Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Hôm qua hứng tình lên mua vô em wc giá chát 300 giờ ẻm tụt 22x =.= ruột quằng quại :( 0.2 btc của iem :(

Lời ngỏ thay cho điều lệ:

Sau 1 thời gian chúng ta hội ngộ cùng với nhau nhờ cái duyên của Stellar mang lại. Rồi từ đó chúng ta lại bắt gặp những sở thích mới mẻ cũng như một cách kiếm tiền mới.
Sau nhiều lần suy nghĩ thì mình cũng quyết định thành lập 1 nhóm kín để cùng tìm hiểu, khai phá và chia sẻ một lĩnh vực mới để trang bị cho mình một kiến thức cũng như cách kiếm tiền mới.

Nếu bạn thực sự xem việc kiếm tiền từ crypto coin là nghiêm túc như bao công việc kiếm tiền khác thì mời cách bạn tham gia nhóm và tuân thủ một số điều lệ chung để tạo công bằng cho những thành viên khác và cũng chính là bảo vệ cơ hội cho chính bạn.
1. Những thông tin cần được bảo đảm riêng tư thì vui lòng giữ kín như:
+ Kế hoạch đầu cơ coin trong tuần, tháng. Volume của các thành viên tham gia đầu cơ coin...
+ Các tut kiếm coin (kiếm tiền) chỉ chia sẻ cho các thành viên trong nhóm.
+ Thông tin cá nhân của thành viên không được lạm dụng.
+ Không để xảy ra tình trạng dùng chung account
2. Cơ hội và rủi ro
+ Các bạn tham gia trong nhóm sẽ được giúp đở hỗ trợ thông tin, lý luận để nhận định đầu tư coin. Quyết định cuối cùng là ở bạn.
3. Các điều kiện khác
+ Anh em trong nhóm không nên tranh giành, dẫm đạp nhau mà nên hỗ trợ chia sẻ ở những lúc mua, bán để tránh những trường hợp làm giá cả đi quá xa với mong muốn.
+ Anh em trong nhóm cố gắng xây dựng uy tín để ừ đó còn phát sinh nhiều cách kiếm tiền khác mà dựa vào uy tín là cách nhanh nhất để chiến thắng và tạo ra lợi nhuận.
+ Nhóm tham gia là nhóm duy nhất có địa chỉ:
https://www.facebook.com/groups/candylopgroup/
4. Những nội dung sau hết sức lưu ý
+ Không đăng tin buôn lậu, buôn vũ khí, ma túy...
+ Không buôn bán tài liệu, bí mật nhà nước, làm trái với pháp luật nhà nước Việt Nam
+ Không bàn về chính trị, sex...
4. Fee tham gia và các khoản chi tiêu khác.
+ Fee tham gia group là 0.1 BTC/lần tham gia
+ Fee tham gia hay đồng ý vào thêm những tut kiếm coin khác có tính chất kiếm nhiều, nhanh, hàng loạt... (tùy tình huống cụ thể).
+ Bonus cho thành viên ( tùy hỉ).
5. Kỷ luật.
+ Mỗi khi thành viên vi phạm các điều kiện trên tùy theo mức độ mà có thể loại ra khỏi nhóm ngay lập tức hay cảnh cáo 1 lần.

Cám ơn các bạn đọc tin

@candylop Cái đó là cái hình tròn tròn bên phải chart đó cậu. Mà mình phân vân là Buys in BTC là số lượng người # mua vào đúng ko ?
Chỗ đó là lực mua và lực bán, tính bằng btc.
Mình thì mình toàn xem order book.
Nhân tiện mình đang làm cái facebook và lập group luôn.

Bác nào tham gia group thì mình sẽ phổ biến luôn 1 món quà cho phép các bác kiếm tối thiểu cỡ 0.01 btc ngay luôn.

Giờ mình lập facebook tí đã + test mấy cái tut cho luôn.
E xin 1 slot :)
p/s: 0.1 ...

Xin sẵn và chờ bonus :p. sẵn a kẹo cho e cái ý kiến về mwc cái nó down xong im phắt :( e hốt lớ ở 310 =.=

apec đang tụt ko phanh :|

cần bán 30k str có ai online ko nhỉ

Lời ngỏ thay cho điều lệ:

Sau 1 thời gian chúng ta hội ngộ cùng với nhau nhờ cái duyên của Stellar mang lại. Rồi từ đó chúng ta lại bắt gặp những sở thích mới mẻ cũng như một cách kiếm tiền mới.
Sau nhiều lần suy nghĩ thì mình cũng quyết định thành lập 1 nhóm kín để cùng tìm hiểu, khai phá và chia sẻ một lĩnh vực mới để trang bị cho mình một kiến thức cũng như cách kiếm tiền mới.

Nếu bạn thực sự xem việc kiếm tiền từ crypto coin là nghiêm túc như bao công việc kiếm tiền khác thì mời cách bạn tham gia nhóm và tuân thủ một số điều lệ chung để tạo công bằng cho những thành viên khác và cũng chính là bảo vệ cơ hội cho chính bạn.
1. Những thông tin cần được bảo đảm riêng tư thì vui lòng giữ kín như:
+ Kế hoạch đầu cơ coin trong tuần, tháng. Volume của các thành viên tham gia đầu cơ coin...
+ Các tut kiếm coin (kiếm tiền) chỉ chia sẻ cho các thành viên trong nhóm.
+ Thông tin cá nhân của thành viên không được lạm dụng.
+ Không để xảy ra tình trạng dùng chung account
2. Cơ hội và rủi ro
+ Các bạn tham gia trong nhóm sẽ được giúp đở hỗ trợ thông tin, lý luận để nhận định đầu tư coin. Quyết định cuối cùng là ở bạn.
3. Các điều kiện khác
+ Anh em trong nhóm không nên tranh giành, dẫm đạp nhau mà nên hỗ trợ chia sẻ ở những lúc mua, bán để tránh những trường hợp làm giá cả đi quá xa với mong muốn.
+ Anh em trong nhóm cố gắng xây dựng uy tín để ừ đó còn phát sinh nhiều cách kiếm tiền khác mà dựa vào uy tín là cách nhanh nhất để chiến thắng và tạo ra lợi nhuận.
+ Nhóm tham gia là nhóm duy nhất có địa chỉ:
https://www.facebook.com/groups/candylopgroup/
4. Những nội dung sau hết sức lưu ý
+ Không đăng tin buôn lậu, buôn vũ khí, ma túy...
+ Không buôn bán tài liệu, bí mật nhà nước, làm trái với pháp luật nhà nước Việt Nam
+ Không bàn về chính trị, sex...
4. Fee tham gia và các khoản chi tiêu khác.
+ Fee tham gia group là 0.1 BTC/lần tham gia
+ Fee tham gia hay đồng ý vào thêm những tut kiếm coin khác có tính chất kiếm nhiều, nhanh, hàng loạt... (tùy tình huống cụ thể).
+ Bonus cho thành viên ( tùy hỉ).
5. Kỷ luật.
+ Mỗi khi thành viên vi phạm các điều kiện trên tùy theo mức độ mà có thể loại ra khỏi nhóm ngay lập tức hay cảnh cáo 1 lần.

Cám ơn các bạn đọc tin
em 1 slot nhé, đóng phí thế nào vậy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn