ma chien chi < 30k point thui ha, y ban la 10 gnay ban kiem du 30k cho acc1 roi ban fake ip chjen acc2 du 30k trong 10 ngay roi sang acc3 ha...................:binhsua72:

@ vuview :hoàn toàn ok, nhà tui 1 máy 3 acc còn dc nữa là. cứ 10 ngày 1 acc he he.

vậy bạn chỉ mình với cùng nhau kiếm tiền

thì cứ chia time ra thôi, ko chạy quá nhiều điểm thì 10 ngày dư sức. 10 ngày log chạy cash và làm offer acc 1, 10 ngày sau thì cũng làm thế mà cho acc 2, rồi acc 3.

coi vậy chứ 10 ngày dư sức hơn 40k điểm ấy chứ. Nhưng như chủ thớt nói thì chừng 30k thôi. Nếu bạn dùng phần mềm sohuuwebcash thì ko phải mất công ngồi canh, tắt màn hình để yên nó chạy 1 ngày cũng dc 6-7k điểm.

Theo mình thấy thuận tiện thì dành hẳn 1-2 ngày làm offer cho cả 3acc, rồi mấy ngày kia chỉ chạy điểm thôi. cứ làm offer cho 1acc xong thì tắt nguồn modem ADSL 30' để nó đổi IP rồi vào làm tiếp. Để chắc ăn trước khi làm offer thì vào trang ip2location.com xem coi IP hiện tại có bị trùng với IP làm offer acc trước ko ( dù có fake ip thì cũng làm thế luôn )

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

ua ma chien chi < 30k point thui ha, y ban la 10 gnay ban kiem du 30k cho acc1 roi ban fake ip chjen acc2 du 30k trong 10 ngay roi sang acc3 ha...................:binhsua72:

ko cần fake IP, login acc 1 chạy cash 10 ngày, sau đó login acc 2 chạy thôi. Vì modem ADSL dùng IP động, tắt 30' là nó đã thay IP rồi nói chi 1 ngày

z cho mjnh hoi la chay cash ko lam offer co sao ko ban

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

ban vunewbie oj, cho mjnh xjn kaj link down sohuuwebcash ve nha......thanks trc

z cho mjnh hoi la chay cash ko lam offer co sao ko ban

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

ban vunewbie oj, cho mjnh xjn kaj link down sohuuwebcash ve nha......thanks trc

ko làm offer thì chạy mấy năm cũng ko đủ tiền rút :binhsua105:. Vì làm offer thì rate nó mới tăng ( login vào statistic, kéo xuống dưới sẽ thấy)

Sở hữu web down về nhưng phải có key nó mới chạy mãi mãi dc. còn ko key thì nó chạy chừng 30' xong phải tắt, bật lại. Còn ko hỏi pro nào biết cái auto khác ko.

Riêng cái auto Easy Cash ( trên mạng hay rao) thì coi chừng nhé, vì chạy nó dễ bị thằng cashfiesta phát hiện và trừ hết điểm tháng đang làm và cả tháng trước đấy.

http://sohuuweb.com/sohuuwebcash/

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

share anh em cái hình tấm séc cao nhất mà mình có trong những lần nhận séc he he, nó hơi lâu rồi :binhsua83:

coi vậy chứ 10 ngày dư sức hơn 40k điểm ấy chứ. Nhưng như chủ thớt nói thì chừng 30k thôi. Nếu bạn dùng phần mềm sohuuwebcash thì ko phải mất công ngồi canh, tắt màn hình để yên nó chạy 1 ngày cũng dc 6-7k điểm.

Theo mình thấy thuận tiện thì dành hẳn 1-2 ngày làm offer cho cả 3acc, rồi mấy ngày kia chỉ chạy điểm thôi. cứ làm offer cho 1acc xong thì tắt nguồn modem ADSL 30' để nó đổi IP rồi vào làm tiếp. Để chắc ăn trước khi làm offer thì vào trang ip2location.com xem coi IP hiện tại có bị trùng với IP làm offer acc trước ko ( dù có fake ip thì cũng làm thế luôn )

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

ko cần fake IP, login acc 1 chạy cash 10 ngày, sau đó login acc 2 chạy thôi. Vì modem ADSL dùng IP động, tắt 30' là nó đã thay IP rồi nói chi 1 ngày[/QUOTE]
vậy ra làm thế cũng đc ak. Tạo 3 cái IP rùi chiến trên 3 cái đo cuối tháng rút về PP , vu có gì cho mình xin yahoo học hỏi thêm đc hok

@vunewbie 1 máy chỉ lập được 1 acc nhưng 1 máy có thể chạy được nhìu acc đúng ko bạn

@vunewbie 1 máy chỉ lập được 1 acc nhưng 1 máy có thể chạy được nhìu acc đúng ko bạn
chạy đc nhiều acc nhưng ko chạy cùng lúc

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

à mà cho mình hỏi luôn là khi nào mới pay đc tiền nhỉ, có phải là 1>15 tháng sau k nhỉ

1 máy lập mấy acc cũng dc, chỉ cần khác IP và tên người đó phải có trong hộ khẩu nếu nhận tiền = check, còn pay pal thì ko biết.

1 máy chạy nhiều acc nhưng ko chạy cùng lúc, mà chia time ra trong 1 tháng bao nhiêu ngày chạy acc A, rồi bao nhiêu ngày chạy acc B...

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

à mà cho mình hỏi luôn là khi nào mới pay đc tiền nhỉ, có phải là 1>15 tháng sau k nhỉ

khi tiền kiếm được từ 50$ trở lên là có thể pay, nút pay sẽ hiện từ ngày 1--> 15. Sau ngày 15 thì ko thể pay dc nữa và phải đợi tháng sau. ( dĩ nhiên tiền sẽ dc cộng dồn tháng sau, cũng có khi nếu xui làm sai nó trừ điểm, trừ tiền thì cũng phải chịu )

Cho mình hỏi :
+ Làm khoảng mấy cái off là vừa ( đối với VN, US, UK..)
VD: Mình sẽ làm hết off Vn? , US làm hết được hông hay là chừa ( làm khoảng 3-4)?
+ Cái payrate mã khi mình làm đủ 6 off à? ( off VN không được hông)

Anh oi sao em cu bi no ban nick the :( Em lam offter word ma cung ban bi ban

ban cho mjn hoi la lam offer thoi, ko chay cash co dc ko ban ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week