• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

có ai găm hàng giống mình xong thấy nó xuống thì thốn vl k :D

vẻr FB bị lỗi thế này sửa làm sao các bác

lỗi thế này thì sửa thế nào các bác

Attachments

437.8 KB · Views: 40
Hic làm theo cách bữa ông nào share xong giờ hình như bị fix rồi á. vân còn nguyên 1 mail còn 14 invite lỗi :(. bác nào rảnh thì chỉ giáo chút. chắc chắn là có hậu tạ r
Gủi cho mình 1 cái invite (nhỏ nhất) test thử xem :)

Nói rõ cho mọi người hiểu luôn này: Theo e để ý thì mail invitation đợt đầu là ko lưu code invite đi với mail nào hết.nó chỉ lưu là mail có nằm trong danh sách invite ko thôi.và sau khi bị lỗi thì code bị reset 1 loạt nên ko biết đã claim hay chưa.Nên các bác cứ dùng mail có invitation forward 1 mail invite bất kỳ lên stellar với nội dung là invitation not found là sẽ đc trả về invite mới( Vì e có 2 mail có invitation,hôm trước do nhầm nên phải forward chéo của nhau nhưng vẫn đc).Còn sau khi lỗi thì code đã đi kèm với mail và có hiển thị đã claim hay chưa ( cái này do e đòi thằng brian nên nó show bằng chứng đã claim ra)

Nói rõ cho mọi người hiểu luôn này: Theo e để ý thì mail invitation đợt đầu là ko lưu code invite đi với mail nào hết.nó chỉ lưu là mail có nằm trong danh sách invite ko thôi.và sau khi bị lỗi thì code bị reset 1 loạt nên ko biết đã claim hay chưa.Nên các bác cứ dùng mail có invitation forward 1 mail invite bất kỳ lên stellar với nội dung là invitation not found là sẽ đc trả về invite mới( Vì e có 2 mail có invitation,hôm trước do nhầm nên phải forward chéo của nhau nhưng vẫn đc).Còn sau khi lỗi thì code đã đi kèm với mail và có hiển thị đã claim hay chưa ( cái này do e đòi thằng brian nên nó show bằng chứng đã claim ra)
còn acc nhiều invite thì sao bạn mình đang tính gửi thử mà sợ nó chỉ trả về có 1 acc :(

Đây mới là tinh thần 4rum nè. các bác giấu làm đếu gì. có nhờ 1 bác trên này gửi mail. nhận đc sẽ chia cho bác 20% . Thanks bác này luôn. nhận được cũng cho bác này 1 ít gọi là có vui. Hóng mail nó về vậy

acc mình có nhiều invite, có cái invite làm trước khi lỗi, có cái làm sau khi lỗi (cái lỗi đã được trả 1 invite mới) liệu có làm được nữa k?

bác nào giúp sửa lỗi này với
đổi trình duyệt đổi ac mới đủ kiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom