Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Hiện mình có khoảng 20 triệu stellar, bạn nào thích đưa địa chỉ ví mình chuyển cho một ít. Mỗi lần mình cho ít nhất là 1 triêu STR nhé, chuẩn bị tinh thần đê.

chuyển vào id "gold500" một ít nào :p

Hiện mình có khoảng 20 triệu stellar, bạn nào thích đưa địa chỉ ví mình chuyển cho một ít. Mỗi lần mình cho ít nhất là 1 triêu STR nhé, chuẩn bị tinh thần đê.
Của em đây bác: gp2mu4VrTZYqRZ3pMKBPTARFF8uesxcKBW
Thank bác trước

ăn chia cũng dc nhưng có ai bk k, hy vọng sẽ có người hảo tâm ăn chia ae cùng có lợi
tại sao phải chia sẻ trong khi chỉ cần 1 team khoảng 10 người và 2 cái acc invite một đêm lãi tầm 5 củ hả bạn :). chia sẻ chả biết các thím đổi pass acc lúc vẹo nào, hoặc ra ra vào vào acc phá nick. bị 2 lần kinh nghiệm rồi :). tốt nhất trừ các thánh ra thì ko nên tin ông newbie nào hết :))

chuyển vào iloveshival cho em với đấy là người dùng của em bác .thánh bác nhiều nhé sau này sẽ hậu tạ lại bác:p:D

nãy giờ login hết acc mà ko có invite :( muốn có 1 acc test bug mà ko có buồn quó
PM mình mình gửi cho cả triệu STR, ngồi bug biếc reg riếc làm gì cho mệt bạn

tại sao phải chia sẻ trong khi chỉ cần 1 team khoảng 10 người và 2 cái acc invite một đêm lãi tầm 5 củ hả bạn :). chia sẻ chả biết các thím đổi pass acc lúc vẹo nào, hoặc ra ra vào vào acc phá nick. bị 2 lần kinh nghiệm rồi :). tốt nhất trừ các thánh ra thì ko nên tin ông newbie nào hết :))
ừa bác nói cũng đúng bác bk ai bug dc k lập nhóm acc invite e có đây

cho em ít nhé
gGeSMCbFkrUzmY7giWTeMh1L64TMLv5N4A
ID: chi12345
nhiêu cũng dc
chính là vui, mười là str

Để em cầm đồng này ra ngân hàng mua STR về hầu các bác nhé, các bác chờ chút, em đi liền đây:

bác có tut bug invite hợp tác với mình với

Nói thật, ko lẽ h làm cái line wang chứ vầy thì...

DOG lên 88 rồi *facepalm*
Đập đầu vào gối vậy, bán 82 hay 83 gì đó.

cho e xin ít : nhulanwinter

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week