Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Kệ mợ chúng mày chứ tao éo xả làm gì nhau xuống 0 là cùng chứ gì , bố đếch sợ thằng nào :D.
Nhất là tao tay trắng OK chúng mày bán cứ bán đừng lôi kéo nhau :D :D

Trung thu năm nay, topic này chắc chỉ còn một mình mình ngắm giá STR vs BTC thôi, các thím trên kia bán hết cmnr @@
1 Like cho Bác

Trung thu năm nay, topic này chắc chỉ còn một mình mình ngắm giá STR vs BTC thôi, các thím trên kia bán hết cmnr @@

Còn tớ :D . Tuy ôm nhưng ko ngắm . Creat order xong vứt đấy thôi @@

Có em chơi với bác :D
Nói chung cái này free mà. Em cũng dc gần 200k toàn làm dc, ko có mua vào.
Cùng lắm nó xuống 0 thì chỉ có hòa
Mà biết chỉ có hòa với lời thì dại gì ko chơi?

Do biết tới cái này trễ quá, tới ngày thứ 4-5 kể từ khi phát tiền mới biết tới :(, chứ ko cũng hốt đc vài trăm k đén 500k STR cmnr, ko thì 1tr STR, để đó dành tiền mua xe hơi chạy =))

Do biết tới cái này trễ quá, tới ngày thứ 4-5 kể từ khi phát tiền mới biết tới :(, chứ ko cũng hốt đc vài trăm k đén 500k STR cmnr, ko thì 1tr STR, để đó dành tiền mua xe hơi chạy =))
dễ lắm..mình biết ngày đầu tiên nhưng k có face..bộ dễ kiếm face lắm sao bạn:eek:

bác nói hay quá em cũng muộn mà còn hơn bác hỏi bấy giờ có sh chạy rồi huhuhuhuhu:(

bao giờ cho đến ngày xưa mong sao str nó lại như mấy ngày đầu thì mới nhộn nhịp được:D

từ ngày chới tới giờ được vài chục k em chua bán đề dành sang năm sau giá nó lên 10 lần rồi bán

chết rồi các bác ợ, rút từ BX về coibase chẳng thấy gì, mà bên bx đã báo compelet rồi, trong khi đó vào phần my wallet của coiseba, nhấn vào nút get bitcoin address nó lại ra địa chỉ khác với địa chỉ ban đầu mình đã gửi BTC sang Bx, có bác nào giúp em với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,755
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom