Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
uppppppppp...81 K rồi..Mình sẽ chạy tiếp 1 tháng này nữa để test xem sao...Ai còn chạy được thì làm tiếp nhé....Để qua đầu tháng xem ai có proof ko....Mình gửi mail lại cho nó hôm qua...khi nào có nội dung sẽ post lên...:D.........................................................Tình hình là ko thấy offer mới nào.....................

ráng chạy nha...... Fetisch.de cái này thay mail tên user làm riết mà ko bao h được công nhận

uppppppppp...81 K rồi..Mình sẽ chạy tiếp 1 tháng này nữa để test xem sao...Ai còn chạy được thì làm tiếp nhé....Để qua đầu tháng xem ai có proof ko....Mình gửi mail lại cho nó hôm qua...khi nào có nội dung sẽ post lên...:D.........................................................Tình hình là ko thấy offer mới nào.....................
anh trung ko bị reset point tháng 1 à, sướng thế

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

Chắc do mình ko dùng facebook, nên ko bị thay doi IP khi chạy cashbar....Bà con nhớ out cashbar khi dùng facebook nhé..hoặc thay đổi DNS thôi ko nên face ip....upppppppppppppppppppp

show hàng khủng dọa anh em nè
k biết còn ai kiếm đc nhiều hơn mình k.show luôn đi

bác chơi offer vn không hả...36$ ngon rùi...sao mình point chạy casbar nó ko tính. offer thì 10 cái ko được cái nào

ai có proof up kìa..........

mà chạy casbar nó ko tính là vì sao dậy ta....

proof mình có cả đống trên đó bạn
tại mấy lần trc k chụp ảnh đc thôi.
cầm $ nhiều ngại lắm
bọn bank mất dạy.mình có $ cái là đưa vnd ngay
thế mà lúc đi mua lại ít $ éo cho

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

bác chơi offer vn không hả...36$ ngon rùi...sao mình point chạy casbar nó ko tính. offer thì 10 cái ko được cái nào
36 với 21 là rút dc roài.he he
offer có phải dki là đc đâu hả bạn
offer mĩ hết đấy =))

tháng này 31 ngày mà bác, cố gắng 20k point đê =))

UPpppppppppp chờ update điểm tháng 1 và chạy tháng 2:D...Công cuộc vẫn còn dài dài.....Cố lên bà con:D, ko nản nhé...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week