Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác này 2011 nói chuyện hok chủ vị gì hết :(
Sry sry. Bác nào biết giúp mình cái nhé.
Mấy bác đang bàn về vấn đề j thế? đọc giống mấy sàn chứng khoán, coi bài 1 thì thấy nói sơ sơ, lội vài trang cuối thì chỉ thấy mua và bán @.@
Có bài nào nói rõ không cho mình tham khảo tí :)

Mấy bác đang bàn về vấn đề j thế? đọc giống mấy sàn chứng khoán, coi bài 1 thì thấy nói sơ sơ, lội vài trang cuối thì chỉ thấy mua và bán @.@
Vâng, cái topic này nó đi lạc từ lâu rồi.

Sự kiện STR qua lâu lắm lắm rồi. Từ STR rồi sinh ra BTC, quá trình sinh ra BTC thì phải mua bán. Trong quá trình mua bán thì có thăng trầm, giá khi lên cao khi xuống thấp. Nhưng mà anh em nhà ta lại ko muốn nó bị mất giá cho nên phải tìm cách nâng cao giá trị hoặc giữ giá. Cho nên lại sinh các mối quan hệ xung quanh để giữ giá STR bằng cách này hay cách khác.
Quá trình đó cần tìm tòi, khám phá nên cũng cần phải hỏi. Lâu lâu sự kiện STR trở lại thì vấn đề về STR lại xôm tụ vì lúc đó đã được "trả lại tên cho em".

Bài thì nó lẫn lộn ở bên trong đó rồi.

Sự kiện STR qua lâu lắm lắm rồi. Từ STR rồi sinh ra BTC, quá trình sinh ra BTC thì phải mua bán. Trong quá trình mua bán thì có thăng trầm, giá khi lên cao khi xuống thấp. Nhưng mà anh em nhà ta lại ko muốn nó bị mất giá cho nên phải tìm cách nâng cao giá trị hoặc giữ giá. Cho nên lại sinh các mối quan hệ xung quanh để giữ giá STR bằng cách này hay cách khác.
Quá trình đó cần tìm tòi, khám phá nên cũng cần phải hỏi. Lâu lâu sự kiện STR trở lại thì vấn đề về STR lại xôm tụ vì lúc đó đã được "trả lại tên cho em".

Bài thì nó lẫn lộn ở bên trong đó rồi.
btc xuống nữa ko bác nhỉ?

sao acc STR login vào báo lỗi, recovery pass login vào được thì nó tự logout, rồi login vào lai báo lỗi :mad:

Mạng LAG thôi

btc xuống nữa ko bác nhỉ?
BTC trong năm 2014 này có lúc đã xuống giá 400 rồi. Để mình xem nguyên nhân giá nó tụt xuống 458$ tí đã nào.

P/s mà ko phải lúc nào giá btc xuống cũng buồn đâu. Có rất nhiều trường hợp giá btc xuống thì càng vui.

BTC trong năm 2014 này có lúc đã xuống giá 400 rồi. Để mình xem nguyên nhân giá nó tụt xuống 458$ tí đã nào.

P/s mà ko phải lúc nào giá btc xuống cũng buồn đâu. Có rất nhiều trường hợp giá btc xuống thì càng vui.
Đợt mình mua STR lúc giá nó 2xxk/btc, mà trong túi chỉ có 0.1btc, giờ giá là 150k/btc thì bán ra, mà ôm tới mấy tháng trời. Giờ cần tiền mà giá btc thảm quá, k dám bán :(

Shade nhào vào kheo khéo thì có thể kiếm hơn 20%. Bác nào chơi thì theo ít thôi, từng gói từng gói nhỏ.

P/s đừng có giữ coin này.

Đợt mình mua STR lúc giá nó 2xxk/btc, mà trong túi chỉ có 0.1btc, giờ giá là 150k/btc thì bán ra, mà ôm tới mấy tháng trời. Giờ cần tiền mà giá btc thảm quá, k dám bán :(
Lãi hơn 35% rồi, tiếc gì cái giá BTC giảm có vài %.

Ủa mà ko phải bác đang đi lạc vấn đề mua bán à.

Hô hô. Fibre 1 mạch tiến lên 39999. Hôm qua ôm 0.2 giá 33001, có nghĩa là đã có 0.04 vào túi.

Bác nào có tiền thì mua btc-e dep lên trade btc cũng kiếm ngon.

Ặc ặc mà vấn đề liên quan đến BTC trực tiếp nhạy cảm lắm. Mình ko bàn tùy tiện ở đây.

Shade nhào vào kheo khéo thì có thể kiếm hơn 20%. Bác nào chơi thì theo ít thôi, từng gói từng gói nhỏ.

P/s đừng có giữ coin này.
Nên đặt mua ở giá bn bác ơi :D

Mình nghĩ đầu tiên sẽ tăng vì độ hot, và sau đó sẽ giảm rất thảm, rồi sau này sẽ lại về với giá của nó như bây giờ thôi :D
Quan trọng cái khoảng thời gian để mà "Nó về lại với giá trị đáng có của nó" là lâu hay chóng nữa, đó mới là quan trọng haha :)))

Mạng đang bão, off ko làm đc. thím nào cho theo chơi str với :p

Buôn được 2 chuyến BTC trong vốn 25$ sẵn có. Kiếm 0.76$ đủ 1 ly cafe

BC đang có bão các bác ơi, nhảy vào xúc mau còn kịp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member