SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
cũng đăng ký acc đợi
cơ mà không biết lúc thuê ref hay click quảng cáo có phải căn giờ như một số site ptc khác không bác nhể
Theo admin thì giờ server là 7h sáng giờ Việt Nam b, nên 1 ngày bạn click 4 - 6 click là ok

Theo admin thì giờ server là 7h sáng giờ Việt Nam b, nên 1 ngày bạn click 4 - 6 click là ok
nhiều site thấy phải canh mà thuê ref, chậm chân là hết ấy bác

Cái này về lâu dài bên mình sẽ có thêm tùy chọn cho mem
- 1 là phương án đầu tư ptc, như thuê rr các thứ... ptc thuần thì sẽ có lãi riêng
- 2 là sẽ cho phép mem gửi quỹ theo kì hạn, kiểu như FastTrackQueue bên MTV ấy, dành cho mem ko thích chơi ptc
lãi thì bên mình sẽ dự tính sao cho phù hợp

mình đùng opera đã tắt adblock rồi sao vẫn k thấy quảng cáo để xem vậy?

Quảng cáo đã hết hạn nên ko xem được nữa
Kiểu lúc đầu bên mình test sẽ add credit cho các gói quảng cáo, và mặc định xem hết bao nhiêu lượt xem đấy thì quảng cáo sẽ hết hạn và tự động mất đi
Do chưa hoàn thiện nên các bạn chưa cần bận tâm vấn đề này
Đợi full tính năng rồi vào sau nha bạn

- 1 là phương án đầu tư ptc, như thuê rr các thứ... ptc thuần thì sẽ có lãi riêng
- 2 là sẽ cho phép mem gửi quỹ theo kì hạn, kiểu như FastTrackQueue bên MTV ấy, dành cho mem ko thích chơi ptc
Đầu tư cả 2 luôn được không bác :D

Bác có ấn định ngày chạy chưa bác ? E nông nao quá :(

Bên mình cũng đang gắng sức làm cho xong sớm để chạy :)

cứ bình tĩnh bác Chaos ơi! kiếm tiền là việc cả đời! bác test cho nó kỹ , ngon lành cành đào đi rồi hãy chạy, AE chờ đc mà, cứ vội vội rồi đến lúc nó sinh lỗi thì mệt lắm.

cứ bình tĩnh bác Chaos ơi! kiếm tiền là việc cả đời! bác test cho nó kỹ , ngon lành cành đào đi rồi hãy chạy, AE chờ đc mà, cứ vội vội rồi đến lúc nó sinh lỗi thì mệt lắm.

Chắc chắn rồi :) :D

Tính ra site của a chiến mà cho lãi tầm 15% ổn định là cũng đáng đầu tư trong thời gian này. Chưa kể là Admin việt nam và có uy tín nữa :D

Tính ra site của a chiến mà cho lãi tầm 15% ổn định là cũng đáng đầu tư trong thời gian này. Chưa kể là Admin việt nam và có uy tín nữa :D

Min là vậy em ạ
Còn có thể hơn thế nhiều nếu bên anh kinh doanh thuận lợi

Min là vậy em ạ
Vậy là quá ngon r bá ạ ^^, đối với mình tầm 5% trở lên đã là quá tốt rùi :)

tiện đấy anh ơi. PTC e chưa kinh nghiệm lở có lổ thì lấy kia đắp qua :D

Dear Strongbux members,
In recent days, we got some questions about strongbux.com domain.
Is this domain registed or managed by us ?
No, we didn't register this domain (strongbux.com) , and this domain is not managed by our team
This site maybe a fake site or fishing site, base on Strongbux.net of our team to do bad things such as steal your personal data, your email, your password... etc
So, please block this site or add it into your blacklist
We will not be responsible for any loss if you log in to another site that different from Strongbux.net
We have only Strongbux.net, Other domain is not managed by our team
Kind regards,
Strongbux.net Team

Min là vậy em ạ

Thế thì em lại càng phải là một trong những người đi đầu rồi :D

15%/năm ấy bác, chứ bác cần có 5% thì gửi ngân hàng an toàn hơn :D
Bạn hiểu sai rùi, 15%/năm thì còn thấp hơn cả Neobux bác ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays