• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

Giá down ghê quá. Không biết bao giờ đảo chiều nhỉ :)))
mình nghĩ nó lên đỉnh rùi, chắc khó lên, giờ mua gom đc tí nào là chuyển luôn lên sàn đổi sang USDT cho chắc ăn

Có vài chục cái acc bác nào giúp e xem acc đó liên kết với mail nào để e mò được không

Tình hình là cho lên polon điền đúng mome.id mà sao hơn ngày r éo thấy trên sàn nhỉ ?? scam à

có lên có xuống mà, từng mua qua lúc 0,05 sau đó xuống và bán chốt lỗ giờ hối hận :D

ai còn còn pass quên mail. mình nhận tìm mail nhé

có lên có xuống mà, từng mua qua lúc 0,05 sau đó xuống và bán chốt lỗ giờ hối hận :D
Trước bán cả 6-700k.... mà đc có 4-5 chục củ. Nghĩ lại tiếc đứt ruột... để tới giờ có gần chục tỏi rồi..rồi..haizz cái số k giàu đc. :(
Đã thế cả list acc 20 str thì bị nó block k cho nâng cấp. Nhọ toàn tập :(

Xin hỏi.trước mình lập email là nokiamail.vậy bây giờ k thấy trang wep đâu nữa.tìm gg mà k thấy

1 mail tạo nhiều acc quá nó block nhé các bác,. hôm qua cùng mail có acc làm đc , acc ko nhé
Chức năng lấy lại mật khẩu vẫn nguyên nhé các bác.
Hôm qua mình mới lấy lại đc. Nhớ là phải còn recovery thì mới lấy đc nhé.
sao mình k đc ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom