Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
vãi nhỉ làm 10 offer mà ko tình đựoc cái nào ...thật là ác thật...mà sao số point chạy cas nó ko tình tiền nhỉ...

UPPPPPPPPPPPP..tình hình là vẫn chưa thấy reply của admin..Mọi người cứ chạy bình thừong nhé....No fake ip, vào facebook thì đổi DNS cho lành....uppppppppppppppppppp

đã nhận thư từ admin chưa Trung Ngố ơi

Mọi người đều đc kết quả ko như ý nên hơi nản đây mà, nếu muốn biết thực hư ra sao mình lại phải cố gắng thêm 1 tháng nữa, và lần này triển vọng nhất là bác GuildGold đấy, đừng Dota mà hỏng đại sự nữa nha :))

mình tổng 2 tháng 11 với 12 được 39$, tháng 1 này làm khá nhiều offer rồi (>6 cái), lại bị reset point nên giờ muốn rút được tiền thì phải chạy tối thiểu 11k point nữa, tính đến hôm nay là được 7k rồi, hic, cố gắng :(

Ko tính thế đc đâu bạn ơi

Mình nghĩ bạn phải chạy tối thiểu là 22k point, vì để đc Credit >4 Offer là chuyện rất khó ( cả 4rum có mỗi GuildGold đc nhiều nhất) nên phải là 22k thì mới có thể tạm yên tâm là đạt pay

Ko tính thế đc đâu bạn ơi

Mình nghĩ bạn phải chạy tối thiểu là 22k point, vì để đc Credit >4 Offer là chuyện rất khó ( cả 4rum có mỗi GuildGold đc nhiều nhất) nên phải là 22k thì mới có thể tạm yên tâm là đạt pay

sao lại khó, tháng 1 này mình làm đủ 7-8 off rồi, có mail xác nhận rồi, nó ko tính mình gửi cho nó xem :)

Ai cũng vậy mà bạn, nhg bạn nghĩ thử xem, nếu đơn giản quá như thế thì ko cần đến mình test thử đâu, Proof sẽ đầy trên mạng ngay, tin mình đi, ăn 50$ trong 1-2 tháng chắc chắn ko đơn giản, vẫn phải cố hết sức bạn à

Hôm trước gửi cái mail hỏi nó về check special off, hôm nay nó bảo chỉ chấp nhận 1 cái, còn tất cả bị từ chối vì sai country. Khốn thật, toàn sign up cái world chứ đâu mà sai country. Nó ăn gian mình vì việc check này hoàn toàn phụ thuộc vào nó cả. Sít

Ai cũng vậy mà bạn, nhg bạn nghĩ thử xem, nếu đơn giản quá như thế thì ko cần đến mình test thử đâu, Proof sẽ đầy trên mạng ngay, tin mình đi, ăn 50$ trong 1-2 tháng chắc chắn ko đơn giản, vẫn phải cố hết sức bạn à

Chính xác là vậy ! Ăn nó ko dễ đâu !

Bạn đã gian lận để làm tăng thu nhập,...
Chúng tôi hoàn toàn có thể xóa tk của bạn theo điều khoản đã nêu, tuy nhiên nhận thấy bạn là thành viên mang lại giá trị vì đã hoàn thành các SO nên chúng tôi giữ tk của bạn.... :)
:(. Mất công ng ta chạy cả tháng trời mà nó lỡ xóa 100% point! ( giá mà để lại 50% thì cũng vui vẻ cảm ơn nó) :)

có lẽ ko ăn được cái thằng này nữa.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week