• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ui vay la capcoi sap co bien roi bac can?
Nó lên coinpayment rồi, với lại CAPT đã chạm đến đáy 1250 (ọe).
Bây giờ ai giữ CAPT thì vào chọn shop, sau đó vào 4rum capt đề nghị là shop này cho mua bằng CAPT.
CAPT hội sẽ đếm vote để chống spam.
Sau đó shop nào đồng ý thì bay vào mua ở shop đó thật nhiều để tạo cầu :)

p/s: CAPT hay CAP?

Last edited:
Nó lên coinpayment rồi, với lại CAPT đã chạm đến đáy 1250 (ọe).
Bây giờ ai giữ CAPT thì vào chọn shop, sau đó vào 4rum capt đề nghị là shop này cho mua bằng CAPT.
CAPT hội sẽ đếm vote để chống spam.

Sau đó shop nào đồng ý thì bay vào mua ở shop đó thật nhiều để tạo cầu :)
Mình chờ cat game.
Mình thì ko nghĩ vậy. Bọn dev này khôn hơn bọn TQ nữa, nó giao hết trách nhiệm cho cộng đồng, cho nông dân và nó ngồi không hưởng lợi. Thật ra cú pump scam này ko phải là ko có ích. Hãy đợi mà xem, giá CAPT sẽ tăng lại trên 3k5 cho mà xem

mấy pro cho e hỏi sao connect with FB pữa chủ nhật đến h vẫn nhận bị như thế này:
"your stellars are on the way"

Vãi cả pump CAPT. Hội pump fairpump hứa pump capt thế mà tới giờ pump chỉ có đúng 2 member mới đi mua capt vội vàng giá cao, còn lại bọn pump thì ngồi nhìn. Kết quả không phải là pump mà thành ra dump. Giá dump làm cho vol tăng lên. Như vậy theo bọn pump thì cuộc pump này ko thành công nên nó ko kể công. Nếu có nhiều con nai vàng ngơ ngác chui vào rọ thì bọn nó chụp ảnh vol cao, tỷ lệ tăng giá này nọ ỏm tỏi cả lên.

Bọn nó scam tinh vi quá.
hehe , treo rải một ít từ 2k đến 3k5 bán dc roài , giờ mua lại là có khoản lời nho nhỏ rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình biết là nó sẽ tăng trung tuần cho đến cuối tuần, nhưng ai dè nó tăng sớm quá. Hic hic

Hôm qua có 1 bác MMO ngồi bàn với mình đi kiếm 50 triệu mua code btce ko biết có mua kịp ko nữa.
Trời ko cho ăn rồi , nhọ vãi , đắng ... à mà thôi . Chiều qua có đăng hỏi mua btc trong toppic ni rồi chứ phải :oops::oops::oops::oops:

Em còn 1 ít coi nữa là coi DCN. Em cảm thấy coin này khá hay mà sao nó cứ thụt lùi thế nhỉ :v

hehe , treo rải một ít từ 2k đến 3k5 bán dc roài , giờ mua lại là có khoản lời nho nhỏ rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Trời ko cho ăn rồi , nhọ vãi , đắng ... à mà thôi . Chiều qua có đăng hỏi mua btc trong toppic ni rồi chứ phải :oops::oops::oops::oops:
Chứ còn gì nữa, bảo bán cho 1000 đô 1 BTC ko mua, giờ tiếc chưa :))

Hôm qua mua là được rồi ;)) thấy chưa, rate cũng cao hơn xí cơ mà lời. Hôm qua mình cũng hốt ít btc-e, mua btc xong chuyển qua mua coin # rồi.

Lót dép xem "speculation pump" là cái gì nào :)
Speculation pump được hiểu nôm na là: Nó tạo ra 1 cái bơm trước rất nhẹ nhàng không có target và sau đó tắt đột ngột (giống như làm 1 khúc dạo đầu xong rồi bỏ ngang đi tắm và mặc áo quần vào đi uống cafe với bạn bỏ mặc cho em út nằm chỏng chơ). Từ đó sẽ tạo ra fud và gây ức chế tâm lý, các fuder bắt đầu chửi bới (hoặc giả vờ chửi) thậm chí nó bỏ tiền ra đi thuê người chửi nó. Khi fud dâng lên tới cao trào thì thay vì pump thì nó sẽ thành dump (các bạn nhớ lại vụ STR bị lỗi định danh mấy ngày trước và tui đã đã đi làm việc đó để dump giá). Cuối cùng sẽ có trap xảy ra, nhà đầu cơ tiếc nuối, tiếc rẻ lâu lâu lại vào ghé thăm xem thử nó ra sao rồi ( kiểu này trên MMO nhiều lắm - xin nói thẳng luôn là trẻ trâu) và đột nhiên giá lại tăng cao giá mua vào trước đó của họ... rồi giá nhích dần lên đầy khiêu khích... và rồi giá tăng lên gấp đôi thấy sướng quá nhưng ko dám mua, giá lại tăng lên gấp 3 cũng ko dám mua... giá tăng lên gấp 7 lần 8 lần thì họ lại mua kẻo uổng. Haha
Speculation pump là như vậy đó

Điểm lại:
XST có phải là speculation pump không?
XBOT có phải không?
Fibre có phải không?
SSV có phải không
SSD có phải không?

Và NAV???.

Cuối cùng là câu hỏi liệu bạn có phải là trẻ trâu không

Last edited:
Hôm qua đã cảnh báo XST không có lý do tăng nữa, không biết có bác nào còn đâm đầu vào không nữa. Giá tụt còn 10k rồi kìa.

Hôm qua ăn đc vụ SSD ngon!
Ngồi 1 ngày bằng lương hơn 1 năm đi làm :D

Hôm nay capt đi
Capt liệu có ăn đc nữa ko?. Tối qua đã định mua BTC ở 390 nhưng nghĩ sao lại không mua. Sáng dậy nó lên 440, tiếc ngẩn ngơ. Giờ thì ko dám mua vì sợ nó down lại

XBOT hôm nay lên nổi k a :D
Lại đi hỏi như vậy là sao ta. Không phải là trade lướt sóng à. Ai đã đặt mua 12k hôm qua thì đặt bán giá cao hơn kiếm lời thôi. Ai chưa mua 12k thì đặt mua 11k chứ có gì đâu. Giá mua 11k 12k mà lo cái gì nữa. Chơi phải có chiến lược. Có phải là ai cũng ngu dại bán rẻ cho bạn để bạn bán bán giá lại giá cao đâu, có phải mua xong là bắt buộc giá phải lên đâu nhỉ.

Lại đi hỏi như vậy là sao ta. Không phải là trade lướt sóng à. Ai đã đặt mua 12k hôm qua thì đặt bán giá cao hơn kiếm lời thôi. Ai chưa mua 12k thì đặt mua 11k chứ có gì đâu. Giá mua 11k 12k mà lo cái gì nữa. Chơi phải có chiến lược. Có phải là ai cũng ngu dại bán rẻ cho bạn để bạn bán bán giá lại giá cao đâu, có phải mua xong là bắt buộc giá phải lên đâu nhỉ.

voted, nhiều bạn trade trong ni theo tips của candylop, mà chả chịu suy nghĩ gì cả, tips là 1 chuyện, trade là ở các bạn, giàu có hay ra đê ở cũng ở bản thân các bạn :)

Capt liệu có ăn đc nữa ko?. Tối qua đã định mua BTC ở 390 nhưng nghĩ sao lại không mua. Sáng dậy nó lên 440, tiếc ngẩn ngơ. Giờ thì ko dám mua vì sợ nó down lại
Giá U 400 là giá trong mơ của năm và đó là giá không phải do thị trường điều tiết mà do.. à mà thôi. Biết chừng đó đủ rồi, ai đó có đọc bài dài loằng ngoằng của mình mà thích chơi thể loại này thì sau sự kiện giá giảm kia sẽ biết vì sao nó giảm thôi.

capt em đặt 1k250 có ok ko anh :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week