Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Thế nào rồi, các bác thưởng thức thành quả chưa zday

XST theo char là vừa chạm đỉnh xong , giờ bác nào máu đặt lệnh mua đu theo đỉnh dc đó :X
Ko đú đởn theo XST nữa được đâu. Nguy hiểm lắm!

um cái này mà có vốn nhiều đu theo tới cùng, càng giảm càng mua
Bạn hiểu ra chân lý rồi à.
Nên nhớ là phải chia tiền ra nhiều cục. Mua xong mà nó xuống thì chờ và mua tiếp, xuống nữa thì mua tiếp (nếu nó xuống nhanh)

Nên nhớ là phải chia tiền ra nhiều cục. Mua xong mà nó xuống thì chờ và mua tiếp, xuống nữa thì mua tiếp (nếu nó xuống nhanh)
nãy giờ mình lướt được 1 tẹo. mỗi lần 500 ( do ít vốn). 2 bên mua và bán đang giằng xé, vui quá.
Mình hiểu dc chút ít.
Nhưng vẫn đề quan trọng thì vẫn ko hiểu được. đó chính là phân biệt giữa hư hư thực thực. Dễ bị dụ quá

Em treo giá LTCD giá 112. Thế ổn k bác. Hay chơi lướt sóng tốt hơn. Lúc nãy em mua 9xx rồi.

nãy giờ mình lướt được 1 tẹo. mỗi lần 500 ( do ít vốn). 2 bên mua và bán đang giằng xé, vui quá.
Mình hiểu dc chút ít.
Nhưng vẫn đề quan trọng thì vẫn ko hiểu được. đó chính là phân biệt giữa hư hư thực thực. Dễ bị dụ quá
Cái này phải có xíu linh cảm nữa.
Sẽ có lúc bạn cảm thấy ghê ghê, đừng có override cảm giác đó, nếu cố sẽ mất nhiều lắm.

Mình hiểu dc chút ít.
Đừng để nó dụ đi đến những nơi tối tăm là được.

Xcash có vẻ tốt các bạn nhỉ!

Giờ bán ra là có thể lời hơn 20% rồi ấy nhỉ! Ai thích đu tiếp thì đu nha.

Xcash có vẻ tốt các bạn nhỉ!

Giờ bán ra là có thể lời hơn 20% rồi ấy nhỉ! Ai thích đu tiếp thì đu nha.
đang chờ nó xuống.

Xcash lên 17k3 rồi. Good job!

lên khi nào nhỉ ????? sao mình ko dính...hucccc
ah trời ơi..........mình bị tẩu hỏa nhập ma rùi, bạn nói xcash mà mình cứ nghĩ là LTCD ===>>>>>>>> thành thật xin lỗi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week