Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ver fb đc 75 str, ver mail đc thêm 50, send đi đc thêm 25, thiếu bước nào thì thiếu tiền bước đó thôi. mà ver mail đi để có thêm str chứ sao ko ver, 1 mail chỉ vài trăm đồng, ver mail đc vài ngàn mà
mình mới chơi thôi, vậy gmail có người bán hả bác.. hướng dẫn e tí với

ver fb đc 75 str, ver mail đc thêm 50, send đi đc thêm 25, thiếu bước nào thì thiếu tiền bước đó thôi. mà ver mail đi để có thêm str chứ sao ko ver, 1 mail chỉ vài trăm đồng, ver mail đc vài ngàn mà
Dạo này vẫn ở Huế hay ở mô rồi chị hai :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Em mới chơi str,
các bác cho e hỏi, nik fb thì nhìu, nhưng ko ver mail thì có dc ko ạ
Bạn tạo 1 gmail tên dài dài chút, mỗi lần ver mail thì thêm 1 dấu chấm vô là được , không cần phải có nhiều mail đâu.
Ví dụ mail bạn là [email protected] thì ver xong account stellar này , muốn ver account stellar khác thì điền mail là [email protected] , acc stellar nữa thì [email protected] , cứ thế mà làm thôi ,
Còn reg nick thì 1 ip làm thoải mái, nó ko cấm đâu

Bạn tạo 1 gmail tên dài dài chút, mỗi lần ver mail thì thêm 1 dấu chấm vô là được , không cần phải có nhiều mail đâu.
Ví dụ mail bạn là [email protected] thì ver xong account stellar này , muốn ver account stellar khác thì điền mail là [email protected] , acc stellar nữa thì [email protected] , cứ thế mà làm thôi ,
Còn reg nick thì 1 ip làm thoải mái, nó ko cấm đâu
[email protected] nhanh hơn cậu.. vào excel ấy.kéo xuông15s là có khảong 10k mail dạng [email protected]....còn reg ip h chỉ tầm 4-50acc là nó hay bị nó hạn chế lắm.ko như ngày xủa...thảoi mái :confused:

Chừng nào ko phải là day trader + coin đó có PoS và 100% APR trở lên thì mới đc.
Mình mua 21k và dump 16k rồi, sau đó mới gỡ đc phần lỗ.

Khi đã bỏ 1 lượng lớn tiền vào thì đó là nhớ nó dành đầu tư trung và dài hạn tìm hiểu kỹ coin đang chơi chờ đúng thời điểm giá tốt mua vào.Mình cũng từng bị giống bạn trên khi mới chơi STR là 1 coin đầu tiên mình tham gia,phải câm nín mà chờ 1 tháng ăn mì gói qua ngày.:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom