Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
xbot như **, dm hứa hứa, mà có làm ** gì đâu, toàn làm mấy trò hài, nó bỏ tiền btc của mình ra mua mấy cái vídeo đáng giá 10$ rồi post lên twitter rồi nó kêu update, cái mục chat trong web nó, nó làm lỗi gì đó rồi nó xóa đi, tóm lại từ đầu tới giò nó chỉ 1 ngày cho 1 comment và chẳng làm cái *** gì, ức chế vkl thằng chó đấy
Mạnh dạng mà theo hoặc không thì thoát khỏi vòng lẩn quẩn về trade alt coins thôi bác à.
Đầu tư nào mà chắc ăn 100% đâu - cao lắm cũng 60~70% thôi, còn 30% còn lại chúa biết :v.
Sáng 7h nếu e ko ngủ thì cũng hốt hết giá lúc 6k rồi :))
Rạng sáng bác nào nhào vô nói nó scam e đã nói bán hết lẹ đi mà thấy chả rớt nhiêu cả (11k~9k),
Tới lúc mình hết thức nói thì nó ào ào đi xuống :mad:

Send your friends an invite code and we'll give them stellars.
lâu ngày vào nó hiện cái này là sao ta

Hết lúa rồi. Giờ mà còn BTC thì mình sẽ tấp vào Xbot luôn.

Giờ ko trade nữa, đi cày coin tí đã.

bác nào chặn 1 cục xbot giá 7k, giờ làm giá khó xuông quá, đang mún gôm thêm :(

VLTY đang cố gắng trở thành một hàn thử biểu của các thể loại coin, cộng thêm tính năng trade qua ví nữa.
Vấn đề là cái algo x15 của nó để làm gì.

buy wall xbot giờ cũng kha khá rồi, lượng xbot lại k nhìu, mún xả xuóng nhu luc nãy ccũn khó

Đặt mua xbox rate 7005 đã khớp, còn 7000 thì vẫn còn kẹt :((

Last edited:
bác cày coin gì vậy cho em theo với, mà cày là sao bác, mine ấy hả :)
Kiếm coin, lúc đầu tính gom lại bán tut giá cỡ 1500k nhưng nghĩ lại thôi. Bans xong mọi người lại lộ ra rồi nát ngay nên ko bán nữa mà quay ra cày cỡ 3 tiếng thì cũng kiếm đủ rồi

Kiếm coin, lúc đầu tính gom lại bán tut giá cỡ 1500k nhưng nghĩ lại thôi. Bans xong mọi người lại lộ ra rồi nát ngay nên ko bán nữa mà quay ra cày cỡ 3 tiếng thì cũng kiếm đủ rồi
bán cho em làm với anh . em giữ miệng :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week