Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

xả đi nào anh em ơi :D free dc nhiêu cũng tốt lắm rồi đừng tham vọng quá :D

Đầu tiên em muốn gửi lời chia buồn sau sắc đến toàn thể anh em Stellar đang Bom chờ chết... Theo như đúng dự đoán của em thì Bitcoin đã rớt giá xuống mức Low là 460 USD (3 hôm trước dự là 450) và con số này sẽ tiếp tục giảm... Giao động từ 400~500, còn đồng tiền ảo Stellar vẫn đang từ từ... rất từ từ tuột giá xuống mức phải khiến cho các DEV phải ra tay giữ giá, dự mức low của Stellar sẽ là 400~450 (khoảng 1.5~2.3 USD/1k Stellar) Về đồng tiền Bitcoin giá sẽ nhảy rất mạnh. còn Stellar sẽ lí nhí nhích lên hoặc xuống từng chút từng chút một Chốt lại: dự là sẽ có rất nhiều anh em nhảy cầu vì giá STR và BTC đang giảm mạnh\

Xin lỗi vì làm anh em hoan mang :v :v Nhưng Stellar cần 1 điều gì đó để có thể tăng mức giá chứ không phải cứ ngồi chơ ra là giá lên đâu >.<

Bác này chắc là trong nhóm DEV của stellar nè nghi quá nắm tình hình dữ :D

xả đi ko ra quần hết
cau tieu.jpg

Để str lên giá thì cần phải có sự đầu tư mạnh tay hơn của các nhà đầu tư , str mới xuất hiện được gần 20 ngày , làm sao có thể kì vọng nó tăng đột biến được , ít ra cũng phải vài năm để nó có chỗ đứng và tên tuổi như bit coin, giai đoạn đầu này đa phần sự kì vọng đến từ Đông Nam Á , nơi người ta chưa biết tiền ảo là cái gì chứ đừng nói đến sử dụng :D , và 1 đống clone nữa .
Có lẽ ban quản trị đang nghĩ cách chặn IP đến từ Đông Nam Á đây .:rolleyes:

sao tui thấy mấy bác cứ đặt niềm tin vào thằng đeo thằng điếc gì đó, xin lỗi tui thì hok bít chứ bất kể 1 ai mà tham gia thị trường giao dịch đều như nhau cả thôi, những thằng dc cho là có thể giữ giá hay làm biến động giá gì đó thì nó cũng phải bỏ tiền túi của nó ra để làm chuyện đó và cũng sẽ đối mặt với nguy cơ mất sạch số vốn đó chứ đâu phải cái thị trường muốn thao túng là thao túng đâu... nếu như có ai đó có thể thao túng thị trường thì cái này là cờ bạc va trong đó mấy con cá nhỏ làm mồi cho mấy thằng tay to mặt bự hết rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back