Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Cái này a mới làm hồi tối T ơi --> hix ko bít cuối tháng có dc cộng point ko nữa ;))

Hi, bác vẫn còn theo dõi cái này ah.. e tưởng bác bỏ rồi:D...Khi nào có proof show lên cho mọi người nhé bác:D

Tốt nhất bạn nên làm theo ngày, đừng đăng nhập 1 lúc nhiều IP:D

Hi, bác vẫn còn theo dõi cái này ah.. e tưởng bác bỏ rồi:D...Khi nào có proof show lên cho mọi người nhé bác:D

Tốt nhất bạn nên làm theo ngày, đừng đăng nhập 1 lúc nhiều IP:D

Bữa trc lu bu, giờ rảnh, thấy ko có cái gì làm, mới có được cái VPN free đc 6months nên làm cho vui :D
Với lại mấy bữa trc cắm máy cái thằng nhỏ nó bị khùng, nó chạy điểm nhiều quá tụi nó tưởng chít nó nên bị về zero hết --> đâm ra nản :D giờ chiến lại thử xem sao.
Bữa giờ e dc nhiu proof rùi?

ngoài trang web lấy zipcode UK, các bác biết trang nào có info : địa chỉ, số phone... UK luôn ko thì share nhé vì offer nó cũng đòi hỏi thế

ngoài trang web lấy zipcode UK, các bác biết trang nào có info : địa chỉ, số phone... UK luôn ko thì share nhé vì offer nó cũng đòi hỏi thế

có 1 trang mà cái gì cũng có:D, đó là google:D,,,,Mình cũng toàn tìm vậy thôi, search thử london, uk nó sẽ ra được nhiều thứ:D

Bữa trc lu bu, giờ rảnh, thấy ko có cái gì làm, mới có được cái VPN free đc 6months nên làm cho vui
Với lại mấy bữa trc cắm máy cái thằng nhỏ nó bị khùng, nó chạy điểm nhiều quá tụi nó tưởng chít nó nên bị về zero hết --> đâm ra nản giờ chiến lại thử xem sao.
Bữa giờ e dc nhiu proof rùi?
Vẫn vậy thôi bác, ai cũng bị reset mà...giờ chơi offer ko thôi, nó ko cho thì thôi:D

ai làm được offer nào, bỏ chút thời gian chụp ảnh rồi post lên nhé, US, UK, VN...:D Bất kỳ nước nào, có là làm dc:D

World dạo này ít no nhỉ --> qua US làm cho nó máu :D
Để tối về a làm thêm một mớ nữa.
À mà giờ gần cuối tháng làm có đc pt ko ta --> hay để qua tháng bắt đầu làm nhỉ :D?

chủ thớt viết bài chi tiết qua, ủng hộ 1 phát
làm offer thì chụp lại ảnh chi tiết cho ae làm theo với nhé, thân!

World dạo này ít no nhỉ --> qua US làm cho nó máu :D
Để tối về a làm thêm một mớ nữa.
À mà giờ gần cuối tháng làm có đc pt ko ta --> hay để qua tháng bắt đầu làm nhỉ :D?

Chiến luôn cho nóng bác ơi.:D sáng tháng sau được duyệt có phải thích ko??:D
P.s: bác làm US cái nào ngon ngon, dễ làm, điểm cao thì post lên nhé bác:D

em hỏi xí lam off việt nam thi xài ip viêt nam hay sao
và lam trong offe việt nam mak điền info lại là điền info nước ngoài ah :( :)

tình hình thì kinh nghiệm cho thấy offer US nếu ai làm mà có thể phone với nó thì hãy làm offer loại này, vì bây giờ nó đa phần nó đều kêu contact phone thì mới có điểm. Nên nhưng ai ko contact phone thì khỏi làm mấy cái offer đó chi cho mệt, chẳng có điểm đâu

Tháng trước chạy được 21k điểm v + làm được 4 off đựoc thêm 5k điểm, cộn thêm suft ,nói chung được 25$, vừa tròn 25$ luôn :)

Tháng trước chạy được 21k điểm v + làm được 4 off đựoc thêm 5k điểm, cộn thêm suft ,nói chung được 25$, vừa tròn 25$ luôn :)

Cứ thế phát huy nhi?:D cố lên nào anh em:D

ai còn pp sell cho ta nào
Thời gian tới anh em có rồi bán cho ok:D

em hỏi xí lam off việt nam thi xài ip viêt nam hay sao
và lam trong offe việt nam mak điền info lại là điền info nước ngoài ah
Bạn cứ làm theo hướng dẫn của nó nhé..thỉnh thoảng có cái bắt điền info nước ngoài, quan trọng là mail đúng là ok:D

Được 17$ mà làm biếng chiến tiếp quá....:binhsua112:

ma mjnh su dung autoclick dc ko z, de 1 ỏ 2 tieng no click vao thang nhoc' dang chay dc ko ta................:binhsua96:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week