Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

kiemtien113

Junior
Reactions
119
MR
0.000
Mới bị hack tuy không bao nhiêu nhưng nghĩ thằng hack nó hack nhiều người nó ăn biết bao nhiêu mà nói.đúng là đồ con chó.cẩn thận hổm rài chỉ copy và paste bữa nay dùng bàn phím ảo thử xem và bị hack ngay tức khắc.ai click mail của thằng diepnguyen gì đó thì xác định đi nhé.

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.576
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
cái vị thêm dấu "." trong email hình như bị fix rồi thì phải, giờ mình làm như thế ko dc nữa
Fix hoàn toàn nhé bác. hệ thống active mail đang bị lỗi dùng bất cứ mail nào cũng k được. Có thể nó đang cài Anti :)

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
Mới bị hack tuy không bao nhiêu nhưng nghĩ thằng hack nó hack nhiều người nó ăn biết bao nhiêu mà nói.đúng là đồ con chó.cẩn thận hổm rài chỉ copy và paste bữa nay dùng bàn phím ảo thử xem và bị hack ngay tức khắc.ai click mail của thằng diepnguyen gì đó thì xác định đi nhé.

sặc , hôm qua mình có click , nhưng chắc hôm qua desposit 1 cục vào bà xã nhanh nên ko bị , chết mình còn 30 account chờ bonos , thấy ớn ớn quá .....ko biết có sao ko , mà sao ko thấy AVG nó báo virus vậy ta ......virus gì mà ác vậy

Tình trạng:
Hiện tại vẫn đăng ký được nhưng không thấy 3 dòng job để làm việc, 3 ngày trước do lag nên tương tự. Nhưng hôm nay không lag. Và bây giờ là Chủ nhật.
Giả thuyết:
Rất có thể Stellar khóa chức năng này để xử lý mớ acc waiting... hy vọng là nó không check mấy acc chùng Ip với mail ảo :(

Tình trạng:
Hiện tại vẫn đăng ký được nhưng không thấy 3 dòng job để làm việc, 3 ngày trước do lag nên tương tự. Nhưng hôm nay không lag. Và bây giờ là Chủ nhật.
Giả thuyết:
Rất có thể Stellar khóa chức năng này để xử lý mớ acc waiting... hy vọng là nó không check mấy acc chùng Ip với mail ảo :(
rồi xong, mình còn để dành hơn 20acc Fb :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week