Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
CashFieta xem ra giữ chân member ghê. Nó là trang khó kiếm tiền nhất vì PHẢI THẬT KIÊN TRì.
kiên trì và phải thêm 1 ít kiên nhẫn nữa nếu k làm lâu k đc gì dễ mất kiên nhẫn lắm :binhsua169:

mình mới đăng ký hôm qua, làm ref của bạn nè, sao bảo không có ref nào :binhsua163:
mà các bạn cho mình hỏi tí, mình dk off tháng này thì tháng tháng sau mới duyệt off vậy nó sẽ tính off đó của tháng này hay tháng sau ?
offer đó tính cho điểm của tháng này chứ bạn.Nhưng phải tháng sau mới biết được là tháng này được bao nhiêu offer và được bao nhiêu tiền. lúc đó nó cộng vào tài khoản cho bạn, rồi sang đầu tháng tiếp theo là rút về nếu đủ 50$...:D

có ai biết cái zipcode trong How Green Are You? không nghịch mãi k đc
bạn thư code này xem sao nhé.mây offer này mình làm rồi nhưng ko thấy nó duyệt nên ko post cho mọi người..bạn thích thì làm nhé:D..zipcode 84094 hoặc 84070 hoặc 10000 nhé...Nếu ko được nữa thì nên bỏ offer này thôi nehs..Chúc bạn may mắn.....

Sắp tới ngày duyệt offer rồi, hy vọng đủ min pay , để 15 lại có tiếp cái proof :X

anh em mình ai rành PM Inbox BQT cho cái vụ vote bác Dangtrung86 là thành viên xuất sắc box Others di! Thấy cái topic này là bấc ấy hướng dẫn tận tình lắm mà lại gần như nhiều pages nhất nhì box Others còn gì!

Cho e ké cáin link vagex :))
http://vagex.com/?ref=93904

anh em mình ai rành PM Inbox BQT cho cái vụ vote bác Dangtrung86 là thành viên xuất sắc box Others di! Thấy cái topic này là bấc ấy hướng dẫn tận tình lắm mà lại gần như nhiều pages nhất nhì box Others còn gì!

Cho e ké cáin link vagex :))
http://vagex.com/?ref=93904
Đúng đó, bác dangtrung86, trong bài viết không để link ref, mà hướng dẫn chi tiết, up từng hướng dẫn offer cho mọi người...
Cái này đúng là tinh thần chia sẽ cao nè, không vì lợi ích ca nhận :D

Bác Trung cho e hỏi 1 câu là bao lâu cái cashfiesta nó check Offer 1 lần vậy ạ? Lúc trước chơi thì khoảng 1 tuần đến 10 ngày! Dạo này ko biết sao :D

cho bác trung lên mod box others đi như zij chắc sẽ nhiều mems mới cashfiesta hơn áh

Bác Trung cho e hỏi 1 câu là bao lâu cái cashfiesta nó check Offer 1 lần vậy ạ? Lúc trước chơi thì khoảng 1 tuần đến 10 ngày! Dạo này ko biết sao
1 tháng check 1 lần nhé bạn.tầm 22 đến cuối tháng
tớ chơi đc một thời gian mà thấy $ lâu lên quá . mà máy hay treo treo nên die rồi
cứ treo nó ở đó rồi làm cái khác, khi nào thằng bé ngồi thì click cho nó 1 cái.Bạn trông nó chặt quá nên cảm giác điểm lên chậm:D cứ từ từ thôi!!
Đúng đó, bác dangtrung86, trong bài viết không để link ref, mà hướng dẫn chi tiết, up từng hướng dẫn offer cho mọi người...
Cái này đúng là tinh thần chia sẽ cao nè, không vì lợi ích ca nhận
cho bác trung lên mod box others đi như zij chắc sẽ nhiều mems mới cashfiesta hơn áh
Cảm ơn mọi người nhiều vì ủng hộ. Nhưng mà mình nghĩ là còn công sức của nhiều người nữa mà. mấy bạn cũng làm offer rồi post lên mà.Mình chỉ tổng hợp lại thôi...Hy vọng cả nhà ai cũng có proof là vui nhất..còn danh hiệu thì mình nghĩ ko cần đâu..Mọi người hiểu là được rồi:D

1 tháng check 1 lần nhé bạn.tầm 22 đến cuối tháng

cứ treo nó ở đó rồi làm cái khác, khi nào thằng bé ngồi thì click cho nó 1 cái.Bạn trông nó chặt quá nên cảm giác điểm lên chậm:D cứ từ từ thôi!!

Cảm ơn mọi người nhiều vì ủng hộ. Nhưng mà mình nghĩ là còn công sức của nhiều người nữa mà. mấy bạn cũng làm offer rồi post lên mà.Mình chỉ tổng hợp lại thôi...Hy vọng cả nhà ai cũng có proof là vui nhất..còn danh hiệu thì mình nghĩ ko cần đâu..Mọi người hiểu là được rồi:D
Thanks bác. Bác support AE nhiệt tình quá. Nhưng e đọc mấy cái Fake IP loằng ngoằng quá đâm ngại. Không fake ip có đc ko ạ

Thanks bác. Bác support AE nhiệt tình quá. Nhưng e đọc mấy cái Fake IP loằng ngoằng quá đâm ngại. Không fake ip có đc ko ạ
Bây giờ ko nên fake ip nhé. cứ chạy bình thường thôi và làm offer vn. giờ admin nó làm ngặt hơn thì phải, mình có ông bạn(trinhsonbn) làm offer US được 75$ rút tiền đầu tháng này, giờ nó hủy luôn acc rồi....Nên bà con ko nên hack, cheat gì nhé.

ở page 1 bạn không nói cách kiếm điểm gold club ?! bạn có thể hướng dẫn cách kiếm điểm gold club k ?
của bạn đây:
In order to become a Cashfiesta Gold Club member for a given month you have to collect at least 133 Gold Club Points (GPs), to have registered for at least 6 Special Offers, and to have at least 10,000 special offer points. Here is how you can collect GPs:
1. For each day you use the FiestaBar for at least 30 minutes you get 1 GP.
2. For each day you have at least 100 points from referrals you get 1 GP.
3. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the number of your 1st level referrals.
4. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the total number of your referrals.
5. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the number of your new 1st level referrals you have acquired this month.
6. At the end of each month you can get max 15 GPs depending on the total number of your new referrals you have acquired this month.
7. At the end of each month you get or lose GPs depending on the percentage of your new 1st level referrals who have been active in this month.
tạm dịch:
1 mỗi ngày bạn chạy 30 phút cashbar đựoc 1 điểm.
2 mỗi ngày được 100 điểm của ref dc 1 điểm,
3. có thể được 15 điểm phụ thuộc vào số ref cấp 1 trong tháng bạn giới thiệu
4. có thể đc 15 điểm phụ thuộc tổng số ref trong tháng của bạn
5.
6.
7.
ko hiểu lắm..bạn tra thử google dịch nhé:D

bạn thư code này xem sao nhé.mây offer này mình làm rồi nhưng ko thấy nó duyệt nên ko post cho mọi người..bạn thích thì làm nhé:D..zipcode 84094 hoặc 84070 hoặc 10000 nhé...Nếu ko được nữa thì nên bỏ offer này thôi nehs..Chúc bạn may mắn.....
thôi bỏ cái này đoạn sau vướng cái Address khó wá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week