Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

josthanhxuan1

Junior
Reactions
9
MR
0.003
Hic hic mấy cái mụt nhọt ghẻ lở đó mà đem vào đánh giá sức khỏe của SSD làm sao được.
Mình đã nói tới 2 lần rồi. Giá trị của SSD nó nằm ở chổ khác.

C-Cex bị lỗi là lỗi của C-cex liên quan gì đến hòa bình thế giới. App ra mắt bị lỗi là thường thôi, Iphone mới ra cũng bị lỗi đó thôi, tàu vũ trụ discovery sắp bay cũng bị lỗi ở lớp sơn gây nhiệt do masat với không khí nên bị hoãn đấy thôi.
App để làm màu cho vui thôi. Nó ko hề có giá trị gì quyết định giá trị của SSD, tuyệt đối không.
ssd có nên mua giá hiện tại ko hay chờ nó xuống nữa ạ :D

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
à tại em ko mua đc giá 8k nên em nói nó die để mua đc đó mà :D cơ mà lời em nói chẳng ai tin. 100 cái cmt của em ko bằng 1 cái cmt của bác kẹo đâu ạ :D
Lý do thuyết phục thì mọi người sẽ tin theo thôi mà.

Tlee88

Banned
Reactions
302
MR
0.000
tối qua ôm 20k SSD giá 1322 , sáng ôm thêm 4k XBOT giá 8321 , giờ chắc đợi ôm thêm con HAL quá :)
Mình thấy con HAL cứ xuống 21 22rồi lại lên mà không thím nào coi trọng em nó nhỉ

medusa

Junior
Reactions
43
MR
0.000
xbot như cc, dm hứa hứa, mà có làm cc gì đâu, toàn làm mấy trò hài, nó bỏ tiền btc của mình ra mua mấy cái vídeo đáng giá 10$ rồi post lên twitter rồi nó kêu update, cái mục chat trong web nó, nó làm lỗi gì đó rồi nó xóa đi, tóm lại từ đầu tới giò nó chỉ 1 ngày cho 1 comment và chẳng làm cái *** gì, ức chế vkl thằng chó đấy

Reactions
218
MR
0.041
xbot như **, dm hứa hứa, mà có làm ** gì đâu, toàn làm mấy trò hài, nó bỏ tiền btc của mình ra mua mấy cái vídeo đáng giá 10$ rồi post lên twitter rồi nó kêu update, cái mục chat trong web nó, nó làm lỗi gì đó rồi nó xóa đi, tóm lại từ đầu tới giò nó chỉ 1 ngày cho 1 comment và chẳng làm cái *** gì, ức chế vkl thằng chó đấy

Bác này ác cảm với nó quá. Thiết nghĩ theo hay không là quyết định của mình, cho dù ng ta lừa đi nữa cũng do mình quyết định. Vì vậy tự trách mình bị chúng nó lừa thôi bác ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week