Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
up nào 2 tháng ko đủ tiền pay rùi.......ac quá nhỉ up 37k

@caytiencuoivo: 2 offer được duyệt là 1000 points = 0.33$ rồi..thử nhân với 100K points xem sao:D....Chỉ ước mong vậy thôi...no more!!

up nào 2 tháng ko đủ tiền pay rùi.......ac quá nhỉ up 37k
Bác mới có 2 tháng thì lo gì.
Em mới có 4 tháng thui.
:D. Nó cũng nhàn. Kiên trì là hạnh phúc ( chạy từ hồi có cái topic của bác caonguyendalat cơ, nhưng mà vẫn trục trặc)
Từ nay chơi đẹp mới mong có $!

ko hiểu cái tại sao lại chạy trện 150k lại bị reset về 0.........chạy cao mới mong có $ tiền

ko hiểu cái tại sao lại chạy trện 150k lại bị reset về 0.........chạy cao mới mong có $ tiền
Theo Gia Cát Dự Trung:D thì có thể là do khi được nhiều điểm như vậy thì nó phải thanh toán nhiều nên nó sợ:D(chém đó nhé)
Mình đã trao đổi với caonguyendalat cái này rồi. Bạn ấy nói là đó là acc của bạn đó hồi trước hack, cheat nên bây giờ cứ tháng nào nhiều tiền(>150K points) thì bị cashfiesta reset. Nên chưa chắc chạy >150K đã bị reset đâu. Mọi người cứ chơi trung thực, và chú ý cái ip một chút, khi bạn fake ip vào facebook thì ip bị đổi, nên khi đó ko nên chạy cashbar...
Chúc cả nhà phát tài và vui vẻ!!!

Cái này ko bik pác nào có ref nhiều nhất nhỉ?
gần 200 page rồi

Không phải 150k là bị reset đâu, mà là do 1 số bác dùng tool auto click nên mới vậy. Và vì thế nên bây bác nào có point cao thì nó càng check kỹ hơn ^^.
Mà 1 tháng mình chạy tẹt ga cũng khoảng 100k thôi , mấy bác online ghê quá những 150k :(. Canh tháng nào offer nó credit nhiều thì chạy nhiều, chứ không có nhiều point cũng không có tiền :((

Ui choa, bạn chơi từ tháng 10/2006 luôn. Một sự kiên trì QUÁ LỚN.

kiên trì ngồi đọc từ trang 1 > trang 178 cũng có tí kiến thức ngồi 4 ngày cũng đc 17352 rùi, off mình đăng ký tháng này thì tháng sau mới duyệt và tháng sau nữa pay đúng k mọi người ?

kiên trì ngồi đọc từ trang 1 > trang 178 cũng có tí kiến thức ngồi 4 ngày cũng đc 17352 rùi, off mình đăng ký tháng này thì tháng sau mới duyệt và tháng sau nữa pay đúng k mọi người ?
Bạn đọc hết 178 trang này thì quả là kiên trì hiếm thấy. Vậy là bạn dư tiêu chuẩn làm cashfiesta rồi đấy:D...Thông tin cần thiết của topic mình update hết lên trang 1 rồi mà bạn...ko cần phải đọc hết 178 trang đâu:D, bạn cứ chạy hết tháng này đi. có offer nào thì làm offer đó, tháng sau thì sẽ dc duyệt offer và đổi points lấy tiền cộng vào tài khoản....
Ui choa, bạn chơi từ tháng 10/2006 luôn. Một sự kiên trì QUÁ LỚN.
Mình đăng kí từ hồi đó.Nhưng mới bắt đầu lại từ tháng 12. giờ mới thực sự chạy cashbar....

CashFieta xem ra giữ chân member ghê. Nó là trang khó kiếm tiền nhất vì PHẢI THẬT KIÊN TRì.

CashFieta xem ra giữ chân member ghê. Nó là trang khó kiếm tiền nhất vì PHẢI THẬT KIÊN TRì.
Nói chung kiếm được tiền ko dễ. Bạn làm gì cũng vậy thôi..hy vọng cả nhà sớm có proof để lấy lại tinh thần.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week