Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.

lỗi đây

Sao mình vẫn ko remote đc vậy. bạn chỉ mình cái coi. file đây: http://www.fshare.vn/file/TFPKXNYF4T/
Tình hình là mình đã add acc premium. đã remote toàn pending rồi errors. Lúc đc thì file 3g thành file 800k là sao. Bạn xem lại hỗ mình xem phải làm sao. Minh buzz YM support mà ko thây đc. bạn xem lại YM cái

lỗi đây

Hiện tại các bạn coder và kĩ thuật bên mình họ về quê để ăn tết vài ngày . Sau tết sẽ khắc phục sớm cho các bạn và sẽ có thông báo cụ thể .Rất mong các bạn thông cảm .

Cậu xem sao ko thể kết nối ftp đc nhé, đăng nhập mãi nếu lỗi
Fix lại Ftp đi bác ơi

Hiện tại các bạn coder và kĩ thuật bên mình họ về quê để ăn tết vài ngày . Sau tết sẽ khắc phục sớm cho các bạn và sẽ có thông báo cụ thể .Rất mong các bạn thông cảm

Up pre hộ tớ nha honey :D đang phát triển site nên chưa có mống download/sale nào :D

User: reeknguyen

Cám ơn cậu !

thông thường filehost muốn remote được thì phải thông qua direct link. bạn để nguyên cái link như vậy? làm sao remote được
Mình đã để thiết lập trong fshare là direct link rồi thì chỉ cần add link này thôi. Mình chỉ hỏi là tại sao có file up đc file ko up đc

Download quá chậm, dù đã add premium. Download nhiều file cùng lúc thỉnh thoảng gặp lỗi ko download dc, phải pause bớt lại. Upload thì tàm tạm, ko có gì xuất sắc lắm :D

Kết luận: Yêu cầu mem bỏ 12 euro ra mua Premium để chất lượng thế này thì ko ổn tẹo nào :D Sever còn yếu quá, đến bao giờ mới nâng cấp ổn định hơn đây thớt ?

Last edited:
Download quá chậm, dù đã add premium. Download nhiều file cùng lúc thỉnh thoảng gặp lỗi ko download dc, phải pause bớt lại. Upload thì tàm tạm, ko có gì xuất sắc lắm :D

Kết luận: Yêu cầu mem bỏ 12 euro ra mua Premium để chất lượng thế này thì ko ổn tẹo nào :D Sever còn yếu quá, đến bao giờ mới nâng cấp ổn định hơn đây thớt ?

Vâng bên mình đã mua thêm server mới dự kiến ngày mùng 8 là đưa vào hoạt động và sẽ khắc phục được các lỗi bạn nêu trên . Rất xin lỗi bạn vì sự phiền phức này . Mong bạn thông cảm

Up pre hộ tớ với
user : royall

tiện cho mình hỏi mình có thể remo từ rapidgator qua được ko

thanks bạn nhiều

Up pre hộ tớ với
user : royall

tiện cho mình hỏi mình có thể remo từ rapidgator qua được ko

thanks bạn nhiều

Account của bạn đã up lên pre . Bên mình đang thêm các chức năng mới trong đó bao gồm remote từ rapidgator . Sẽ sớm đưa vào hoạt động .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,827
Latest member
advanceesthet
Back
Top Bottom