Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Đừng có dùng nhé. dù gì cả tháng chạy tầm 30K thôi mà. vài ngày là đủ thôi:D

he he, dc cấp free 2 key chạy sohuuweb, thế là 2 máy chạy phà phà, muốn bao nhiêu điểm chả có. Tại tháng này vô đây trễ quá nên làm lố nhiều, tháng sau cho điểm bèo lại chút :binhsua83:

Bác trung là chủ thớt à, trời ạ, có mồi ngon ko share cho anh em. Hôm trứoc có vào không đẻ ý bác. làm ăn tốt chứ.

Bác trung là chủ thớt à, trời ạ, có mồi ngon ko share cho anh em. Hôm trứoc có vào không đẻ ý bác. làm ăn tốt chứ.

Chỉ là người lập ra topic thôi, còn ko kiếm giỏi bằng người khác đâu:D mới dc 50$ có 1 lần ah..:D vì 50$ đó nên có topic này đấy:D.
Tham gia ko bin. Welcome to Việt Nam's cashfiesta team!!!:D

???

minh thay dangtrung86 gioi thieu phan mem HIde IP UK nhung tai ve cai khong duoc no co bat phai dang ki hoac nhap Key, mac dinh cua no la US. Minh da lam theo dangtrung huong dan ma ko duoc?

Chỉ là người lập ra topic thôi, còn ko kiếm giỏi bằng người khác đâu:D mới dc 50$ có 1 lần ah..:D vì 50$ đó nên có topic này đấy:D.
Tham gia ko bin. Welcome to Việt Nam's cashfiesta team!!!:D
Ok, đầu tháng sau mình sẽ tham gia, về nhà ra lại nâng cấp PC đã, cấu hình này thì hơi kém để chạy nhiều cashbar, mình đang chiến 20dollar nữa, cố gắng làm ăn nhé.

:binhsua72: tinh hinh em lam mấy cái offe vn sao nó cứ đòi code nước anh :( em khong biết điền vào la` cái gi
điền mấy cái code nước anh cung chả đc ,~

minh thay dangtrung86 gioi thieu phan mem HIde IP UK nhung tai ve cai khong duoc no co bat phai dang ki hoac nhap Key, mac dinh cua no la US. Minh da lam theo dangtrung huong dan ma ko duoc?

bạn thoát hẳn chương trình ra rồi, copy file trong thư mục crack ấy vào C>>progamfile>>>HideIPeasy rồi chọn Replace là ok mà:D

lạ nhỉ

mình mới lập 2 acc trên hai may khác nhau lúc log vào sài Hotspot Shield nhưng log vào chỉ có 1 trang offer của tất cả .còn log acc 2 tuần nay chơi thì hiện tới 4 trang mà lúc sài Hotspot Shield Launch chỉ hiện ofer ús là sao nhỉ hơi khó hỉu hay tại acc mới nó bị vậy nhớ lần đầu tạo acc làm ref của bạn Trung đâu có bị

mình mới lập 2 acc trên hai may khác nhau lúc log vào sài Hotspot Shield nhưng log vào chỉ có 1 trang offer của tất cả .còn log acc 2 tuần nay chơi thì hiện tới 4 trang mà lúc sài Hotspot Shield Launch chỉ hiện ofer ús là sao nhỉ hơi khó hỉu hay tại acc mới nó bị vậy nhớ lần đầu tạo acc làm ref của bạn Trung đâu có bị

Acc mới phải để 1 vài ngày nó mới cập nhật hết offer dc mà. ai cũng vậy thôi:D

hiện offer US là do hotspot shield nó lấy IP US nên, mà bên nó lại ưu tiên cho dân Mỹ nên vô thấy US only.

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

1 offer World mới đây

NHẤN VÀO "REGIS..." ĐỂ ĐĂNG KÝ

SAU KHI ĐĂNG KÝ VÀO EMAIL ĐỂ KÍCH HOẠT

có 1 offer world mới nửa là "usell" nhưng chỉ ai dùng gmail đăng ký cashfiesta thì mới làm thằng này dc, bạn nào dùng gmail thì làm nhé, nó cũng đơn giản thôi

có 1 offer world mới nửa là "usell" nhưng chỉ ai dùng gmail đăng ký cashfiesta thì mới làm thằng này dc, bạn nào dùng gmail thì làm nhé, nó cũng đơn giản thôi

Cái này nó cứ báo là pass ko dc chứa ký tự đặc biệt, bó tay với nó luôn. thử đủ loại pass mà ko đc. Được thì mình post từ hôm trước rồi....

HOT HOT HOT, fake IP vô đối đây

ai muốn fake IP US --> Hotspot shiled ( cái này ai cũng biết )

ai muốn fake IP UK --> Expat shiled ( bạn đã biết chưa ? )

nếu có ích thank cái nào :binhsua83:

P/S : download khỏi nói dĩ nhiên google search ra trang đầu tiên :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week