Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
tháng này ăn dưa bở rồi, chạy 150k rồi mà ko có off nào :((

sao nó ko nấng cái giá chạy cas lên 0.1......khỏi phải phụ thuộc vào offer có đỡ ko

sao nó ko nấng cái giá chạy cas lên 0.1......khỏi phải phụ thuộc vào offer có đỡ ko
mơ hả cậu
thế thì nó chết ốm tiền.mình chả làm đc gì cho nó.chỉ trực rút tiền cả tháng

tháng này ăn dưa bở rồi, chạy 150k rồi mà ko có off nào :((
còn gần 10 ngày nữa mà..tháng 12 nó chẳng 22 duyệt offer tháng 11 và update offer mới đúng ngày đó còn gì:D, cứ bình tĩnh nhé..
Nó bảo là "KHông có đâu Sói ah":D

mọi người cho mình hỏi

khi mình đăng kí vào nó cho 1 cái offers Welcome Offer Bonus

mình đăng kí rồi nhưng ko biết hoàn thàng hay báo cáo thế nào vơi cashfiesta
mọi người chỉ với

của bạn đây:
In order to become a Cashfiesta Gold Club member for a given month you have to collect at least 133 Gold Club Points (GPs), to have registered for at least 6 Special Offers, and to have at least 10,000 special offer points. Here is how you can collect GPs:
1. For each day you use the FiestaBar for at least 30 minutes you get 1 GP.
2. For each day you have at least 100 points from referrals you get 1 GP.
3. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the number of your 1st level referrals.
4. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the total number of your referrals.
5. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the number of your new 1st level referrals you have acquired this month.
6. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the total number of your new referrals you have acquired this month.
7. At the end of each month you get or lose GPs depending on the percentage of your new 1st level referrals who have been active in this month.
tạm dịch:
1 mỗi ngày bạn chạy 30 phút cashbar đựoc 1 điểm.
2 mỗi ngày được 100 điểm của ref dc 1 điểm,
3. có thể được 15 điểm phụ thuộc vào số ref cấp 1 trong tháng bạn giới thiệu
4. có thể đc 15 điểm phụ thuộc tổng số ref trong tháng của bạn
5.
6.
7.
ko hiểu lắm..bạn tra thử google dịch nhé:D
Bác Trung để em giải thích cho bạn ấy thêm nhé! Mình nghĩ các bạn đừng quan tâm tới chỉ số này! Vào GC rất sướng, 1,66$/1k pts nhưng "lợi trước mắt nhưng hại về dài" điều kiện vào nó là phải có:
- 6 off : 1 cái khó nhưng có thể làm được
- 10,000 pts từ off: khó hơn chút nhưng cũng làm được, nếu trong tháng đó làm hết off free và tháng sau ngồi đói mốc mỏ vì ko có off.
- 133 gps : Cực khó, làm được nhưng phân tích thử xem:
+ điều 1 & 2: treo và ref lv 1 cũng treo 30mins/ngày thì được 60 gps (max 62gps);
+ điều 3: Tính đến cuối tháng ref lv 1 của bạn có 1 ref lv 1 thì bạn được 1 gps - hay có thể hiểu 1 ref lv 2 = 1 gps, muốn đạt 15 gps thì phải có >= 15 ref lv 2;
+ điều 4: Tính đến cuối tháng tổng cộng số lv 1 của bạn mà tính gps, tức là muốn có 15 gps thì phải có >= 15 ref lv 1;
+ điều 5 & 6: tương tự điều 3 & 4 nhưng áp dụng với ref lv 1 và ref lv 2 bạn thu nạp mới trong tháng hiện tại!
+ điều 7: cái này mập mờ nhất, đại loại sẽ được thưởng nếu ref lv 1 mới (vừa kích hoạt trong tháng hiện tại) hoạt động tốt và phạt ref này nghỉ chơi!
=>điều 1-7: 60 (62) +15+15 =90 (92) gps, 4 điều đầu hoàn toàn ko khó. 133 - 90 (92) = 43 (41) gps, khó là cái này vì 43 (41) gps kiếm rất chua đấy vì phải có 15 ref lv 1 mới + 15 ref lv 2 mới = 30 gps. Cộng cả 6 điều lại bạn vẫn thiếu 13 (11) GPS và chỉ có thể trông chờ ở điều 7. Nhưng rõ ràng cơ chế thưởng phạt nó lại ko nêu rõ, rồi chẳng may nó chỉ cho mình thêm 10 gps nữa dù có ref lv 1 mới tích cực thì lúc đó vẫn thiếu 3 hay 1 gps thôi bạn cũng ko dc công nhận là VIP GC. Và đủ hiểu kết quả mấy tháng tiếp thê thảm cỡ nào rồi!
Kết luận: GC thực chất là 1 cái bẫy. Vì vậy cái gì cũng nên dừng lại đúng lúc đừng quá tham lam rồi lại trách là sao nó ko có tiền nhiều, chán quá rồi lại nghỉ chơi rồi lại lang thang trên mạng bảo nó lừa đảo :)

mọi người cho mình hỏi

khi mình đăng kí vào nó cho 1 cái offers Welcome Offer Bonus

mình đăng kí rồi nhưng ko biết hoàn thàng hay báo cáo thế nào vơi cashfiesta
mọi người chỉ với
Đó là điểm thưởng dành cho acc mới tạo, khi bạn đăng kí 1 offer nó sẽ thưởng bạn điểm đó. bạn cứ làm hết các offer của VN đi.Rồi sẽ có thưởng:D

Tháng 12 làm được 5 offer, mình chạy tháng 2 này có được tính 5off đó ko nhỉ?.

ko có tính tháng nào tính tiền tháng đó.......

Tháng 12 làm được 5 offer, mình chạy tháng 2 này có được tính 5off đó ko nhỉ?.
Ko được đâu nhé. Tháng nào làm offer và tính cho điểm tháng đó..bạn cứ tích cực làm offer của tháng mà bạn chạy cashbar thôi...cũng đơn giản mà....

Tháng này trắng máu rồi.

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Anh em nào có auto thắng pé ko?. Cứ ngồi canh hoài cũng bực quá.

Tháng này trắng máu rồi.

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Anh em nào có auto thắng pé ko?. Cứ ngồi canh hoài cũng bực quá.
no hack, no cheat, no auto click nhé...Bạn nên làm thủ công thôi. cứ treo đó rồi làm việ khác, khi nào nó đứng thì click 1 cái:D
Mình toàn làm vậy mà, tháng cũng dc 90K(chỉ chạy buổi tối)

Thằng cashfiesta này cũng khá mạnh tay trong việc anti-cheat ^^, không fake IP làm offer US luôn nhá.

Cho em hỏi sao mà em chỉ thấy có 3 off win a ipad valentile đó với win a .... thôi
mà 3 cái nó giống nhau rồi :-s
không có mấy cái giống hướng dẫn nơi

Cho em hỏi sao mà em chỉ thấy có 3 off win a ipad valentile đó với win a .... thôi
mà 3 cái nó giống nhau rồi :-s
không có mấy cái giống hướng dẫn nơi
mình có post cách làm offer Win a ipad ở tháng 1 thì phải. và offer valentine hampher ở tháng 2 mà..2 cái này làm giống nhau nhé. bạn xem ở trang 1 topic nhé.

mình có post cách làm offer Win a ipad ở tháng 1 thì phải. và offer valentine hampher ở tháng 2 mà..2 cái này làm giống nhau nhé. bạn xem ở trang 1 topic nhé.

mà cái thằng cashfiesta này chơi đểu :binhsua159: đứa 3 cái offer của cùng 1 trang thì làm sao mà đăng kí hết được, ác vãi :binhsua149:

không khéo tháng 2 anh em mình mốc mỏ hết rùi, offer mới đâu rùi

Up 64 k points! Meoit cố lên đừng gian lận :) Mình treo máy khoảng 3-4 ngày nay + click tay mà được bao nhiêu đó điểm rồi! Đừng có bực với nó :) Nó đi nhiều nên cũng mệt thì lúc quên click coi như cho nó nghỉ xíu mình đâu có chết mà sợ :D Mình mà đi như nó thử xem mệt không, cho nó uống dopin thì phản tác dụng đấy =))

Cashfiesta 1st proof.JPG
Proof tháng 12 nữa nè ae chiến mạnh vào, nhưng đừng gian lận
Vừa cạp vừa chạy Cashfiesta là hợp lý nhất nhé, say NO auto
tháng 02 đây

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062