Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

chết rồi các bác ợ, rút từ BX về coibase chẳng thấy gì, mà bên bx đã báo compelet rồi, trong khi đó vào phần my wallet của coiseba, nhấn vào nút get bitcoin address nó lại ra địa chỉ khác với địa chỉ ban đầu mình đã gửi BTC sang Bx, có bác nào giúp em với
comple nhưng phải chờ bên coinbase nó confirm tí nữa bác , bác nhấn get address nó ra thêm 1 address hay là add ress đó nó chuyển qua address mới , mà nhấn get address làm gì thế :eek:

chết rồi các bác ợ, rút từ BX về coibase chẳng thấy gì, mà bên bx đã báo compelet rồi, trong khi đó vào phần my wallet của coiseba, nhấn vào nút get bitcoin address nó lại ra địa chỉ khác với địa chỉ ban đầu mình đã gửi BTC sang Bx, có bác nào giúp em với
chia buồn cũng bác
hết cách
post cái địa chỉ lên xem
có ai giúp gì dc ko

nhấn get address để kt địa chỉ bitcoin xem đúng ko, vẫn còn địa chỉ cũ, chẳng biết thế nào, hu hu

nhấn get address để kt địa chỉ bitcoin xem đúng ko, vẫn còn địa chỉ cũ, chẳng biết thế nào, hu hu
nay minh bi y nhu ban,doi tam 10 phut coinbase moi co tien nhe,vua check xong van pending
Aug 16, 2014 You received bitcoin from an external account Pending

+0.336072 BTC

dễ lắm..mình biết ngày đầu tiên nhưng k có face..bộ dễ kiếm face lắm sao bạn:eek:
Bạn bè mình nhiều & có nhiều cách để kiếm face lắm :))
Nhưng cao lắm thì cũng có 100 face thôi chứ ko nhiều vì mình ko có đi mua hay đi hack face của người khác :)
Nhưng chỉ cần trong vòng 2 ngày đó thôi mình cũng kiếm đc cỡ 50 face rồi, mà lúc đó 50 acc, 1 acc bonus đc 5k hay 7k gì đó -> 50 acc 250k~350k STR
Đủ xài rồi :)), cơ mà...........it's too late =))

pro nào đẩy hơn 8btc cho mấy thím xả hàng kìa :rolleyes:

Ôm chứ, nhưng ít thôi..ôm 70k, thấy cậu comment xả hết rồi à? Có định chiến tiếp ko?
còn anh em còn giữ 5x k để chơi :D từ giờ tới tết biết đâu lướt được ít tiền tết rút ra biếu ba má :D

Sao thằng Mod lucky nó bảo hôm nay chính thức mở invite code mà thấy vẫn lèo tèo vậy!! Mệt với bọn DEV quá, có cl gì thì thông báo đàng hoàng, chẳng giống phong cách làm việc của bọn Tây gì cả, chậm chạp và hứa lèo..

Sao thằng Mod lucky nó bảo hôm nay chính thức mở invite code mà thấy vẫn lèo tèo vậy!! Mệt với bọn DEV quá, có cl gì thì thông báo đàng hoàng, chẳng giống phong cách làm việc của bọn Tây gì cả, chậm chạp và hứa lèo..
chuẩn anh check đến acc thứ 30 ko thấy cái invite nào dừng luôn hâyzzzz

Giờ này bên đó chắc chưa sáng :D

ôm thôi quyết ko xả.đợi iphone 6 ra là vừa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom