Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
ssd giá nào mới bán thế bác kẹo và thằng này để qua đêm lun đc hông ạ :D
Bác để càng lâu càng ngon bác. Bác để qua tuần cũng được.

paponguyen

Junior
Reactions
43
MR
0.000
MWC cũng là em rau sạch nữa nha. Em này cần mẫn lắm, em í là cô bé lọ lem đấy. Em lam lũ suốt ngày hơn 20 ngày rồi. Chắc cũng sắp gặp hoàng tử rồi đây.

Mình cưới em nó lúc giá 132 và gả đi nhà chồng lúc 180. Sau đó em lại gã đi nhà khác với giá 230 rồi em bị đẩy ra đường với giá 160. Nhưng em í biết phán đấu, giờ lên 307 rồi.
Mấy thím có thương thì cưới em giá 180-220 thôi nha.

Em mới đi đú đa đú đởn về thì hằng capt đã ra đi hết :P (2k~3k3). Nhờ bác kẹo cổ vũ nên giữ vững em ấy ko thì bán tống bán tháo lâu rồi :P.

Giờ thì e theo cô gái này được 20% từ ẻm ko đây kẹo :P

Em mới đi đú đa đú đởn về thì hằng capt đã ra đi hết :p (2k~3k3). Nhờ bác kẹo cổ vũ nên giữ vững em ấy ko thì bán tống bán tháo lâu rồi :p.

Giờ thì e theo cô gái này được 20% từ ẻm ko đây kẹo :p
Chơi SSD đi, còn dư tiền thì mới cưới vợ lẻ MWC

thằng VLTY ngưng pump rồi, giờ mà 2 đại ka giá 3000 và 3032 mà rút 1 cái thì đẹp :D
Mà mình nghĩ cái giá SSD bât ngờ hạ do bọn dev đưa ra cái app đúng không thím Kẹo, có vẻ cái app đó không như mấy anh Tây mong đợi

Reactions
415
MR
0.176
thằng VLTY ngưng pump rồi, giờ mà 2 đại ka giá 3000 và 3032 mà rút 1 cái thì đẹp :D
Mà mình nghĩ cái giá SSD bât ngờ hạ do bọn dev đưa ra cái app đúng không thím Kẹo, có vẻ cái app đó không như mấy anh Tây mong đợi
lão 3k thì mình ko rõ, cơ mà lão 3032 thì ko hạ đâu vì lão ấy đi ngủ cmnr :rolleyes:

Không phải đâu. Sống trong xã hội văn minh, trong 1 thế giới đầy công nghệ. Cái app đó khác gì mấy cái app Samsung muzic, gì gì đó mà mấy bác ko lead được trên android đâu. Vấn đề ở chổ khác ạ.

Giá tạm thời dìm xuống vì đơn giản họ muốn dìm thôi. Chứ cuối tuần này thì biết mặt nó.

đây là lí do chăng
C-cex.com Scamed their customers with SSD. As far as I know, about 20 btc worth in SSD has been "lost" . Just to tell you guys, be carefull with this exchange ! Scam alert !

quoctuan203

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook
Không phải đâu. Sống trong xã hội văn minh, trong 1 thế giới đầy công nghệ. Cái app đó khác gì mấy cái app Samsung muzic, gì gì đó mà mấy bác ko lead được trên android đâu. Vấn đề ở chổ khác ạ.

Giá tạm thời dìm xuống vì đơn giản họ muốn dìm thôi. Chứ cuối tuần này thì biết mặt nó.
dự là đêm nay STR sàn bx có lên nổi k bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week