Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Đó là tháng 9, thang 10 mình ko biết nên lam 27 cái kìa, mình thắc mắc là tại sao đến tháng 11 nó mới thống kê điểm tháng 9 mà =.=
Points from Special Offers: 0
Bạn có làm được cái offer nào đâu, chỉ cần làm được 6 offer la 1k point là 1$ đó bạn

Gold Club Points: 27

đây đâu phải số Off làm được mà bạn bảo 27 :))

Hôm 20 của tui là

Your Individual Pay Rate for September:
1000 points = US$1.66

nếu ko phải làm được >6 off thì làm sao được thể?

Mà bạn đã nhận được tiền lần nào chưa?

nó bị lỗi đó bạn . bạn tắt đi thì sỗ điểm sẽ quay lại lúc ban đầu . đừng zại zột mà cứ để cho nó chạy tí nữa lại hối hận . tốn thời gian nữa chứ hjhj:binhsua21:
chính xác nó báo fail oy kaka:binhsua07:

Gold Club Points: 27

đây đâu phải số Off làm được mà bạn bảo 27 :))

Hôm 20 của tui là

1000 points = US$1.66

- - - Updated - - -

Points from Special Offers: 0
Bạn có làm được cái offer nào đâu, chỉ cần làm được 6 offer la 1k point là 1$ đó bạn

Tui đã nói đấy là tháng 9, tháng đầu tiên tui làm, nên chưa có cái OFF nào là đương nhiên

Cái tui thắc mắc là tại sao đầu tháng 11 mới có được thống kê tháng 9 mà không phải tháng 10?

Hôm 20 của tui là

1000 points = US$1.66

ec! :binhsua15: (Your Individual Pay Rate for September:
1000 points = US$1.66) của bạn là chỉ số hả? mình thấy ai mới dk h đều thế ấy. kaka theo mình thấy hiện tại bạn nhân đc 0.01

Hôm 20 của tui là

1000 points = US$1.66

1000 points = US$1.66) của bạn là chỉ số hả? mình thấy ai mới dk h đều thế ấy. kaka theo mình thấy hiện tại bạn nhân đc 0.01

- - - Updated - - -

Hôm 20 của tui là

1000 points = US$1.66

- - - Updated - - -

Hôm 20 của tui là

1000 points = US$1.66

- - - Updated - - -
Tui đã nói đấy là tháng 9, tháng đầu tiên tui làm, nên chưa có cái OFF nào là đương nhiên

Cái tui thắc mắc là tại sao đầu tháng 11 mới có được thống kê tháng 9 mà không phải tháng 10?[/QUOTE]

dĩ nhiễn oy bạn cuoi tháng 10 thì thông kê tháng 9 chứ, còn thang 10 này cuôi tháng 11 mơi thong ke mà

Cái tui thắc mắc là tại sao đầu tháng 11 mới có được thống kê tháng 9 mà không phải tháng 10?

[/QUOTE]
NHỨC ĐẦU NHỈ . KAKA CỨ LÀM THÊM MỘT THÁNG NỮA ĐI RỒI NÓ CŨNG SẼ TỔNG KẾT THÁNG 10 CHO CẬU .

đề nghị bác vuamotnc đọc kỹ bài viết đi nhá

tóm lại lần cuối, ko hiểu nữa thì tự mò ( vì quá rõ ràng rồi )

- cuối tháng 10 sẽ biết số offer làm dc của tháng 9, cuối tháng 11 sẽ biết dc số offer làm dc của tháng 10

- ai mới đăng ký thì tháng đó nó sẽ hiện your Individual Pay Rate for...: 1000 points = US$1.66. và qua tháng sau nó cũng sẽ còn hiện như thế ko có nghĩa là đã làm dc các off, đến cuối tháng thì mới biết dc số off của tháng trước làm dc bao nhiêu.

- Để biết chính xác số offer đã làm của tháng ( VD tháng 9 ), thì đến cuối tháng sau ( tức tháng 10 ) vào xem phần Number of Special Offers Registrations

đề nghị bác vuamotnc đọc kỹ bài viết đi nhá

tóm lại lần cuối, ko hiểu nữa thì tự mò ( vì quá rõ ràng rồi )

- cuối tháng 10 sẽ biết số offer làm dc của tháng 9, cuối tháng 11 sẽ biết dc số offer làm dc của tháng 10

- ai mới đăng ký thì tháng đó nó sẽ hiện your Individual Pay Rate for...: 1000 points = US$1.66. và qua tháng sau nó cũng sẽ còn hiện như thế ko có nghĩa là đã làm dc các off, đến cuối tháng thì mới biết dc số off của tháng trước làm dc bao nhiêu.

- Để biết chính xác số offer đã làm của tháng ( VD tháng 9 ), thì đến cuối tháng sau ( tức tháng 10 ) vào xem phần Number of Special Offers Registrations

Chuẩn, giờ này có bố nào có được kết quả tháng 10 đâu mà đòi xem

nhắc tới tháng 10 đau đầu quá. nguyên cả tháng trời cứ ỷ y là 5 ngày cuối cùng làm offer ai ngờ huhu .nhà lại có công chuyện đi vắng 8 ngày thế là ko làm được cái offer nào . tháng này ăn cháo rồi :binhsua07:

nhắc tới tháng 10 đau đầu quá. nguyên cả tháng trời cứ ỷ y là 5 ngày cuối cùng làm offer ai ngờ huhu .nhà lại có công chuyện đi vắng 8 ngày thế là ko làm được cái offer nào . tháng này ăn cháo rồi :binhsua07:
Giống mình vãi chưởng =))

ai cho mình hỏi cái ... Giờ mình đổi mail trong pro5, thì offer tháng 10 của mình có dc tính ko? (offer tháng 10 dùng mail cũ, tháng 11 dùng mail mới) ... tks ^^

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

dĩ nhiễn oy bạn cuoi tháng 10 thì thông kê tháng 9 chứ, còn thang 10 này cuôi tháng 11 mơi thong ke mà[/QUOTE]

Ukm, cái tui cần là câu này nè, nói nhìu mệt ghê
( tui cứ nghĩ đầu tháng 11 là nó thống kê và cho rút tiền tháng 10 =.=)

dĩ nhiễn oy bạn cuoi tháng 10 thì thông kê tháng 9 chứ, còn thang 10 này cuôi tháng 11 mơi thong ke mà

Ukm, cái tui cần là câu này nè, nói nhìu mệt ghê
( tui cứ nghĩ đầu tháng 11 là nó thống kê và cho rút tiền tháng 10 =.=)
thế thì bạn nghĩ sai rồi
cuối tháng 10 nó sẽ duyệt offer tháng 9 cho bạn và tháng 11 sẽ đc rút tiền của tháng 9(nếu đủ min pay)
còn offer tháng 10 thì đến cuối tháng 11 nó sẽ duyệt và sang tháng 12 ms đc rút tiền tháng 10
Chắc thế là bạn đủ hiểu rùi nhỉ

thế thì bạn nghĩ sai rồi
cuối tháng 10 nó sẽ duyệt offer tháng 9 cho bạn và tháng 11 sẽ đc rút tiền của tháng 9(nếu đủ min pay)
còn offer tháng 10 thì đến cuối tháng 11 nó sẽ duyệt và sang tháng 12 ms đc rút tiền tháng 10
Chắc thế là bạn đủ hiểu rùi nhỉ

thì mình chỉ nói thông kê để bit kq đk offers thui mà, sau khi thống kê thì dựa vào đó bít mình đc nhiu tiền đủ đkiện đặt lệnh thanh toán chưa và thanh toán từ 1-15 tây, việc cuối cùng là chóng càm chờ đợi hehe:binhsua112:

cuối tháng này nhận 2 tờ séc nào :binhsua123:

thế thì bạn nghĩ sai rồi
chắc thế là bạn đủ hiểu rùi nhỉ

thank :d...............................

haha... hôm nay vào kiểm tra tài khoản sau 8 tháng không chơi thì $ được 9$... chắc ráng cày cho đủ min rút về quá :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week