Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

500 ở đây rồi :D

Attachments

169.5 KB · Views: 140
tìm lại post của mình sẽ thấy :D không biết các ông có biết chút tiếng anh nào không nữa, trong cái trang stellar.org nó cũng chỉ sàn nào exchange luôn mà
đọc cái post của bác hiểu chết liền!

1 mail đc 500 vs 2k5 này :D

mua stellar giá cao , bạn nào cần bán inbox nha

mua invited , bạn nào bán inboxx nhé

còn gì đau khổ hơn 200 acc stellar năm 2014 mà giờ không nhớ password, và acc chính thì báo 500 log vào thấy balance 0. nhọ thiệt chứ :(

còn gì đau khổ hơn 200 acc stellar năm 2014 mà giờ không nhớ password, và acc chính thì báo 500 log vào thấy balance 0. nhọ thiệt chứ :(
bác có mail invited ko, đưa mình lấy cho, ko cần nhớ pass

Mấy bác có mail invited ấn vô claim xong login 1 acc stellar bất kỳ là nhận được 500 lumens mà. Mà acc đó phải còn trong hệ thống nhé. Nếu không có sẽ bị báo lỗi 0

căng mắt ra tìm không thấy cái mail 2k5 lumen đâu, thôi nói chung nhặt free đc 480 cũng đc, bác nào có mail invited vào click link xong làm theo nó bảo thôi, kiểu nó invite mình lập 1 cái nick mới ấy chứ ko phải ví stellar cũ đâu, lập xong nó send 500lumen vào, cái này chỉ ai có mail reg sll ngày xưa là kiếm ăn thôi. mấy ông kêu nhận hộ toàn scam, có mà các ông nhận cái gửi thẳng vào sàn ấy, để ae ít tiền cf đi

nhiều người ko biết cách nhận, làm hư hết invited , uổng quá, vào link invited, kết nối với fb xong, nó hiện ra cái secret key, dùng cái secret key đó đăng nhập vào là nó cho 500 str, mấy ông cứ đăng nhập vào acc cũ bảo sao 0 str, nó thưởng 500str cho acc mới, chứ có thưởng cho acc cũ đâu mà vào acc cũ

có ông làm hư 2 3 acc invited 2k5 lạy luôn, tính ra quăng mất cả 5-7 triệu

Sao có cái develop thế bác?

tự gửi đó, mình thấy topic này nên search ra, đắng cái lúc delete chục acc để vét 20str/1 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,950
Latest member
hector981979

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week