Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

Vào check email cũ lúc đăng kí ví nha. Nó gửi mail về đó, không cần nhớ thông tin ví cũ đâu.

Nhận xong ae nhớ gửi 1 ít sang ví khác để phát sinh giao dịch, không thì 7 ngày sau nó thu hồi lại coin đã tặng đó nha.
Phải mở mail lúc trước dk lên mới claim dc mà bác. Nó gửi về là sao ?

Phải mở mail lúc trước dk lên mới claim dc mà bác. Nó gửi về là sao ?
Cái này giống invite hồi xưa ý, nó gửi random tài khoản thôi. Nên ai may mắn thì có mail nó gửi về mời sử dụng ấy.

không, chỉ tk mail cũ nó mới gửi link invites.
Vấn đề là mình click vào link rồi ra cái ví mới k lưu lại giờ k biết ở đâu. bó tay luôn. log vào tài khoản cũ không thấy tiền mà tài khoản mới thì k lưu key lại

Ko phải bác, ý em là em claim rồi nhưng lỡ tay nhấn tắt tab đó đi, là mất luôn phải ko bác

Vấn đề là mình click vào link rồi ra cái ví mới k lưu lại giờ k biết ở đâu. bó tay luôn. log vào tài khoản cũ không thấy tiền mà tài khoản mới thì k lưu key lại
Ko phải bác, ý em là em claim rồi nhưng lỡ tay nhấn tắt tab đó đi, là mất luôn phải ko bác
ra cái tk mới, nó báo rõ phải lưu lại 2 cái key bên duới, ko lưu coi như mất.

Hic hic tiếc quá

ra cái tk mới, nó báo rõ phải lưu lại 2 cái key bên duới, ko lưu coi như mất.
Khổ đọc hướng dẫn nói vậy tưởng đâu là vào tài khoản cũ. Hướng dẫn có tâm vl :p

Your balance:

20.999939 lumens
là dc bao nhieu $ vậy. bán như nào a

E có key mà giờ ko pit làm như thế nào để vào ví nhỉ bác

Thực sự là mình không tin chuyện này. hồi sáng sớm hôm nay nhận được cái mail của stellar, bấm lung tung vào hóa ra mới biết nó tặng mình 20$.
Bác nào nhận được mail invites của nó thử xem nhé!
E nhận key rồi làm sao nữa bác ơi

Khổ đọc hướng dẫn nói vậy tưởng đâu là vào tài khoản cũ. Hướng dẫn có tâm vl :p
bác xem lại cái nhé, mình có nói rõ là trong mail mà, ông nào không chịu xem nó hướng dẫn thì chịu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom