Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

1k str= 1*24*1873*24=1.08 triệu :D

có newbie nào k muốn giao dịch với mấy bác trên này, muốn thử cảm giác làm trader buôn bán trao đổi STR -> BTC? có BTC rồi mua STR lướt sóng, hay làm j tiếp cũng được =)) . hôm qua hỏi mãi k ai hướng dẫn em tự mò đc hết rồi.

em có 5900STR k biết từ bao h, nay đã đổi thành 305$! tiền vẫn ở trên trang polo.

bác nào cần thì quote với like em hướng dẫn, em k fải xin like mà ít ng cần quá thì em type hướng dẫn mất công với thành trò cười trc mũi các bro! vì em sợ chỉ có mỗi em là newbie thôi hehe

Mấy bác cho hỏi e có mail lúc reg mà pass login vào stellar ko nhớ, recovery dùng code recovery nó gửi vào mail lúc reg mà nó báo tài khoản này bị disable cái vụ nhập code recovery thì phải làm sao lấy lại đc

có newbie nào k muốn giao dịch với mấy bác trên này, muốn thử cảm giác làm trader buôn bán trao đổi STR -> BTC? có BTC rồi mua STR lướt sóng, hay làm j tiếp cũng được =)) . hôm qua hỏi mãi k ai hướng dẫn em tự mò đc hết rồi.

em có 5900STR k biết từ bao h, nay đã đổi thành 305$! tiền vẫn ở trên trang polo.

bác nào cần thì quote với like em hướng dẫn, em k fải xin like mà ít ng cần quá thì em type hướng dẫn mất công với thành trò cười trc mũi các bro! vì em sợ chỉ có mỗi em là newbie thôi hehe
Nhiều thì được chứ ít send vào rút ra thì trừ hết phí còn lỗ sấp mặt

Mấy bác cho hỏi e có mail lúc reg mà pass login vào stellar ko nhớ, recovery dùng code recovery nó gửi vào mail lúc reg mà nó báo tài khoản này bị disable cái vụ nhập code recovery thì phải làm sao lấy lại đc
Nếu vậy thì coi như mất bạn à. Recovery code trước nó update 1 đợt nên không dùng được nữa.

có ai vào được stellar viewer chưa nó đứng hình hoài

tự

nhiên có 6tr :D

có ai vào được stellar viewer chưa nó đứng hình hoài
Dùng VPS hoặc Hola cho Chrome IP mỹ vào rất nhanh nhé.

e còn chẳng nhớ username với pass , thấy các bác bàn sôi nổi quá tự dưng vào mail thấy thư mời. ấn dk luôn 500 lumen. điền key vs lấy face mới là dk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week