Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

adam27944

Hero
Reactions
723
MR
0.068
Hiện nay, chúng ta không còn nhận được stellar miễn phí từ các mail intive nữa, nếu có nhận được thì cũng không thể kiếm được XLM nữa vì các mail này đã hết hạn.
Giá XLM đang lên rất cao, bây giờ chỉ còn có thể kiếm được XLM từ các acc cũ.
Upgrade tài khoản để lấy secret keypublic key. Cần phải xác nhận mail để lấy code
Các acc cũ sau khi nâng cấp (có trường hợp nâng câp được, có trường hợp khôg) sẽ có plubic và Private Key, các bạn lưu lại.
Sau khi đã có secret key và public key rồi. Các bạn vào trang sau để merge acc:
https://thor1887.github.io/stellar-extended-merge/
- Chọn: Livenet
- Enter source account: Public key của acc 20 lumens (VD: G......)
- Enter source account seed: Private key của acc 20 lumens (VD: S.....)
- Enter destination account: Public key của acc chính (VD: G..... 20 STR sẽ được chuyển vào acc này).

Sau khi nhập xong thì click Merge Accounts
Nếu có thông báo Transaction success là đã thành công.

Có 2 lỗi có thể xảy ra:
1. Transaction failed: Lỗi này xảy ta khi acc 20 lumens của bạn chưa được cập nhật lên hệ thống của stellar (do vừa nâng cấp cần phải đợi 10 - 15s thì mới cập nhật). Gặp lỗi này thì thử lại sau 5 - 10s.
2. Destination Account Not Active... Transaction Failed: Lỗi này là do acc 20 lumens kia đã được merge hoặc số dư không đủ 20.00001 (đại loại thế vì merge cũng cần fee nên nếu hơn 20 có tí thì không merge được. Các bạn gửi 1 ít vào là lại merge ngon ngay
(coppy của một bác trên mmo4me)
Nếu không Merge được các bạn làm lại thử vài lần, hoặc chuyển ngược 2 acc lại với nhau.
Chúc các bạn kiếm thêm tí!

Last edited:
Giờ ngồi lục tung lại mấy cái mail nè bác. Acc dc 500k quá đã , hyhyy

đang lục lại mấy cái mail, các bác vào phần quảng cáo trong mail nhé
hy vọng nó không xuống giá để còn kiếm tí

đang lục lại mấy cái mail, các bác vào phần quảng cáo trong mail nhé
hy vọng nó không xuống giá để còn kiếm tí
Hồi trước del acc để vét 20str giờ tiếc quá :( còn đc 2 acc sống nó tặng. bán được 910k :D

Mail của acc fb hồi đó đăng kí hay sao bác e reg lâu quá giờ ko biết hồi đó đăng kí dùng mail nào

uk. Cũng được tặng nè. :D
Nó cho mình tạo ví mới, sao ko dùng luôn ví cũ nhỉ. Giống invite mà không phải, claim trực tiếp mà.

Đệt mình bấm vào link xong 1 hồi ra public key gì gì đó k lưu lại giờ vào acc k thấy đc đồng nào là sao

uk. Cũng được tặng nè. :D
Nó cho mình tạo ví mới, sao ko dùng luôn ví cũ nhỉ. Giống invite mà không phải, claim trực tiếp mà.
Mình k lưu lại cái ví đó giờ mất rồi có cách nào lấy lại k ta

mình củng bị 2 cái, hóng cách lấy lại :mad:

Vào check email cũ lúc đăng kí ví nha. Nó gửi mail về đó, không cần nhớ thông tin ví cũ đâu.

Nhận xong ae nhớ gửi 1 ít sang ví khác để phát sinh giao dịch, không thì 7 ngày sau nó thu hồi lại coin đã tặng đó nha.

mình lâu rồi không vào, thế này là sao nhỉ

vô cái link invites rồi claim luôn, nó ra cái acc mới có 500 lumen, quan trọng là có bao nhiu cái link invites

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom