Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
1 ip nhiều acc twitter được không bác
Mình ko rành twitter nên có thể mình trả lời ko chính xác. Nhưng nãy giờ mình tạo được mấy acc rồi mà ko đổi ip nè.

sắp có hàng chưa bác, mình nóng lòng quá
Gần xong hàng rồi bác.

Cái vụ twitt các bác đừng lo nát, nhưng mà hãy là những người đầu tiên đừng là người đến sau. Đầu tiên lúc nào cũng ưu tiên cả. Các bạn chỉ được làm trong 1 thời gian ngắn thôi ko làm lâu được đâu nên ko có nát được.

Gần xong hàng rồi bác.

Cái vụ twitt các bác đừng lo nát, nhưng mà hãy là những người đầu tiên đừng là người đến sau. Đầu tiên lúc nào cũng ưu tiên cả. Các bạn chỉ được làm trong 1 thời gian ngắn thôi ko làm lâu được đâu nên ko có nát được.
ko hiểu ý bác lắm, nói chung là... HÓNG :D

Gần xong hàng rồi bác.

em reg nick twit sao ko thấy nó gửi email về để xác thực nhỉ. Em tạo gần chục cái rồi :))

Gần xong hàng rồi bác.

Hi vọng bác share miễn phí để e cùng làm với, chứ giờ bảo mua tuts chắc e k có xiền :(

Gần xong hàng rồi bác.

nó chưa chạy mà bác, nghe nói hôm nay sẽ premine mà cũng chưa biết mặt mũi cái web nó sau hết :(, nghe dev hứa vậy chứ không biết có không, chắc em cũng làm sẵn vài chục acc twitter để dành :)

nó chưa chạy mà bác, nghe nói hôm nay sẽ premine mà cũng chưa biết mặt mũi cái web nó sau hết :(, nghe dev hứa vậy chứ không biết có không, chắc em cũng làm sẵn vài chục acc twitter để dành :)
bác nghe ngóng trang nào thế ạ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,965
Latest member
baoza15

Most viewed of week